ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

ตั้งราคาแบบหวานอมขมกลืน...ไม่มีกฏหมายเข้ามาควบคุมก็แบบนี้แหละครับ ให้สมาคมผู้ค้าทองคำเป็นผู้กำหนด โดย ร้านทองประมาณ 5 ร้าน รวมตัวตั้งเป็นสมาคม กำหนดราคาเองเลยตามใจชอบ ผมว่าถ้าคิดว่ามีอำนาจอยู่ในมือแล้ว มีอำนาจก็ปล่อยเค้า แต่คนเรามันน่าจะเห็นใจกันบ้างนะครับ...ถ้ามียังมีหัวใจกันอยู่...ถ้าวันนี้ราคาไม่เอาเปรียบผมเฉลี่ยซื้อครับ

อ joch คะ เป็นเอามากช่วงราคาผันผวน ประมาณสิงหา กันยา ที่เริ่มหยุดซื้อขายทองแท่งวันเสาร์อาทิตย์

หลังจากนั้นช่วงราคาลงต่ำกว่า24000 ได้แต่มองราคา สมาคมกั๊กไว้ตลอด รอบนี้ก็เช่นเดียวกัน

ได้แต่ทำใจคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทำไงได้ค่ะ ต้องแล้วแต่สมาคม เหมือนกับเขาเป็นเจ้ามือบ่อนเลย ตั้งราคาตามใจ เวลาเปิด- ปิด ตามใจ โดยใช้เหตุผล น้องน้ำ แก้ตัว วันไหนอยากกดราคา วันไหนอยากบวกราคา

ทำไงได้ค่ะ ต้องแล้วแต่สมาคม เหมือนกับเขาเป็นเจ้ามือบ่อนเลย ตั้งราคาตามใจ เวลาเปิด- ปิด ตามใจ โดยใช้เหตุผล น้องน้ำ แก้ตัว วันไหนอยากกดราคา วันไหนอยากบวกราคา

ใช่ครับ ...ไม่รู้ว่ามี สคบ . ไว้ทำไมก็ไม่รู้ครับ ไม่มีอำนาจควบคุมราคา ให้สมาคมเหยียบหัวอยู่ได้ ไร้ศักดิ์ศรีสิ้นดีครับ เหอๆ ...ทำเป็นตาบอดมองไม่เห็น โดนอุดปากอุดหู หมด 5555+....แต่ผมมีเทคนิคเวลาเข้าซื้อและขายออกครับ ถ้าทำแบบผมทั้งหมดรับรองไม่กล้ากั๊กแน่ ผมทดสอบหลายหนแล้ว เอาชนะมาหลายรอบแล้วครับ หุหุ ...

ถูกแก้ไข โดย อ.Joch ปากน้ำโพ

ใช่ครับ ...ไม่รู้ว่ามี สคบ . ไว้ทำไมก็ไม่รู้ครับ ไม่มีอำนาจควบคุมราคา ให้สมาคมเหยียบหัวอยู่ได้ ไร้ศักดิ์ศรีสิ้นดีครับ เหอๆ ...ทำเป็นตาบอดมองไม่เห็น โดนอุดปากอุดหู หมด 5555+....แต่ผมมีเทคนิคเวลาเข้าซื้อและขายออกครับ ถ้าทำแบบผมทั้งหมดรับรองไม่กล้ากั๊กแน่ ผมทดสอบหลายหนแล้ว เอาชนะมาหลายรอบแล้วครับ หุหุ ...

ขอด้วยคะ สงสัยจะเป็นเทคนิคขั้นเทพ ปราบเซียน อิอิ

ขอด้วยคะ สงสัยจะเป็นเทคนิคขั้นเทพ ปราบเซียน อิอิ

ต้องหลังไมค์ เปิดเผยหน้าเวปไม่ได้ เดี๋ยวโดนกินตับครับ 555+ เพราะเสียท่าผมมาก็หลายรอบแล้ว หุหุ บอกให้ก็ได้ 1 ข้อพอนะ ง่าย ๆ ถ้าทำได้จะเป็นผล + กับพวกเราเอง ก็คือ ถ้ากั๊กมากก็อย่าไปซื้อ ครับ ดูจากราคาสมาคม และเรลไทม์คำนวณ ที่ผมวงไว้ให้ก็ได้ ต่างนิดหน่อยไม่เป็นไร

ซื้อได้ ลองดูครับ ถ้ามีพลังไม่ซื้อกันได้มาก ๆ เค้าจะขายไม่ได้เองอัตโนมัติครับ

ถูกแก้ไข โดย อ.Joch ปากน้ำโพ

ขอเทคนิดปราบเซียนจานต้วยเน้อ """"ขอบคุณแต้ๆเจ้า parn_pj@hotmail.com

ต้องหลังไมค์ เปิดเผยหน้าเวปไม่ได้ เดี๋ยวโดนกินตับครับ 555+ เพราะเสียท่าผมมาก็หลายรอบแล้ว หุหุ บอกให้ก็ได้ 1 ข้อพอนะ ง่าย ๆ ถ้าทำได้จะเป็นผล + กับพวกเราเอง ก็คือ ถ้ากั๊กมากก็อย่าไปซื้อ ครับ ดูจากราคาสมาคม และเรลไทม์คำนวณ ที่ผมวงไว้ให้ก็ได้ ต่างนิดหน่อยไม่เป็นไร

ซื้อได้ ลองดูครับ ถ้ามีพลังไม่ซื้อกันได้มาก ๆ เค้าจะขายไม่ได้เองอัตโนมัติครับ

ช่วงบ่ายเวบล่ม

ส่งอีเมลทางpm อีกครั้งนะคะ เผื่อไม่ได้คะ

ติดตามอ่านทุกวัน ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ jmk2_2@hotmail ขอบคุณครับ

ขอสมัครด้วยนะครับผม egawuttungz@gmail.com ขอบคุนครับ

สวัสดีค่ะ อ.Joch

ขอเข้ามาแนะนำตัวค่ะ ติดตามมาซักพัก กับการวิเคราะห์ และการเสียสละเวลาให้กับผู้อ่อนหัด

ขอบคุณมากค่ะ

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ขอติดตามด้วยคนนะครับ ผมอ่านมานานและของท่านอาจารย์. Joch วิเคราะห์ดีจริงๆครับ

Seriousvee@hotmail.com

สมัคร สมาชิคด้วยคนคราบ

apiwat_wat@yahoo.com

ขอบคุณคาบ

ขอสมัครด้วยคนนนค่าaompaiaomma@hotmail.comค่า ขอบคุณค่า :lol: :lol: :lol: