ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แจ้งข่าวสารเพื่อน. นั่งกินโกโก้ร้อนรอประมาณ30นาทีได้ราคา24000 บาท. แถมต้องรับเป็นเช็คจะได้ตังวันแม่ เพราะขายตั๋ว แบ่งขายไปด้วยความไม่ประมาท ตามคุณเด็กขายของพอได้ค่า ipad2. รุ่น16G.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทุกท่านครับ รายงานจากเครื่องคอมฯของทางร้านแม่.... คนซื้อโคตะระเยอะมาก ขายน้อยสุดๆ รอคิวนานมาก ไปละแว๊ป

คุณดอนฮวนรีบแว๊ปไปซื้อเพิ่มหรือขายออกคะ

วันนี้เหนื่อยไหมคะหรือมีอาหารตาสวยๆงามๆให้ดูเพลินๆระหว่างรอ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกคนครับ

ราคาทองในประเทศ ณ. ขณะนี้ เกิดจาก ความต้องการซื้อของรักลงทุนมีเป็นจำนวนมาก. มากกว่าคนที่เอาไปขาย

หาเงินกินเป็ด เหมือนเด็กขายของ ไม่งั้น ราคาจะต้องหล่นมาอีก 100 บาท เราต้องเข้าใจในสถานการณ์

รอบตัวด้วยว่า มันมาที่มาที่ไปอย่างไร ไม่งั้นเล่นเกมส์ ไม่สนุกครับ

วันนี้ หลายๆ ท่าน คงได้ราคาที่เหมาะสม 24,000 ขึ้นไปนะครับ น่าชื่นใจกันทุกคนเลยครับ

ขอโทษนะครับ ในประโยคที่เด็กขายของจะกล่าวว่า

" มีกำไรแล้ว วันแม่ 12 สิงหาคม เพื่อนๆ ท่านใดคุณแม่

ยังอยู่ ก็พาไปหาอาหารอร่อยๆ ทานนะครับ อย่ามาพึ่งคิดได้ ตอนมาเคาะที่โลง

แล้วเรียกท่านฯ มาทานนะครับ "

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกคนครับ

ราคาทองในประเทศ ณ. ขณะนี้ เกิดจาก ความต้องการซื้อของรักลงทุนมีเป็นจำนวนมาก. มากกว่าคนที่เอาไปขาย

หาเงินกินเป็ด เหมือนเด็กขายของ ไม่งั้น ราคาจะต้องหล่นมาอีก 100 บาท เราต้องเข้าใจในสถานการณ์

รอบตัวด้วยว่า มันมาที่มาที่ไปอย่างไร ไม่งั้นเล่นเกมส์ ไม่สนุกครับ

ขอบคุณครับ

" มีกำไรแล้ว วันแม่ 12 สิงหาคม เพื่อนๆ ท่านใดคุณแม่

ยังอยู่ ก็พาไปหาอาหารอร่อยๆ ทานนะครับ อย่ามาพึ่งคิดได้ ตอนมาเคาะที่โลง

สนับสนุนความคิดนี้ค่ะ !gd

ส่วนตัวตั้งใจจะปล่อยหมดในวันพรุ่งนี้..หรือไม่ก็วันพุธค่ะ..นอกจากนั้นไม่มีเวลาไปขายค่ะ

ขอบคุณทุกๆข่าวสารนะคะ !01

ทองคำทำสถิติสูงสุดครั้งใหม่ทะลุออนซ์ละ 1,700 ดอลลาร์สหรัฐ

--------------------------------------------------------------------------------

วันจันทร์ ที่ 08 ส.ค. 2554 Photo

ฮ่องกง 8 ส.ค.- ราคาทองคำทำสถิติสูงสุดครั้งใหม่ทะลุออนซ์ละ 1,700 ดอลลาร์สหรัฐในวันนี้เนื่องจากนักลงทุนพากันโยกเงินไปลงทุนในทองคำซึ่งถือ เป็นโลหะที่ปลอดภัย หลังจากราคาหลักทรัพย์ในตลาดเอเชียร่วงกราดรูด อันเป็นผลจากการที่สแตนดาร์ดแอนด์พัวร์ส (เอสแอนด์พี) ปรับลดอันดับเครดิตหนี้สหรัฐเมื่อวันศุกร์

ราคาทองคำขึ้นไปแตะระดับสูงสุดที่ออนซ์ละ 1,704.03 ดอลลาร์สหรัฐ (ราว 51,120.90 บาท) ในการซื้อขายที่ฮ่องกงวันนี้ นักค้าที่โตเกียวของญี่ปุ่นชี้ว่า นักลงทุนต่างโยกเงินออกจากตลาดอื่น โดยเฉพาะจากการลงทุนในสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐและยูโร แล้วนำไปลงทุนในทองคำและเงินเยน ตลาดหลักทรัพย์ทั่วเอเชียพากันปรับลดลงถ้วนหน้าในวันนี้เพราะเอสแอนด์พีปรับ ลดอันดับเครดิตหนี้สหรัฐจากทริปเปิลเอลงหนึ่งอันดับไปอยู่ที่ดับเบิลเอพลัส ส่งผลให้นักลงทุนแห่ไปยังตลาดทองคำในช่วงที่เศรษฐกิจมีความไม่แน่นอน นักวิเคราะห์บางคนถึงกับเตือนว่า อาจจะเกิดวิกฤติการเงินโลกรอบใหม่ที่รุนแรงกว่าปี 2551-2552.-สำนักข่าวไทย

เห็นด้วยค่ะ คุณเด็กขายของ กะว่าจะพาแม่ไปกินปูซะหน่อย

เฮงๆรวยๆกันทุกคนเลยค่ะ ;)

แม่ชอบไปนวดแผนไทยค่ะ

ว่าจะพาไปนวดก่อน แล้วค่อยพาไปกินเป็ดย่างค่ะ(ของโปรดของแม่)

เสร็จแล้วค่อยคืนกำไร (ล่วงหน้าเพราะยังไม่ได้ขาย)ให้แม่ไว้ใช้ทำบุญค่ะ

คำนี้ได้ใจจริงๆครับ ถ้าราคาทองยังไม่ลง คงพา คุณแม่ไปท่านอาหารอร่อยๆแน่เรา

แม่ชอบไปนวดแผนไทยค่ะ

ว่าจะพาไปนวดก่อน แล้วค่อยพาไปกินเป็ดย่างค่ะ(ของโปรดของแม่)

เสร็จแล้วค่อยคืนกำไร (ล่วงหน้าเพราะยังไม่ได้ขาย)ให้แม่ไว้ใช้ทำบุญค่ะ

ถ้าแม่อยู่เราคงพาแม่กับเตี่ยไปทานเหลา แต่ตอนนี้ท่านทั้งสองไม่ได้อยู่กับพวกเราแล้ว แต่ท่านก็อยู่ในใจลูกคนนี้เสมอ

เราก็จะเป็นคนดีดังคำสอนของท่านตลอดไป

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ