ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

รบกวนถาม spdr ซื้อ อีก 9 ต้น ที่ ราคา 1795 เราซื้อตามดีไหมค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ อ.จอร์ช สำหรับแนวทาง + ให้แล้วครับ

ขอรบกวนเมล์สำหรับแฟนพันธ์แท้ด้วยครับ phomw@ksc.th.com :) !01

+1 ค่ะ อ.Joch ติดตามทุกวัน จากแฟนคลับค่ะ ขอบคุณนะคะ :wub: :wub:

เมื่อคืนจับมาตัวนึง 1780 ค่ะ !57 !gvme

ยินดีด้วยครับ

รบกวนถาม spdr ซื้อ อีก 9 ต้น ที่ ราคา 1795 เราซื้อตามดีไหมค่ะ

อยู่ที่ใจล่ะครับว่าคุณจะเชื่อ spdr หรือปล่าว เพราะทิศทางวันนี้ไม่น่าลงทุนซะด้วย และจำได้ขนาดรอบที่แล้ว spdr ซื้อ ตั้งหลาย 10+ ตัน ยังโดนทุบเลยถ้าจำไม่ผิด ส่วนตัวคิดว่า ไม่ 100 % เหมือนกันถ้าจะตาม ...ลองตัดสินใจดูอีกทีครับ เพราะอะไรก็ไม่แน่นอน ฉนั้นลงทุนตามแนวรับแนวต้านก็แล้วกันนะครับ ....ขอให้โชคดี

บวกหนึ่งให้อ.Joch ด้วยคนค่ะ ขอบคุณมากนะคะ :wub: :rolleyes:

สวัสดีครับอ.Joch ผมขอขอบพระคุณอ.Joch ที่เสียสละเวลาเขียนบทความวิเคราะห์ให้ทุกคนเป็นแนวทางซื้อขายทองคำครับ

กด + ให้อาจารย์แล้วครับและขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์มุ่งมั่นทำสิ่งที่ดีต่อไปครับ

:rolleyes: :) !01

:sidewayup:

ขอบคุณอาจารย์ ยอร์ช ปากน้ำโพ กดคะแนนให้แล้วค่ะ เข้ามาทุกวันนะคะ อาจารย์พูดตรงๆ เข้าใจง่ายดีค่ะ แนะนำควรชื้อหรือไม่เลยค่ะ ที่เหลือแล้วแต่ใครจะตัดสินใจเองค่ะ จะได้มีแนวทางสำหรับมือใหม่หัดขับค่ะ เล่นทองคำแท่งค่ะ

ขอรับข้อมูล จาก อ.Joch ด้วยคนนะคะ

dara.songsri@hotmail.com

ขอบคุณอาจารย์ ยอร์ช ปากน้ำโพ กดคะแนนให้แล้วค่ะ เข้ามาทุกวันนะคะ อาจารย์พูดตรงๆ เข้าใจง่ายดีค่ะ แนะนำควรชื้อหรือไม่เลยค่ะ ที่เหลือแล้วแต่ใครจะตัดสินใจเองค่ะ จะได้มีแนวทางสำหรับมือใหม่หัดขับค่ะ เล่นทองคำแท่งค่ะ

ขอบคุณสำหรับคะแนนโหว๊ตนะครับ และทุกท่านที่โหว๊ตให้ด้วยครับ ...ขอให้โชคดีครับ..

!01

ผมขอรับข้อมูลจากอ.Joch ด้วยนะครับ ผมเพิ่งเข้ามาลองซื้อทองแท่งโดยใช้บทวิเคราะห์ของอาจารย์เป็นแนวทางครับ

ขอบคุณจริงๆครับ e-mail: tonpalm420@yahoo.co.th

ผมขอรับข้อมูลจากอ.Joch ด้วยนะครับ ผมเพิ่งเข้ามาลองซื้อทองแท่งโดยใช้บทวิเคราะห์ของอาจารย์เป็นแนวทางครับ

ขอบคุณจริงๆครับ e-mail: tonpalm420@yahoo.co.th

ยินดีต้อนรับครับ ...ย้อนกลับไปอ่านหน้าที่แล้วนะครับ ทิศทางแนวโน้มวันนี้ให้ไว้หมดแล้ว ....ขอให้โชคดี....

:blush: ขอบคุณนะคะทานข้าวแล้วยังคะยังไม้ได้เข้าซื้อเลยคะ :)

สวัสดีค่ะ อ.จอร์ช ติดตามบทวิเคราะห์ของอาจารย์มานาน แต่ไม่เคยได้มีโอกาสเข้ามาโพสเลย ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ที่มีให้เป็นแนวทางในการลงทุนนะค่ะ ติดตามบทวิเคราะห์ของอาจารย์ ตอนนี้ไม่ติดดอยแล้วค่ะ