ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ up 100% มาอีกแล้วครับทุกท่าน

คืนนี้จะจบที่เท่าไรอ่ะ !034

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ up 100% มาอีกแล้วครับทุกท่าน

คืนนี้จะจบที่เท่าไรอ่ะ 1b38f9e2.gif

ขอบคุณคะ ตอนนี้จะ 1800 แล้วb048a2d2.gif

ขอบคุณคะ ตอนนี้จะ 1800 แล้วb048a2d2.gif

เกาะจรวดทันมั๊ยครับ

นิวไฮ ที่ 1797.37 ครับ

กำลังโดนทุบลงอยู่ !ee แต่ราตรีนี้อีกยาวไกล !53

ถูกแก้ไข โดย news

จะทุบลงหรือพุ่งทะลุ 1800 ครับนี่ :rolleyes:

1812 มั๊งครับ !031

เห็นกราฟแล้วหลับไม่ลงค่า...ลุ้นให้ถึงตลาดบ้านเราเปิดรับ new high 18++...

สวัสดี คุณมดแดง คุณginger คุณnews และเพื่อนๆ

วันนี้รีบไปเยาวราชตั้งแต่เช้า เลยไม่มีโอกาสอ่านวิเคราะห์ด้วยตัวเอง เสียดายที่ไม่มีอุปกรณ์ITติดตามข่าว(ชักเริ่มเสพติดข่าวจากเพื่อนๆในไทยโกลด์ซะแล้ว) ทำให้เสียโอกาส เลยขายหมูออกไปบ้าง(มีใครจะแนะนำอุปกรณ์ตัวไหนบ้างก็ดีค่ะ)

วันนี้ไปแล้วอยู่นานหน่อย ได้คุยกับคนในห้องค้า ทำให้ได้เรียนรู้อารมณ์ตลาด ได้อีกหลายมุมมอง

สวัสดี คุณมดแดง คุณginger คุณnews และเพื่อนๆ

วันนี้รีบไปเยาวราชตั้งแต่เช้า เลยไม่มีโอกาสอ่านวิเคราะห์ด้วยตัวเอง เสียดายที่ไม่มีอุปกรณ์ITติดตามข่าว(ชักเริ่มเสพติดข่าวจากเพื่อนๆในไทยโกลด์ซะแล้ว) ทำให้เสียโอกาส เลยขายหมูออกไปบ้าง(มีใครจะแนะนำอุปกรณ์ตัวไหนบ้างก็ดีค่ะ)

วันนี้ไปแล้วอยู่นานหน่อย ได้คุยกับคนในห้องค้า ทำให้ได้เรียนรู้อารมณ์ตลาด ได้อีกหลายมุมมอง

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/560-ipad-android-mt-4/ อ่านเอานะคะ ง่วงแล้ว พูดไม่ออก คุณแสงแดดmellow.gif

สวัสดีคุณ news ตอนนี้ $1813 จะสู้ต่อดีหรือไม่หรือจะออกไม่นั้งดูก่อนดีมาแรงเหลือเกิน

ขอบคุณครับ :rolleyes:

คุณNEWSอยากกดLikeให้เยอะๆจริงๆครับ วิเคราะห์ได้เฉียบมากๆช่วงนี้ !gd

สวัสดีคุณปุยเมฆ คุณมดแดง คุณginger คุณnews และเพื่อนๆทุกๆคน

ตื่นขึ้นมาเห็นกราฟแล้วพุดได้คำเดียว โอแม่เจ้า แล้ววันนี้จะเอายังไงดีหล่ะ

คุณมดแดงคะ ipad ที่ว่าหมายถึง ipad1 หรือ ipad2 คะ หรือได้ทั้งคู่

ขอบคุณล่วงหน้า และขอให้เฮงเฮงกันถ้วนหน้านะคะ

สวัสดีครับทุกท่าน

กราฟรายวันเป็นเขียวแท่งแปด นิวไฮที่ 1814 ครับ

แนวต้าน 1814 1836 1886

แนวรับ 1783 1757 1743

ขอให้โชคดีครับทุกท่าน !v@

post-1891-061534800 1313020286.gif

เป้าหมายจาก ABCD ครับ

post-1891-061180900 1313020299.gif

รู้สึกว่าแรงจนทะลุแนวต้านง่ายๆ ทุกที เลย :upstrong:

ตอนนี้หุ้นแดงแล้ว ติดลบมากกว่าวันอังคารอีกอ่ะ เกิดไรขึึ้นเนี่ย

ถูกแก้ไข โดย news

Thanks a lot,khun new