ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kikkapu

เรียนกราฟแบบเด็กอนุบาล1...กับเห็ดทองคำชุบแป้งทอด

โพสต์แนะนำ

แหะๆ ผมก็แอบๆหลบๆ (แอบประจำเลยผม ตั้งกะสัมมานาและ) :P ไปลงไว้ที่ blog เผื่ออาจจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆพี่ๆน่ะครับคุณ kik แล้วก็เอาไว้เป็นที่ทบทวนความรู้ให้เจ๊ๆเค้าด้วยนะครับ ดูจิขนาดจะแอบหลบไปนอนยังมีให้ไป up blog ก่อนเลย (แอบฟ้องๆ) ฮา ฮา ฮา :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวสัดี..ค่ะ เพื่อนๆ !uu

มดแดงแวะมาเอากราฟออกค่ะ ..ต้องขอโทษท่านเจ้าของกระทู้ที่ล่วงเกินหน้าที่ไป

ถูกแก้ไข โดย moddang..

มารอคุณคิกคาปู อธิบายกราฟให้ฟัง ถ้าคุณครูยังไม่เข้า ขอให้หัวหน้าห้องคุณมดแดงช่วยอธิบายให้เพื่อนๆ ฟังคร่าวๆ พอเป็นแนวทางก่อนก็ได้ค่ะ ผิดถูกไม่ว่ากัน

เพราะดูแล้วไม่มีไอเดียเลย มือใหม่มากๆค่ะ !uu

วันนี้ว่างมั่กมาก หอบเอกสารมาสมัครขอเป็นลูกศิษย์คุณคิก ด้วยคนคะ

มารอคุณคิกคาปู อธิบายกราฟให้ฟัง ถ้าคุณครูยังไม่เข้า ขอให้หัวหน้าห้องคุณมดแดงช่วยอธิบายให้เพื่อนๆ ฟังคร่าวๆ พอเป็นแนวทางก่อนก็ได้ค่ะ ผิดถูกไม่ว่ากัน

เพราะดูแล้วไม่มีไอเดียเลย มือใหม่มากๆค่ะ !uu

สวัสดีค่ะ คุณ reeping .....มดแดงไม่เห็นนะคะ ขอโทษทีค่ะ พอดีเห็นกระทู้ไม่ค่อยวิ่ง ไม่อยากเข้ามาดึงกระทู้ นอกจากถ้าใครเข้ามาถาม ถ้าพอช่วยตอบได้ก็จะตอบให้ เท่าที่พอมีความรู้งูๆปลาๆ !32

.ช่วงนี้ครูคิกย้ายบ้านค่ะ ไปต่างจังหวัด ครูคงไม่สะดวกบ้างบางประการค่ะ ...แต่ประการนึงที่ไม่โพส คงเห็นว่าไม่มีใครสนใจซักถามมั้งคะ กอร์ปกับเว็บนี้ก็มีบางท่านโพสอธิบายแล้ว ถ้าให้มดแดงเดา มดแดงจะเดาแบบนี้ หรืออาจเป็นเหตุผลอื่นที่ยังไม่ค่อยสะดวกมั๊งคะ !17 !Hi

ขอบคุณค่ะ คุณมดแดง แม้คุณครูยังไม่มา แต่ลูกศิษย์ก็แวะเข้ามาตลอด บางครั้งอาจจะไม่ได้ทักทายกัน แบบว่า :D :D รีบมารีบไป

สวัสดี ค่ะ คุณ reeping..... :rolleyes:

ขอบคุณค่ะ ถ้าสนใจลองอ่านดูนะคะ นี่แหละที่เป็นจุดเริ่มของมดแดงที่ได้เห็นชัดๆ

http://www.goldhips.com/board/viewtopic.php?t=2407&postdays=0&postorder=asc&start=75

และ :huh: :)

มีน้องเค้าเอามาแปะ มะกี้นี้เอง... มดแดงก็เลยเอามาแปะบ้าง

Technical Analysis.pdf

http://www.mediafire.com/?gdkeytylxoy

:) ขอบคุณสำหรับแนวทางที่คุณมดแดงแนะนำ กำลังศึกษาอยู่คะ :o โห..ข้อมูลเพียบเลยคะ ไม่รู้จะจำได้หมดหรือเปล่า :blink: !54 !thk ค่อยๆเรียนรู้ไป อาจจะช้าสักหน่อย แต่ไงก็ขอขอบคุณทั้งคุณมดแดง,ป้านัท,อจ.ซี,คุณคิก

และทุกๆท่าน ที่ช่วยให้ความรู้เอาไว้ เป็นกุศลธารสำหรับผู้ไม่รู้ ขอบคุณจริงๆ

หายหัวไปเลยขอโทษนะคับ...มาแล้ว ๆ เด๋วขออ่านย้อนนิดนึงถึงไหนแล้วเนี่ย 555+

ท่าทางจะต่อไม่ติดซะแล้ว งั้นเอากราฟรายวีคมาทำนายโดยใช้รูปแบบ AB = CD ให้ใจชื้นเล่นก่อน

แม้เงินบาทจะบาดใจชาวดอยแต่เป้าหมายยังอีกไกล เอิ๊ก ๆ ๆ (ขอเตรียมตัวแป๊บนะคับ..อิอิ)

ปล...ทายเล่น ๆ + วาดรูปมั่วนะคับโปรดใช้วิจารญาณในการรับชม 555+

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

ขอกด+1 เป็นคนแรก ขอบคุณคร๊าาาาา !thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

แว๊บมาเห็นป้าแว่นแอบบ่นถึง 555+(แซว ๆ)

ไปละคับ แว๊บ ๆ ๆ

หวัดดีจ้านู๋ชบา ขโมยตัว C ผมไปรึป่าว 555+

ในรูปมันหายไปไหนหว่า เด๋วนี้ก๊ง ๆ !45 มาไวไปไวก็เงี๊ย

ลืมนู่นลืมนี่ เอิ๊ก ๆ ๆ !v@