ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ของวันนี้ 1473.9 ครับ

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ต้องเรียงลำดับก็ได้จ้า ดูก่อนว่าใครทายราคาเท่าไหร่ ถ้ามันดันมีส่วนต่าง หรือคะแนนเท่ากัน ค่อยย้อนมาดูก็ได้ ว่าใครทายก่อน เท่านั้นแหละ happy.gif

แหม...มาบอกเอาวันสุดท้าย มะทันแล้วค่ะเฮีย (น้องเล็กค่อยๆ ไล่ตัวเลขด้ายค่ะ) !10

พี่ๆ ขา...พรุ่งนี้ขอส่งตารางค่ำๆ นะคะ (น้องเล็กกัวทำตัวเลขตกตอนเมาขี้ตาอ่ะ...) นี่ดีนะที่เก็บราคาไปขำไปเลยมะง่วงเท่าไหร่ ;)

เพราะพี่ๆ แต่ละคนห่วงน้องกันสุดๆ เล้ย (มุกมะซ้ำซ๊ากกะคน) พรุ่งนี้เข้ามาคุยเล่นกันไปก่อนนะคะ แล้วจารีบ up ตารางสรุปราคาทายให้ดูค่ะ :lol:

สวัสดีครับคุณtiny

มารอคะแนนครับกินไข่มาหลายวัน

มั่วจนได้คะแนนซะที

ราคาวิ่งขึ้นลงเหมือนคลื่นในทะเลจนเวียนหัว

ถูกแก้ไข โดย news

วันนี้ขอทาย1495.4 ครับ

เก่งจังค่ะ ได้เต็ม 10 เลยcd08785a.gifd5f02ecd.gif

ทั้งอาทิตย์ ทาย 5 วันคะแนนเต็ม 50 คะแนน ได้แค่ 2.6 แล้วจะไหวไหมนี่

ราคายังกะรถไฟเหาะตีลังกา ทายต่ำขึ้นสูง ทายสูงลงต่ำ !53

ถูกแก้ไข โดย กีวี2

ช้าไปนิ๊ดดดด...นุง แต่รับรองตรวจทานตัวเลขเรียบร้อยมะพลาดแน่... ;)

น้องเล็กตรวจสอบหลายรอบแล้วนะคะ พี่ๆ ที่ไม่ได้ชิงรางวัลพิเศษเนื่องจาก....

บางท่านลืมทายราคาต่ำ, ทายราคาสูงกว่าราคาต่ำของสัปดาห์, ขาดทายเกิน 1 วัน / สัปดาห์ค่ะ

ยังงัยสัปดาห์หน้าชิงข้าวแล้วกันนะคะ . ส่วนเสือสุ้มทั้งหลายรบกวนแสดงตัวนิ๊ดได้มะ...

ไม่ยากหลอกค่ะแค่ทิ้งตัวเลขไว้ 4 - 5 ตัว (ลองดูนะคะจาได้ร่วมสนุกกะเฮียกัม และ เจ๊กุ้งค่ะ) :lol:

post-1438-089422000 1304777784.gif

post-1438-032985400 1304777786.gif

พี่กีวี2 คะ...วันนี้อยู่คนแรกไปก่อนน๊าาาา . สัปดาห์หน้าน้องเล็กจะเรียงตามลำดับคะแนนสูงสุดให้ค่ะ (จาด้ายมะต้องอยู่หัวแถว...อิอิ)

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...