ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณผู้แนะนำทั้งหลายมากๆค่ะ

ชอบเวป Thaigold.info จังเลยค่ะ มีการอัพเดตตลอด แถมคนอัพเดตก็มีความรู้มาแบ่งปันตลอด

เคยสมัครบางเวปเสียตังค์. ส่วนใหญ่คนเข้าไป มีแต่คนอ่านค่ะ แล้วก็เป็นสมาชิกส่วนใหญ่ ปรมาจารย์เข้ามาน้อยมากค่ะ

ชื่นชมมากๆค่ะ ;) :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกุ้งครับ อันนี้เป็น Subway train ที่ว่านี้จะถึงระดับรถไฟลงเหมืองถ่านหินกันเลยมั้ยครับ 6f428754.gif

..

เปลี่ยนเป็นเหมืองทองดีไม๊ครับ laugh.gif

ดีครับ ลงกันเยอะๆ เดือนหน้ามีกระดาษล็อตใหม่มา เดี๋ยวเอาไปแลกอีก

เปลี่ยนเป็นเหมืองทองดีไม๊ครับ laugh.gif

ดีครับ ลงกันเยอะๆ เดือนหน้ามีกระดาษล็อตใหม่มา เดี๋ยวเอาไปแลกอีก

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ เตรียมจอบเสียม ไปขุดทองกัน ตอนนี้กะลังตุนกระดาษรอถึงก้นเหมืองแล้วตะลุยกันเลยเนอะ :lol: :lol: :lol:

ไม่ได้ตามมานานอดขายเมื่อวานก่อนเลยมัวแต่ยุ่งๆ กับน้ำท่วม

หลังน้ำลดขอให้ขึ้นเยอะๆ เลยนะคะ ขึ้นแบบไร้สาเหตุยังไงก็ได้

จะขายทองไปซ่อมบ้านคะ ไม่ไหวแล้ว :blush:

ไม่รู้มีข่าวอะไรกับทางยุโรบรึปล่าวครับ แดงเถือกเชียว http://finance.yahoo.com/intlindices?e=europe :excl:

เงียบจัง สงสัยหนีน้ำท่วมกันหมด !034 คนที่มีความสามารถไม่ได้ถูกนำมาใช้งานก็เป็นแบบนี้ล่ะ !_18

คุณกุ้งคะ แนวโน้มSET พรุ่งนี้เป็นไงบ้างคะ :rolleyes:

เงียบจัง สงสัยหนีน้ำท่วมกันหมด !034 คนที่มีความสามารถไม่ได้ถูกนำมาใช้งานก็เป็นแบบนี้ล่ะ !_18

คุณกุ้งคะ ใจเย็นๆ

รบกวนถามคุณกุ้งครับ :blink:

ทอง มีโอกาสเด้งไปได้ไกลแค่ไหนครับ ขอบคุณครับ

คุณกุ้งคะ ใจเย็นๆ

คิคิคิ ไม่มีอะไรค่ะ ไม่โกรธใคร พอดีเห็นมาจากที่อื่น เห็นแล้วขำดี เลยเอามา post เล่นๆ ค่ะ :P ขอโทษด้วยนะคะ ถ้าไม่สุภาพ

คุณกุ้งคะ แนวโน้มSET พรุ่งนี้เป็นไงบ้างคะ :rolleyes:

ตอนนี้เข็นขึ้นเมรุรอเผาค่ะ !034 มีสัญญาณขายอีกแล้ว ปิดต่ำกว่า 936 พรุ่งนี้จะลงต่อไปหลุด 900 เลยหรือป่าวไม่แน่ใจ ขึ้นอยู่กับ ตปท คืนนี้ ถ้า ตปท ไม่ลงแรง บ้านเราก็อาจจะแกว่งแคบๆ ขึ้นๆ ลงๆ ให้รอลุ้นอาทิตย์หน้าว่าจะ rally ไป 1*** เพราะข่าวดี (?) ที่ยุโรป หรือดิ่งนรกไป 850 (และต่ำกว่า) เพราะข่าวร้ายที่ยุโรปผสมน้ำท่วม กท เดายากว่าจะออกหัวหรือก้อยค่ะ !38 ลองเสี่ยงดวงดูนะคะ !ee

ถ้าอยากถือลุ้นอาทิตย์หน้า แล้วมันเปิดบวก rally ขึ้นบน ก็ถือต่อ แต่ถ้าเปิดกระโดดลงเพราะข่าวร้ายที่ยุโรป ก็รีบขายราคาเปิดตลาดเลยนะ เพราะคนจะแย่งกันขายแบบหนีตายกันเลยล่ะค่ะ !Hot

ขอบคุณมากเลยค่ะ อ่านเวปบ่อยจะอยู่เป็นเพื่อนคุณกุ้งค่ะ :rolleyes:

แล้วจะอยู่เป็นกำลังใจให้คนที่กำลังประสพปัญหานำ้ท่วมด้วยค่ะ

งั้นรบกวนถามเพิ่ม ( เผื่อเพื่อนๆ) นะคะ น้องทองหล่ะคะ. แนวต้าน1600ก็ดูแข็งแรงจังค่ะ โอกาสจะหลุดยังมีอีกเยอะมั้ยคะ

รบกวนถามคุณกุ้งครับ :blink:

ทอง มีโอกาสเด้งไปได้ไกลแค่ไหนครับ ขอบคุณครับ

ถ้าดีดได้ก็คงแถวๆ 1660 +/- มั๊งคะ เพราะหลุด trend line 60 ไม่สวยเอาซะเล๊ย เฮ้อ.. เส้นเรียงสีลงด้านล่างอีกต่างหาก :( ถ้าคืนนี้ปิดต่ำกว่า 1636 ก็มีสัญญาณขายออกมาอีก :wacko:

ขอบคุณมากเลยค่ะ อ่านเวปบ่อยจะอยู่เป็นเพื่อนคุณกุ้งค่ะ :rolleyes:

แล้วจะอยู่เป็นกำลังใจให้คนที่กำลังประสพปัญหานำ้ท่วมด้วยค่ะ

งั้นรบกวนถามเพิ่ม ( เผื่อเพื่อนๆ) นะคะ น้องทองหล่ะคะ. แนวต้าน1600ก็ดูแข็งแรงจังค่ะ โอกาสจะหลุดยังมีอีกเยอะมั้ยคะ

เวลามันจะลงมันทะลุทุกแนวล่ะค่ะ เห็นแนวกั้นน้ำที่ กทม เค้าทำหรือป่าวคะ มีแนวไหนบ้างที่รับน้ำอยู่ แบบเดียวกันเลยค่ะ tsunami การเงิน กับ tsunami น้ำจืด !_18

มันจะลงมา test แนวรับ 2-3 ครั้ง ให้คนดีใจว่ารับอยู่ แข็งแรงดี แต่พอครั้งที่ 4 พี่แกทะลุยาวเลย ประจำ!! !Hot