ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณเด็กขายของคะ

ห้องของคุณมีขีวิตชีวา !53

คุณมีชีวิตชีวาและทำให้พวกเราทีโพสไม่เก่งมีมุมมองที่แตกต่างมากขึึ้น

อยู่ต่อเหอะนะ เป็นตัวของตัวเองน่ะ ดีแล้ว !19

นะ นะ นะ มาเล่าอะไรๆ ให้เราอ่านต่อ นะจ๊ะ !10

ถูกแก้ไข โดย กิมตุ้ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คิสสสเหมือนกันเปี๊ยบเลยค่ะ เหมือนกันทุกประการทุกถ้อยคำ ขอลอกเลยละกานนน !thk แถม ด้วย เอ่อ คุณเด็กขายของคะ ห้องของคุณมีขีวิตชีวา !53 คุณมีชีวิตชีวาและทำให้พวกเราทีโพสไม่เก่งมีมุมมองที่แตกต่างมากขึึ้น อยู่ต่อเหอะนะ เป็นตัวของตัวเองน่ะ ดีแล้ว !19 นะ นะ นะ มาเล่าอะไรๆ ให้เราอ่านต่อ นะจ๊ะ !10

เหมือนกันเช่นกันค่ะ

กลับมาโพสต์ใหม่เถอะค่ะ นะ นะ ขอร้อง

ขอแสดงตัวเป็นครั้งแรก เพราะไม่ถนัดใช้คอมฯ ต้องให้ลูกสมัครสมาชิกให้ ทุกทีอาศัยอ่าน และขอบคุณนอกจอเสมอ

ที่แสดงตัวเพราะจะมาให้กำลังใจคุณเด็กขายของ อย่าเลิกโพสเลยนะค่ะ ใจเย็นๆ เชื่อได้เลยมีคนอีกมากที่เหมือนดิฉัน ต้องอาศัยคำแนะนำดีๆของคุณเด็กขายของ และกูรูท่านอื่นๆ พร้อมเพื่อนๆด้วยนะค่ะ บอกแบบไม่อายเลยว่าพึ่งตามมาจากเว็บอ.ทองใหม่ เพราะเป็นคนไม่เก่งใช้คอมแค่เปิดอ่านได้เท่าที่ลูกบอกเท่านั้น แต่พอตามมาจากเว็บอ.ทองใหม่ ก็ดีใจที่มาเจอคุณเด็กขายของออกมาวิเคราะห์ให้ แต่......มาอ่านเจอปัญหาที่กำลังเกิดขึ้น รู้สึกเสียใจที่คุณเด็กขายของจะไม่เข้ามาแนะนำพูดคุยกันอีก ขอให้คุณเด็กขายของเปลี่ยนใจด้วยนะค่ะ และขอขอบคุณในบทวิเคราะห์แนะนำต่างๆ ในทุกเว็บที่คุณเด็กขายของแนะนำไป ช่วยให้ดิฉันผู้มีความรู้น้อย และทุนน้อย ได้มีรายได้เพิ่มขึ้นไว้เลี้ยงดูลูกต่อไป เป็นกำลังใจให้จริงๆ นะค่ะ สู้ สู้ ค่ะ... :rolleyes:

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า อ้อนวอนให้กลับมาและอย่าจากไป ความคิดเห็นของคุณและข่าวสารที่คุณนำมาบอก ช่วยให้ความคิดในการลงทุนมีความละเอียดรอบคอบขึ้นไปอีกระดับ ยังมีอีกหลายคนที่พร้อมจะให้กำลังใจคุณครับ

แตกต่างได้แต่อย่าแตกแยก เอางี้ต่างตนต่างอยู่ดีไหมครับ เอ...หรือว่าเค้าหยอกกันหรือเปล่า ใจร่มๆนะครับ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า อ้อนวอนให้กลับมาและอย่าจากไป ความคิดเห็นของคุณและข่าวสารที่คุณนำมาบอก ช่วยให้ความคิดในการลงทุนมีความละเอียดรอบคอบขึ้นไปอีกระดับ ยังมีอีกหลายคนที่พร้อมจะให้กำลังใจคุณครับ

เหมือนกันค่ะ คุณเด็กขายของขอร้องๆๆๆ กลับมาเขียนใหม่เถอะค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

น้อยครั้งที่ผมจะเข้าโพสต์ ส่วนมากจะมานั่งอ่านประจำทุกวัน ถ้าไม่ติด ธุระ ยังคุยกับแฟน อดชมเด็กขายของไม่มีได้ มีความมานะ ทันต่อเหตุการณ์

เสียสละเพื่อทุกคน เสียดายครับ เสียดายจริงๆ พักจิตพักใจก่อนนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ครับ

ทุกสิ่งทุกอย่างเป็นอนิจจัง ไม่เที่ยงครับ สู้สู้ๆๆ

นี่อะไร!คุณเด็กขายของจะไม่อยู่แล้ว ไม่ได้นะคะ คุณเด็กขายของเป็นสมาชิกที่ดีที่เสียสละเวลา หาข้อมูลข่าวสาร หาบทความดีๆที่มีประโยชน์มาให้เพื่อนๆในบ้านนี้ ช่วยshareประสบการณ์.....คิดว่าสมาชิกหลายๆคนในบ้านนี้อยากให้กำลังใจ อยากให้คุณเด็กขายของมาช่วยแต่งเติมบ้านThaigold หลังนี้ต่อไปนะคะ....5fc0f220.gif

:huh: :excl: เหงาจังเลยไม่เห็นซูโม่มา2วัน คิดถึงจัง คุณเด็กขายของอย่าไปสนใจคนที่ไม่เข้าใจเราเลยค่ะพูดง่ายๆ " ก็ปลงเถิดพ่อจำเนียร" ทำใจได้เร็วๆนะค๊ะอยากอ่านข้อมูล Update เอหรือว่าเเอบไปขายเพชรอยู่ ได้โปรดเถอะพ่อจำเนียร ไปเสาะหาข่าวเเล้วมาเเจ้ง ขาอ่อน/ขาใหม่นะ อย่าทิ้งกันไปเเบบนี้ :mellow:

ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ขอเป็นกำลังใจให้เด็กขายของนะคะ ในกระทู้ของ อ.ทองใหม่ เราก็อ่านอยู่เรื่อยๆ สู้สู้!!! นะคะ !v@ !v@ !v@

แวะมาดูความคืบหน้าครับ..

ถ้าไม่มา เฮียกัมพลช่วย Clear .ให้ด้วยนะครับบบบบ :D

วันนี้เลยเหงาเลย..

ทำเป็นอินเตอร์.. !_00

คนที่เขาอ่านภาษาอังกฤษต้องหมายความว่าอย่างนั้นด้วยเหรอ.....

คุณก็ยังพยายามทำตัวแบ่งฝักแบ่งฝ่ายเนอะ

แวะมาดูความคืบหน้าครับ..ถ้าไม่มา เฮียกัมพลช่วย Clear .ให้ด้วยนะครับบบบบ :D วันนี้เลยเหงาเลย..

เราว่าเรื่องนี้คงไม่ต้องถึงกับให้เฮียกัมพลมาช่วยเคลียร์หรอกมั๊งคะ เฮียคงจะงานยุ่งๆอยู่ช่วงนี้ เป็นเรื่องการตีความเข้าใจผิดกันมากกว่า น่าจะให้admin ช่วยเคลียร์ก้อพอค่ะ

คุณเด็กขายของกลับมาเถอะค่ะ มีคนคิดถึงเยอะแยะเลย คิดว่าคุณเด็กขายของคนได้เข้ามาอ่านแล้วนะคะ :wub: :wub:

ขอเป็นกำลังใจ **ให้เด็กขายของ ** **เป็นเด็กขายของต่อไป** !gd !gd !gd

ในสังคมเราก็มีทั้งบวกและลบ ในส่วนของด้านบวกเราก็เก็บเอาไว้เป็นกำลังใจ

ส่วนของด้านลบเราก็เก็บไว้เป็นแรงผลักดันเราให้พัฒนาก้าวต่อไปข้างหน้า

!031 !031 !031

สิ่งคุณเด็กขายของโพสต์ มีทั้งข่าว, เรื่องเล่าสู่กัน, เรื่องที่บ่นให้รู้, ข่าวใหญ่,

ข่าวเล็ก, เรื่องใหญ่, และเรื่องเล็กเรื่องน้อย ซึ่งทำให้ผมได้เกิดข้อคิดดีๆ

หลายอย่าง ต้องขอขอบคุณมากมากกกก

!01 !01 !01

!Announce !Announce !Announce

อย่าทำอย่างนี้เลย ! ! ! ทำให้อยากแล้วก็จากไป ! ! ! กลับมาก่อน

กลับมาอยู่กับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ต่อไปเถอะครับ ทำให้บ้านเราน่าอยู่

มีความสุขและสนุกสนาน ตามปะสาเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ(ลุง,ป้า,น้า,อา)

ป.ล. บางครั้งอาจจะทุกข์บ้างก็ไม่เป็นไร (ลืม ! ลืมมันไปเถอะ)

ประกาศด่วนคนหายเป็นเด็กขายของที่น่ารักขยันแบ่งปันความรู้ไม่หมกเม็ดวิเคราะห์เก่งอ่านแล้วเพลินได้ความรู้มากมายหายไปไหนแฟนคลับมากมายตามล่าหาตัวกันวุ่นได้โปรดเห็นใจคนคิดถึงรักและเข้าใจมีไม่น้อยช่วยกลับมาให้ความบันเทิงแทรกความรู้ต่อเถิดรู้ไม๊ว่าคิดถึงมากฯนะ !Announce