ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณจานอั๋นครับ เมื่อคืนรอซื้อแท่งที่ร้านประจำ โทรไปกลับบอกว่าปิดขายแล้ว เซ็งเลยครับ ว่าจะเปลี่ยนมาเล่นออนไลน์จานว่าดีป่าวครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ว่าแต่ ควรจะไปทำบุญที่ไหนดีอ่าครับ

ที่ทำอยู่นี่ก็ได้บุญ(ขจัดขัดเกลาความโง่หลง)

ได้กุศล(ค้นคว้าเผยแพร่ทำสิ่งดีๆ)

มากโขอยู่ครับ อีกไม่กี่เพลาต้องดีขึ้นแน่ๆครับ

ขอบคุณจานอั๋นครับ เมื่อคืนรอซื้อแท่งที่ร้านประจำ โทรไปกลับบอกว่าปิดขายแล้ว เซ็งเลยครับ ว่าจะเปลี่ยนมาเล่นออนไลน์จานว่าดีป่าวครับ

:aa วันนี้ผมลองโทรไปขาย บอกต่ำกว่าป้ายลดจากราคาล่างอีก 50 ถ้าจะซื้อไม่ลด ทำใจครับรักจะเล่นต้องโดนหักแบบนี้ตลอด :034

:aa วันนี้ผมลองโทรไปขาย บอกต่ำกว่าป้ายลดจากราคาล่างอีก 50 ถ้าจะซื้อไม่ลด ทำใจครับรักจะเล่นต้องโดนหักแบบนี้ตลอด :034

มีแบบนี้ด้วยเหรอครับ เอาไปขายได้ราคาต่ำกว่าป้าย สงสัยคงต้องทำใจอย่างที่คุณjojosungแนะนำซะแล้ว ขอบคุณครับ

มีแบบนี้ด้วยเหรอครับ เอาไปขายได้ราคาต่ำกว่าป้าย สงสัยคงต้องทำใจอย่างที่คุณjojosungแนะนำซะแล้ว ขอบคุณครับ

ไม่ลองถามหลายๆร้านหละครับ อุดรเมืองใหญ่น่าจะมีร้านให้เลือกหลายร้านนะ

อย่างราชบุรี บางร้านมีบริการส่งถึงบ้านไม่มีบวกไม่มีชาร์ทครับ

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทองครับ :034ปีหน้าเกือบไป นึกว่าจะเป็นปี ชง อีกแล้ว ปีนี้เป็นปีชง ดวงแย่มากๆๆ

ปีหน้าหวังว่า คงจะเฮงๆๆกับเค้า ซะที ว่าแต่ ควรจะไปทำบุญที่ไหนดีอ่าครับ :_02

:54 วัดศรีษะทองจังหวัดนครปฐม มีพระราหูองค์ใหญ่มาก มีสวดสเดาะห์เคราะห์ต่อชะตา มีสวดตายสวดเป็น ถวายสังฆทาน มีของดำ8อย่างไหว้พระราหู เพิ่มความเป็นสิริมงคลต่อตัวเองและครอบครัว มีดาราและนักธุรกิจมาเป็นประจำ มาวัดเดียวได้ครบทุกอย่าง ไปไหว้บ่อยๆ กลับมาก้อโชคดีตลอด มาง่ายถ้ามาจากกรุงเทพพอเลยนครชัยศรี ก้อยูเทริน์กลับ ก้อเจอซุ้มประตูวัดแล้ว อยูก่อนถึงสะพานลอย พอไหว้พระเสร็จก้อเลยไปเที่ยวตลาดนครชัยศรีก้อได้ มีร้านอาหารติดริมแม่น้ำท่าจีนลมเย็น บรรยากาศดี อาหารหลากหลาย ถูกอร่อยสะอาด หยุดยาว3วันไม่รู้จะไปไหนก้อแวะมาเที่ยวกันได้ เผื่อมีบุญวาสนาอาจได้เจอหน้ากันก้อได้ ถ้าจานอั๋น@แฟนคลับ จะมาอย่าลืมทำรหัสติดไว้ว่า จานอั๋น จะได้เข้าไปทักทาย HELLO กันซักหน่อยอิอิ :57 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ที่ทำอยู่นี่ก็ได้บุญ(ขจัดขัดเกลาความโง่หลง)

ได้กุศล(ค้นคว้าเผยแพร่ทำสิ่งดีๆ)

มากโขอยู่ครับ อีกไม่กี่เพลาต้องดีขึ้นแน่ๆครับ

ขอบคุณมากนะครับ............................. :57 :57

อีกไม่กี่เพลา ต้องดีขึ้นเช่น คุณ GoldBullish แน่ๆ ครับ ขอบคุณครับ........ :10

ครับ ต้องลองหาข้อมูลของ บริษัท ทีเปิดการ ซื้อ-ขาย ออนไลน์ ดูอีกทางนะครับ สามารถ โทไปสอบถามที่สมาคม ค้าทองคำได้นะครับ

0-2623-2301-3 ตรงนี้เบอร์โทร สมาคมค้าทองคำแห่งประเทศไทยครับ ลองโทเข้าไปสอบถามดูครับ

แล้วลองเปรียบดูครับ ว่า เรา ชอบที่ไหนดี ซึ่งแต่ละบริษัทจะมี จุดเด่นและจุดด้อยแตกต่างกันครับ :047

สู้ๆนะครับ ถ้าหากมีปัญหาเกี่ยวกับการถูกเอาเปรียบ หรือมีอะไรจะสอบถาม เกี่ยวกับทองคำก็สามารถโทเข้าไปปรึกษา ที่สมาคม ค้าทองคำ ได้นะครับ

ที่ เบอร์นี้ 0-2623-2301-3 นะครับ :57 :K2 เผื่อทางสมาคทจะช่วยแนะนำอะไรได้ดี ครับ

ไม่ลองถามหลายๆร้านหละครับ อุดรเมืองใหญ่น่าจะมีร้านให้เลือกหลายร้านนะ

อย่างราชบุรี บางร้านมีบริการส่งถึงบ้านไม่มีบวกไม่มีชาร์ทครับ

หากมีปัญหาเกี่ยวกับการถูกเอาเปรียบ หรือมีอะไรจะสอบถาม เกี่ยวกับทองคำก็สามารถโทเข้าไปปรึกษา ที่สมาคม ค้าทองคำ ได้นะครับ

เบอร์นี้ 0-2623-2301-3 ครับ

ราคา online ใช่ว่าจะไม่เอาเปรียบนะค่ะ สงสัยต้องทำใจ แต่เอาว่าสะดวกในการซื้อขายก็เล่นออนไลน์ดีค่ะ

:54 วัดศรีษะทองจังหวัดนครปฐม มีพระราหูองค์ใหญ่มาก มีสวดสเดาะห์เคราะห์ต่อชะตา มีสวดตายสวดเป็น ถวายสังฆทาน มีของดำ8อย่างไหว้พระราหู เพิ่มความเป็นสิริมงคลต่อตัวเองและครอบครัว มีดาราและนักธุรกิจมาเป็นประจำ มาวัดเดียวได้ครบทุกอย่าง ไปไหว้บ่อยๆ กลับมาก้อโชคดีตลอด มาง่ายถ้ามาจากกรุงเทพพอเลยนครชัยศรี ก้อยูเทริน์กลับ ก้อเจอซุ้มประตูวัดแล้ว อยูก่อนถึงสะพานลอย พอไหว้พระเสร็จก้อเลยไปเที่ยวตลาดนครชัยศรีก้อได้ มีร้านอาหารติดริมแม่น้ำท่าจีนลมเย็น บรรยากาศดี อาหารหลากหลาย ถูกอร่อยสะอาด หยุดยาว3วันไม่รู้จะไปไหนก้อแวะมาเที่ยวกันได้ เผื่อมีบุญวาสนาอาจได้เจอหน้ากันก้อได้ ถ้าจานอั๋น@แฟนคลับ จะมาอย่าลืมทำรหัสติดไว้ว่า จานอั๋น จะได้เข้าไปทักทาย HELLO กันซักหน่อยอิอิ :57

ผมแอด เข้าไปแล้วครับ ไม่เห็นจะแอดได้เลย หรือว่าสงสัยเครื่องทีทำงานถูก บล๊อก เอาไว้ ก็ไม่รู้ครับ........อิอิ

ว่าแต่ก็อยากจะไปเที่ยว ตามที่คุณ กระต่ายทอง กล่าวมาเช่นกันครับ ถ้ามีโอกาส คงต้องได้ไปเยือน ถิ่น นครปฐม สักวัน ครับ :gvme :047