ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:30 จานอั๋นมาแร้ว ทานข้าวแล้วยังคะ งานยุ่งจัดการได้ใช่ป่าวเป็นห่วงนะจานอั๋น เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องนะคะจานอั๋นกดlike ให้จานอั๋น ใช่คะการให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ห้ามหายไปเลยนะคะ ไม่งั้นโกธรจิงจิงด้วย มาทุกวันวันละครั้งก้อยังดีนะนะ :53 จานอั๋นน้องกระต่าเค้าน่ารักมั้ยอ่ะ ชอบมั้ยเดี๋ยวส่งไปให้จานอั๋นจะได้ไม่เหงาอิอิ :Kk

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทอง ลูกสาวและลูกชาย ของคุณ กระต่ายทอง นี้ น่ารักและก็นำโชค ด้วยนะครับ

โชคดีจัง อิอิ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ที่ ช่วยมาทำให้ ห้อง สนุกสนานมากขึ้นครับ ...........ขอบคุณมากครับ ...... :gd :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว้าว ว้าว ว้าว จานอั๋นมาแล้ว ..... หวังว่าอีซีบีจะไม่พูดอะไรที่มีทิ่มแทงหัวใจน้องทองอีกนะ วันก่อนคำเดียวร่วงมาเกือบ $200 ... เซ็งมันไม่สร้างสรร

5555555 ท่าน คุณ เธอ ECB หวังว่าออกมารอบนี้ คงจะดีกว่า เดิม นะครับ

ไม่งั้น มี ปัญหาแน่ๆ และกลุ่ม ยูโร อาจจะแตกได้นะครับ แล้ว พี่ทองก็ :_cd อย่างหนัก

ขอบคุณค่ะ จานอั๋น คุณHarnsin คุณกระต่ายทอง

ไม่กูรู หรอกครับ ยังอีกไกลโพ้น คนเก่งจริงๆ เค้าอาจจะนึกขำผมในใจอยู่ก็ได้นะ อิๆ (ประมาณว่า ไอ้นี่ท่าจะเพี้ยน) 55

สวัสดีครับ คุณ Harnsin เก่ง หรือเก่งไม่สำคัญ นะครับ ผมว่าอยู่ที่ใจมากกว่า

หากคนเก่งแล้ว ไม่นำความเก่งมาใช้และไม่ช่วยเหลือผู้อื่นก็ไม่มีประโยชน์ สู้ยอมเป็นคนไม่เก่งแล้วมีประโยชน์ ต่อสังคมดีกว่านะครับ

กระบี่อยู่ที่ใจ ไม่ต้องชักดาบก็สามารถ ทำลายศัตรูได้ครับ :gd

ขอบคุณค่ะ จานอั๋น คุณHarnsin คุณกระต่ายทอง

ผม ทั้ง 3 คน ก็ขอขอบคุณ คุณ พวงชมพูเช่นกันครับ :047 :57

สวัสดีค่ะ จานอั๋นและเพื่อนๆ

วันนี้แทงขึ้นกัน สู้ๆ ทุกคน รวยๆๆๆๆ :01 :_06 :sidewayup: :upstrong:

ผม ทั้ง 3 คน ก็ขอขอบคุณ คุณ พวงชมพูเช่นกันครับ :047 :57

:10 จานอั๋นเนี้ยะน่ารักตลอดเล้ย เฮ้อชื่นใจจิงจิงที่ด้ายรู้จักอิอิ :57

สวัสดีครับ คุณ Harnsin เก่ง หรือเก่งไม่สำคัญ นะครับ ผมว่าอยู่ที่ใจมากกว่า

หากคนเก่งแล้ว ไม่นำความเก่งมาใช้และไม่ช่วยเหลือผู้อื่นก็ไม่มีประโยชน์ สู้ยอมเป็นคนไม่เก่งแล้วมีประโยชน์ ต่อสังคมดีกว่านะครับ

กระบี่อยู่ที่ใจ ไม่ต้องชักดาบก็สามารถ ทำลายศัตรูได้ครับ :gd

:53 ช่ายจานอั๋นพูดถูกทุกอย่าง การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ เราบริสุทธิ์ใจทุกอย่างจะตอบแทนเราเอง :53

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทอง ลูกสาวและลูกชาย ของคุณ กระต่ายทอง นี้ น่ารักและก็นำโชค ด้วยนะครับ

โชคดีจัง อิอิ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ที่ ช่วยมาทำให้ ห้อง สนุกสนานมากขึ้นครับ ...........ขอบคุณมากครับ ...... :gd :10

:uu ม่ายเป็นรายคะ สัญญาแล้วนะคะว่าจะไม่หายไปไหน มาช้าดีกว่าไม่มาเลย ม่ายงั้นจะเศร้าให้ดูฮือๆ :_10

น้อมรับคำชมคะ คุณพวงชมพูOKรึป่าวคะ ค่อยๆใจเย็นๆค่อยเป็นค่อยไป ไม่ต้องรีบนะคะ ไม่มีใครในโลกรู้หรอกคะว่านาทีต่อไปทองจะขึ้นรึลง ทุกอย่างเป็นเพียงแนวโน้ม รึแนวทางเท่านั้น อย่าเล่นสวนเทรน อ่านและทำความเข้าใจกับบทวิเคราะห์ บริหารพอรต์ให้ดี รับรองไม่มีเสียมีแต่ได้กับได้คะ :Kk

มะกี้ restart เครื่องแล้ว ยังไม่ได้อยู่ดี สงสัยว่าเมื่อวานกด like มากเกินไปหรือเปล่าไม่รู้ เลยโดนแบบนี้ ..... :_O59

อาจมีส่วนหมดโควต้าสำหรับวันนี้ ไม่เป็นร่ายเดี๋ยวก้อกดได้คะ ว่าแต่จะกดlikeให้ใครเดี๋ยวกดแทนให้คะอิอิ :_cd

อาจมีส่วนหมดโควต้าสำหรับวันนี้ ไม่เป็นร่ายเดี๋ยวก้อกดได้คะ ว่าแต่จะกดlikeให้ใครเดี๋ยวกดแทนให้คะอิอิ :_cd

จะกดให้ตัวเองครับ 5555

จะกดให้ตัวเองครับ 5555

:01 ถ้ากดให้ตัวเอง สบายใจหายห่วงได้มีแฟนคลับกดให้เพี้ยบ คนแสนดีน่ารักแบบนี้มีแต่คนชอบกดlikeให้ทุกวันอยู่แร้วคะ :uu

น้องทองคงฮึดอีกเฮือกนึง แล้วคงย่อลงมา มาลุ้นกันครับว่าจะย่อถึงไหนกัน