ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

โอ้วววว ... จิงเหรอคะ ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ ตอนแรกว่าจะซื้อตอน 35.XX แต่ซื้อไม่ทันเพราะโทรหลัง 5โมงอ่ะ จนรอดูมาถึงวันนี้ค่ะ (*0*)

แต่มันจะถูกกว่านี้ก่อน 5 โมงหรือรอดูว่าพรุ่งนี้ ค่อยเข้าซื้อดีคะ... ไม่รุว่ามันจะทุบถึง 33$ หรือป่าวเนอะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คนที่อยู่ กทม ส่วนใหญ่ไปซื้อร้านไหนครับ

อยากทราบว่าร้านไหนบ้างให้ราคาดี

เมื่อวานเย็นผมไปร้าน 99golds ตรงเพชรบุรี 12

ขายบาทละ 539 ไม่ทราบว่าราคานี้โอรึป่าว สูงไปป่าวครับ

ไม่น่าจะว่าร้านอื่น charge ไปเท่าไหร่

รบกวนแนะนำด้วยครับ เผื่อมันลงจะได้ทุบกระปุกซื้ออีก อิอิ

เม่าน้อยก็รอ33อยู่ค่ะมี35อยู่พอควร ร้านที่ขายดูหน้าแรกๆค่ะราคาใกล้เคียงกันค่ะแถวเยาวราชกับดิโอราคาดีสุดค่ะ เม่าน้อยซื้อร้านแถวดิโอประจำค่ะเพราะมันหนักมากลากไกลไม่ไหว

คนที่อยู่ กทม ส่วนใหญ่ไปซื้อร้านไหนครับ

อยากทราบว่าร้านไหนบ้างให้ราคาดี

เมื่อวานเย็นผมไปร้าน 99golds ตรงเพชรบุรี 12

ขายบาทละ 539 ไม่ทราบว่าราคานี้โอรึป่าว สูงไปป่าวครับ

ไม่น่าจะว่าร้านอื่น charge ไปเท่าไหร่

รบกวนแนะนำด้วยครับ เผื่อมันลงจะได้ทุบกระปุกซื้ออีก อิอิ

ราคาโอเคนะค่ะสำหรับเมื่อวานไว้ซื้ออีกจะเช็กราคาร้านนี้ด้วยดีกว่า ;)

วันนี้ต่ำสุดอยู่ที่ 34.80$ ลังเลรีรออยู่นานจนมันดีดขึ้นไป35.13 อ่า (T^T) ไม่รุว่าพรุ่งนี้มันจะลงกว่านี้รึป่าว ถ้าไม่ลงก็เสียดายตายเลยที่ไม่ได้ซื้อ ฮือๆๆ

ราคาโอเคนะค่ะสำหรับเมื่อวานไว้ซื้ออีกจะเช็กราคาร้านนี้ด้วยดีกว่า ;)

ขอบคุณคับ แล้วปกติ ร้านเค้าจะบวกเพิ่มประมาณเท่าไหร่ครับ

เม่าน้อยก็รอ33อยู่ค่ะมี35อยู่พอควร ร้านที่ขายดูหน้าแรกๆค่ะราคาใกล้เคียงกันค่ะแถวเยาวราชกับดิโอราคาดีสุดค่ะ เม่าน้อยซื้อร้านแถวดิโอประจำค่ะเพราะมันหนักมากลากไกลไม่ไหว

ขอบคุณค้าบบ สงสัยผมต้องไปแถวดีโอมั่งแล้วล่ะ

โอ้วววว ... จิงเหรอคะ ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ ตอนแรกว่าจะซื้อตอน 35.XX แต่ซื้อไม่ทันเพราะโทรหลัง 5โมงอ่ะ จนรอดูมาถึงวันนี้ค่ะ (*0*)

แต่มันจะถูกกว่านี้ก่อน 5 โมงหรือรอดูว่าพรุ่งนี้ ค่อยเข้าซื้อดีคะ... ไม่รุว่ามันจะทุบถึง 33$ หรือป่าวเนอะ

แค่ขอแชร์ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่ได้เก่งอะไรฟังหูไว้หูนะครับ ถ้าจะเล่นยาวแล้วยังไม่มีของเลย ผมว่ารอเริ่มมีสัญญาณกลับตัวดีกว่านะครับ โอกาสลงไปเทสแล้วหลุดโลว์เดิม แถว 32.30 - 32.80 ค่อนข้างสูง ถ้าหลุดไปมีโอกาสได้รับ 28.50 - 29.50 หากกลัวตกรถก็แล้วแต่ครับ ยังไงก็ขอให้โชคดีครับ :D

แสดงว่า คุุณ tanusg... กะว่ามันจะหลุดลงไป แถว 32.30 - 32.80 และมีสิทธิ์ที่จะลงไปทุบถึง 28.50 - 29.50$ กันเลยหรือคะ

อู้ยยยย... ถ้าลงถึงขนาดนั้นก็ยังรอซื้อค่ะ กะว่าถ้าพรุ่งนี้มันยังอยู่ช่วงกลาง 33 ก็จะซื้อถือไว้ก่อนสักหน่อย จะได้อุ่นใจเผื่อมันดีดกลับโดยม่คาดคิด

แต่ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ (^^)

แสดงว่า คุุณ tanusg... กะว่ามันจะหลุดลงไป แถว 32.30 - 32.80 และมีสิทธิ์ที่จะลงไปทุบถึง 28.50 - 29.50$ กันเลยหรือคะ

อู้ยยยย... ถ้าลงถึงขนาดนั้นก็ยังรอซื้อค่ะ กะว่าถ้าพรุ่งนี้มันยังอยู่ช่วงกลาง 33 ก็จะซื้อถือไว้ก่อนสักหน่อย จะได้อุ่นใจเผื่อมันดีดกลับโดยม่คาดคิด

แต่ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ (^^)

ผมไม่ได้เก่งอะครับ ต้องรอถามบรรดากูรูที่เป็น EW กะ Fibo ให้ดูให้ดีกว่าครับ... ที่ผมบอกว่าถ้าจะรอรับ 33 ให้รอดีกว่า เพราะผมมองว่าแนวรับที่ 33.50 กะ 34.30 ดูแข็งแรงกว่าเยอะ แต่มันเป็นจุดเข้าระยะสั้น เพราะเทรนกลางของเงินยังเป็นขาลงครับ ... อย่างที่ว่าหากกลัวตกรถก็แล้วแต่ครับ สำคัญตรงที่คุณ evil gal จะบริหารเงินทุนให้เหมาะสมยังไงมากกว่าครับ... ไงก็ขอให้โชคดีครับ :D

รอ33.xxจะเข้าเพิ่มแต่ดูแล้วพรุ่งนี้คงไม่มาละคง35.xxเหมือนวันนี้ :wacko:

แข็งจริงๆด่าน34-33

กรี้ดสสสสสสส วันนี้แพงกว่าเมื่อวานเยอะเลยบาทอ่อนเสริมอีก !_02 !034

555 ตอนนี้เงินขึ้นคนติดดอยก็ดีใจ เงินลงคนรอเข้าก็ดีใจ