ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ด้วยความที่ลืมคิดว่าเป็นวันหยุด งั้นทายเล่นๆนะครับ 1508.4 ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เปลี่ยนราคาทายต่ำสุด ----1466---- นะนะนะ ได้มั้ยคับ

ถูกแก้ไข โดย add

คุณ tiny ขาาาาาา jingoo ยังมะได้สละสิทธิ์นะคะ เมื่อวานมีทายราคาไว้แต่เช้าเลยค่ะ ช่วยตรวจสอบอีกทีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/585-the-pog-daily-guessing-contest-for-may-2011/page__st__60__p__113428#entry113428

ปล. ราคาต่ำสุดยังเปลี่ยนได้อยู่ใช่มั้ยคะ จนถึงวันที่ 6 / 5 / 54 ก่อน 6 โมงเย็นรึเปล่าคะ

- เรื่องทายราคาปิดต่ำสุด ผมว่า คนที่ทายไว้ 2 ราคาน่ะ ต้องเอาออกอันนึงนา จริงๆ ต้องใช้ลำดับท้ายสุดที่เขาโพสต์นั่นแหละ

- ใครอยากเปลี่ยนราคา สามารถทำได้ถึงวันพรุ่งนี้นะครับ ไม่ต้องตามไปแก้อันเดิมก็ได้ พิมพ์อันใหม่เข้าไปเลย เพียงแต่ต้องสละลำดับที่เคยทายไว้เท่านั้น

พี่ jingoo คะ... น้องเล็กขอโทษ (ดันมองเห็น AM เป็น PM) เลยไม่ได้ใส่ราคาทายไว้ค่ะ (แก้ทีเดียวพรุ่งนี้เลยนะคะ) !thk

เฮียขา... ถ้าน้องเล็กลบราคาทายอันแรกทิ้ง ก้อต้องเปลี่ยนลำดับที่ทายหลังจากนั้นทุกรอบน่ะซิคะ (ยุ่งตายเลยจิ๊ ยิ่งตาลายเพราะตัวเลขอยู่ด้วย)

ขอตารางหน้าตาเป็นแบบนี้ไปก่อนนะคะ . วันเสาร์ช่วงเย็นๆ น้องเล็กจาสรุปตารางสวยๆ ให้ดูอีกทีค่ะ !031

ถูกแก้ไข โดย tiny

:lol: :lol: เปลี่ยนทายประจำเดือนจร้า 1464.64 :ph34r: :ph34r:

วันนี้ทาย 1487.6 :wub: :wub: กินไข่อีกวันจะเป็นไรไป :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย dam

ขอเปลี่ยนราคาปิดต่ำสุดอีกแล้วจ้า :P เป็น 1473.1 ค่ะ :lol:

(จะมีต่ำกว่านี้อีกมั้ยเนี่ย :huh: ขอให้เมื่อวานเป็นราคาปิดต่ำสุดก็แล้วกัน :) เพราะวันนี้จะไปซื้อแย้ว อิๆ :P )

ส่วนปิดวันนี้ทาย 1481 ค่ะ :wub:

ทายใหม่ดีก่า

ทองทำงงอยู่เรื่อยเลย

ปิดวันนี้1480

ต่ำสุด1465 ละกัน

ดูซิ...พี่น้ำใสของน้องเล็กรอดมาได้คนเดียว (เดือนนี้ยังอยากหม่ำข้าวอีกหรา...) ;)

ฝรั่งมังจาทุบอีกแค่ไหนเนี่ย...เดือนนี้คนทำตารางออกอาการ "เมา" ตัวเลขจริงๆ นะเนี่ย :wacko:

รอนู๋แป๊บนึงจิ๊...พี่ๆ เล่นเข้ามาเปลี่ยนตัวเลขกันตั้งแต่ตารางเก่ายังไม่ UP เลยหรา... !17

post-1438-037420200 1304639670.gif

post-1438-006491600 1304639673.gif

พรุ่งนี้ขอเวลาทำสวย... หมายถึงตารางนะคะ (รายงานผลค่ำๆ เลย) พี่ๆ จาได้นั่งลุ้น นั่งคุยกันบ้าง (รีเลคกันน๊อ...) :blush:

ถูกแก้ไข โดย tiny

เห็นราคาดิ่งซะขนาดนี้ คงต้องใช้สิทธิเปลี่ยนราคาต่ำสุดของเดือนใหม่ดีกว่า ขอเปลี่ยนเป็น 1461.7 ไปเลย (ได้มั๊ยครับ)

วันนี้ทาย 1488.8

ราคาปิดต่ำสุดขอแก้เป็น 1426.8 ครับ ทายให้ต่ำๆไปเลย :lol:

ทายไปสามครั้งแล้วก็กินแห้วไปทั้งสามครั้ง

พี่ news ขา...เปลี่ยนราคามา 3 รอบแล้วก้อยังมะรอด (วันนี้จัดเด็ดๆ ให้ฝรั่งดองเลยค่ะ...) :)

เฮ้อ...พี่ชายน้องเล็กใจร้าย ไม่ส่งตัวช่วยมาซ๊ากกกก...ตัว (แล้วจาทายเท่าไหร่ดีล่ะเนี่ย) :(

อือ... เหลือที่น่าจะขายได้อีก 8 ตัน (คงรออาทิตย์หน้า) งั้น 1459.9 ต่ำสุดที่ 1399.9 (สวยวาย..อิอิ)

ลืม...เดือนนี้เฮียตั้งกติกาเล่นไฮโล (พี่ๆ เล่นกันเงียบๆ หน่อยนะคะเดี๋ยวเวปถูกปิด) !ee

แล้วจาแทงต่ำกันอีกกี่ครั้งก้อมะว่า...แต่กรุณาชำเรืองดูข้างๆ นิ๊นุงว่าทายราคาซ้ำมั้ย (เดียวจามะได้ลุ้นเพราะราคาซ้ำกันค่ะ)

พี่ๆ ที่คาดตัวแดงไว้ไม่ได้ลุ้นรางวัลพิเศษแล้วนะคะ (เพราะขาดทายเกิน 1 วัน ตามกติกาค่ะ) ยังงัยก้อมาทายทุกวันชิงข้าวเจ๊กุ้งแล้วกันนะคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...