ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ใหญ่ค่ะ สองมือเกรงว่าจะไม่พอ น้องช่วยอีกสองมือมั๊ยค่ะ (กลัวหล่นค่ะ กลัวน้องทองเจ็บ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัย ถ้าน้องสาวยังรั้งไว้ ได้เจอเข่าลอยน้าเล็ก 5555 กร้ากกก :lol:

อิอิ ไม่เข้าถ้ำเสือ ใหนเลยจะได้เมียเสือ07baa27a.gif

พี่ใหญ่ครับดูเต็มไม้เต็มมือจังเลยนะครับ !57

อิอิ ไม่เข้าถ้ำเสือ ใหนเลยจะได้เมียเสือ

เดี๋ยวนี้เวลาทองลง ชาวสวนมีเฮครับ หมอเล็ก อิอิ

อิอิ ไม่เข้าถ้ำเสือ ใหนเลยจะได้เมียเสือ07baa27a.gif

อิๆ เมียเสือ :lol:

น้องทองหลังพิงฝา ต้องรีบขึ้น test R1 ที่ 1684 ด่วน!!!

เดี๋ยวนี้เวลาทองลง ชาวสวนมีเฮครับ หมอเล็ก อิอิ

ถึงแม้ว่าที่ผมไปเอาไม่ใช่ทองของผม ผมก็เฮ ครับเวลาที่ทองเด้งhappy.gif

อิๆ เมียเสือ :lol:

ถ้าบอกว่าลูกเสือมันไม่เร้าใจครับ อิอิtongue.gif

ยินดีกับพี่หมอเล็กด้วยคะ

ไปซื้อให้คนอื่นครับ เพราะของผมซื้อหมดไปตั้งนานแล้ว ตอนมันลงแรงๆผมก็ไม่มีตังค์ซื้อ แต่พอคิดอีกแง่นึง ที่ไม่มีตังค์ก็เพราะซื้อจนหมดตั้งแต่ที่ราคามันยังถูกๆ อิอิ wink.gif

ปล. ใครมาถามผมว่าซื้อดีมั้ย ถ้าตอนที่มันลงแรงๆแบบนี้ผมบอกให้ซื้อทั้งนั้นแหละครับ เพียงแต่ว่าตอนจะขายคืน คุณต้องตัดสินใจเอาเองว่าจะทำกำไรระยะสั้นหรือเปล่าเพราะมันอาจเป็นแค่รีเบาน์ก็ได้

คุณกุ้ง ครับยังมี โอกาส ลงมาถืง 1450 อีกรอบไมครับ :sidewaydown: !thk

ขึ้นก็ดีจะได้หลุดดอย ลงก็เอาซื้อของลดราคา

แต่ตอนนี้ขอลุ้นช่วยคุณ SOMVONG 1450 คะ แค่รีบาวๆๆๆ

ขึ้นก็ดีจะได้หลุดดอย ลงก็เอาซื้อของลดราคา

แต่ตอนนี้ขอลุ้นช่วยคุณ SOMVONG 1450 คะ แค่รีบาวๆๆๆ

หลุด ๆๆๆๆ เดี๋ยวนี้ !061 !21

คุณกุ้ง ครับยังมี โอกาส ลงมาถืง 1450 อีกรอบไมครับ :sidewaydown: !thk

รอแนวทางจากคุณกุ้ง เหมือนกันค่ะ สงสัยวันนี้จายุ่ง ขอบอกว่าเหตการณ์ตั้งแต่เช้าวันเสาร์จนถึงวันจันทร์ซู๊ดยอดเลยค่ะ แรงกว่าทุกที เหมือนไวกิ้งบวกรถไฟเหาะ

คุณกุ้งกรุณามายำความมั่นใจหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จำไม่ได้ว่ามีใครโพสต์หรือยัง ถ้าซ้ำขออภัยครับ

ถ้าอัดเงินเข้าระบบแบบนี้ อภิมหาเงินเฟ้อครับ คนที่รอรถฟักดิบมาเทกระจาดอาจร้อง แฮ๊วtongue.gif

Multi-trillion plan to save the eurozone being prepared

European officials are working on a grand plan to restore confidence in the single currency area that would involve a massive bank recapitalisation, giving the bail-out fund several trillion euros of firepower, and a possible Greek default.

http://www.telegraph.co.uk/finance/financialcrisis/8786665/Multi-trillion-plan-to-save-the-eurozone-being-prepared.html

แฮ๊ววว ร้องรอเลยคะพี่หมอเล็ก 555

ที่มีอยู่ก็คิดว่ามากพอสำหรับตัวเองแล้วคะ

น้องทองนี่เฝ้าราคาให้แม่คะ ส่วนตัวทุนน้อยตอนนี้สอยน้องเงินอย่างเดียว

โดนทุบแล้วทุบอีก มันเจ็บ.. (และชินไปเอง) :lol: