ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แก้การทายประจำเดือน ต่ำสุด 1455

เสียดายจัง 1473 ต่ำสุดที่เล็งไว้ มาออกรายวันซะได้ 1473.10 ไม่งั้นเกือบเต็ม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่น้องเล็กครับ

ผมขอเปลี่ยนราคาปิดต่ำสุดของเดือนจาก 1493.4 เป็น 1455.8 นะครับ

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

ดูซิ...พี่น้ำใสของน้องเล็กรอดมาได้คนเดียว (เดือนนี้ยังอยากหม่ำข้าวอีกหรา...) ;)

ไม่รอดจ่ะน้องเล็ก ตัวเลขเยอะสงสัยจะตาลาย :D กินไข่มา 2 วันแล้วจ่ะ อร่อยดีเหมือนกัน อิอิ :lol:

วันนี้ทาย 1466.6 เลยแล้วกันทุบดีนัก :angry:

ทายปิดต่ำสุด/เดือน 1456.7 :rolleyes:

เปลี่ยนต่ำสุดบ้างได้ป่าว 1469 มึนดีจัง

ส่วนราคาวันนี้ 1493

ทายวันนี้ 1482

ต่ำสุดเดือนนี้แก้เป็น 1448

ถูกแก้ไข โดย primmy

วันนี้ แทงดีดก่อน 1492.90 happy.gif

ขอเปลี่ยนราคาปิดต่ำสุด 1455.5 (วันนี้วันสุดท้าย ใช่ป่าว น้อง tiny) blush.gif

เฮียขา... ถ้าน้องเล็กลบราคาทายอันแรกทิ้ง ก้อต้องเปลี่ยนลำดับที่ทายหลังจากนั้นทุกรอบน่ะซิคะ (ยุ่งตายเลยจิ๊ ยิ่งตาลายเพราะตัวเลขอยู่ด้วย)

ไม่ต้องเรียงลำดับก็ได้จ้า ดูก่อนว่าใครทายราคาเท่าไหร่ ถ้ามันดันมีส่วนต่าง หรือคะแนนเท่ากัน ค่อยย้อนมาดูก็ได้ ว่าใครทายก่อน เท่านั้นแหละ happy.gif

ราคาปิดต่ำสุดยังเปลี่ยนได้หรือน้อง ไถ......เอ้ยน้องเล็ก ........เรียกผิดอิกและ เดาว่า ...1450...ละกันนะ

ขอเปลี่ยนราคาปิดต่ำสุดที่ 1 4 6 8 ครับ ส่วนวันนี้ทาย 1 4 9 2 จ๊ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...