ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอั๋นคะ

ตอนนี้แน่นปอดเรยย เหลือกระสุนนัดเดียวว่าจะรอยิงตอน 1680 จะมามั๊ยคะเนี่ย รอ รอ

ถ้าไม่มาก็ไม่เป็นไร รอขายอย่างเดียว รวยๆๆๆๆๆๆ อิอิ

5fc0f220.gif cd08785a.gif 6e45ec9e.gif

อืม คาดว่า หาก ราคา ยังไม่หลุด หรือหลุด 1700 ไป คาดว่า จะถูกแรงซื้อกลับ เข้ามา

ส่วน 1680 นั้น ต้องรอดู พี่ เบิ้ม ครับ ว่า จะ จัด ให้ อีก ชุดใหญ่ อีกหรือไม่ ถ้า จัดคงต้องถอยไปรับ 1680 เป็นสำคัญครับ

แต่ระวัง มาไม่ถึงนะครับ พี่เบิ้มเค้าจะรู้ทันเอา อิอิ

คาดว่าวันนี้ ราคาน่าจะเปลี่ยนกรอบมาวิ่งในกรอบ 1680-1730 ประมาณนัน้นะครับ ต้องลุ้นครับ ว่าคืนนี้ จะปิดตลาดทางไหนครับ ถ้าปิด ประมาณ 1715-1700 ก็คาดว่าน่าจะลงต่อในวันพร่งนี้ ครับ

หาก ราคาสามารถยืนเหนือ 1725 ขึ้นไปแล้ว ไซร้ ก็อาจจะเป็นสัญญาณ ของขาขึ้นไปทดสอบ 1750 อีกทีครับ

แต่ถ้าราคา ยังคง ปิดตลาด แบบ 1718-1724 ก้คาดว่า หนัง ม้วนนี้ก็คงจะฉายอีกรอบในวันพรุ่งนี้ครับ ...........ต้องจับตาดู พี่เบิ้มในช่วงดึกนครับ อย่าลืม ตรงนัน้ อาจจะเป็นจุดเปลี่ยนของราคาทองคำอาทิตย์นี้ก็ได้นะครับcool.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: จานอั๋นเมื่อกื้ซื้อตอน1700 จะขายแล้วนะ จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ ไปว่ายน้ำมาหนุกมั้ยตัวดำรึป่าวใกล้วันเกิดเดี๋ยวไม่หล่อไม่รู้ด้วย ราตรีสวัสดิ์ฝันดีนะเดินทางกลับบ้านดีดีหละเป็นห่วงมากม้าก พรุ่งนี้เจอกันเร็วๆด้วย กดโหวตให้หมดเลย+1+1 :rolleyes:

อืมช่าย ครับ พร่งนี้ต้องกลับมาเข้าเช้า อีก ละครับ อืม เข้ามา 1700 เหรอ รอขาย แถว 1710++ กว่า อ่าดิ ผมรู้ทันนะครับ อิอิ

ส่วยว่ายน้ำนั้น ก็ดำพอสมควรอ่าครับ อิอิ คืนนี้คณกระต่ายทองก็ ฝันดีนะครับcool.gif +1+1++1 ให้เช่นกันครับ

สวัสดีครับอ.อั๋นเข้ามาอ่านนานแล้วแต่พึ่งรายงานตัวครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณ เด็กอู่ทอง หากมีสิ่งใดให้ช่วยก็บอกมานะครับ ถ้าหากสิ่งไหนผมช่วยได้ก็จะยินดีช่วยนะครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

1695 ละครับทุกคนมาแล้ว.........................เริ่มลงแล้วครับสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณ เด็กอู่ทอง หากมีสิ่งใดให้ช่วยก็บอกมานะครับ ถ้าหากสิ่งไหนผมช่วยได้ก็จะยินดีช่วยนะครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

มีครับ อ.ช่วยเอาผมลงจากดอยหน่อยครับ

สวัสดีค่ะอาจารย์อั๋นขอสมัครเป็นศิษย์ด้วยอีกหนึ่งคนคะ ว่าแต่ลงแล้วจะรับที่เท่าใหร่ดีค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :wub:

สถานการณ์แบบนี้พรุ่งนี้น่าลงต่อใช่มั้ยจานอั๋น

ตอนนี้ ราคา 1691 แล้วนะครับ คาดว่า น่าจะประเมินแนวรับ 1680 ครับ รอดูตรงนัน้ก่อนนะครับ cool.gif

มีครับ อ.ช่วยเอาผมลงจากดอยหน่อยครับ

ถ้าลงดอย คงต้องบอกว่าใ จเย็น นะครับ อิอิ cool.gif ตอนนี้ รอดู ว่าแนว 1680 จะรับอยู้่ไหมนะครับ

ตอนนี้ ราคา 1691 แล้วนะครับ คาดว่า น่าจะประเมินแนวรับ 1680 ครับ รอดูตรงนัน้ก่อนนะครับ cool.gif

คิดว่า 1680 แล้วจ๊ะเด้งเร็วมัยนะ คราบ

อ๊ากทำไมลงเรื่อยๆเลย

อืม ตัวเลขเศรษฐกิจ อเมิรกาออกมาดีอ่าครับ ยอดขายที่อยู่อาศัย ประกาศ ออกมา 4.97 M คากการณ 4.81 M ของเดิม 4.91 M ครับcool.gif

สถานการณ์แบบนี้พรุ่งนี้น่าลงต่อใช่มั้ยจานอั๋น

ไม่แน่ใจอ่าครับ ว่าคืนนี้ จะดีดกลับเลยหรือปล่าว ครับ ต้องรอดู นะครับว่าราคาจะลงมาหาฐาน 1680 หรือปล่าวครับ และ หากดีดกลับขึ้นไปยืนเหนือ 1700 ได้ คาดว่าน่าจะ ขึ้นไปต่อเลย อ่าครับ

แต่ถ้าหลุด 1660 เลย นั้น คงต้องมองเป็น ขาลง เลยอ่าครับ cool.gif

สวัสดีค่ะอาจารย์อั๋นขอสมัครเป็นศิษย์ด้วยอีกหนึ่งคนคะ ว่าแต่ลงแล้วจะรับที่เท่าใหร่ดีค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :wub:

ประเมิน เบื้องต้น 1692 1690**หลุดแล้ว และ 1685 -1680 ครับ ตอนนี้ รอดูว่าจะมาถึงหรือปล่าว cool.gif

น้องทองลงมาแต่ยังไงก็ต้องมีรีเบาร์ใช่ไหมครับ