ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ใบตองมารายงานตัวแล้วเจ้าค่ะ คุณกระต่ายทองคำเปลว และคุณหารชิ่งทองคำแท่ง มายังคะ อ้อเกือบลืมอาจารย์ที่รัก R จานอั่น กลับแล้วเหรอ กำลังเอารถอีแต๋นไปรับส่งอยู่นี่นา ฮิ้วๆๆๆๆt

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ กระต่ายทอง(จอมว่องไว) และคุณใบตอง

สวัสดีค่ะ กระต่ายทอง(จอมว่องไว) และคุณใบตอง

หวัดดีคะ วันนี้เป็นงัยบ้าง OKรึป่าวซื้อขายแล้วยังคะ :Kk เข้าไปแร้ว23855 คะ :_Rd เพื่อนๆ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

หวัดดีคุณพวงชมพู จวนปีใหม่แล้ว มีโปรแกรมไปเที่่ยวหรือยังเอ่ย โชคดีปีใหม่นะจ๊ะ

ใบตองมารายงานตัวแล้วเจ้าค่ะ คุณกระต่ายทองคำเปลว และคุณหารชิ่งทองคำแท่ง มายังคะ อ้อเกือบลืมอาจารย์ที่รัก R จานอั่น กลับแล้วเหรอ กำลังเอารถอีแต๋นไปรับส่งอยู่นี่นา ฮิ้วๆๆๆๆt

หวัดดีคะ ซื้อขายแล้วยังคะ OKรึป่าว :Kk

สวัสดีจ้าคุณกระต่ายทอง และทุกท่าน :10

วันนี้มองกันยังไงบ้างค่ะ

1606 แล้วไม่รู้จะเหวี่ยงกลับไป 161x-162x ได้หรือเปล่า :58

หรือจะกระดอนมา 159x-158x

ตอนนี้น้องทองเล่นรถไฟเหาะอยู่ :061

หวัดดีคะ วันนี้เป็นงัยบ้าง OKรึป่าวซื้อขายแล้วยังคะ :Kk เข้าไปแร้ว23855 คะ :_Rd เพื่อนๆ

ยังเลยค่ะ

หวัดดีคุณพวงชมพู จวนปีใหม่แล้ว มีโปรแกรมไปเที่่ยวหรือยังเอ่ย โชคดีปีใหม่นะจ๊ะ

ขอบคุณค่ะ คุณใบตอง คงต้องไปพักสมองบ้างหล่ะค่ะ

หาความสุขให้กับชีวิต และคงไปทำบุญไหว้พระนะคะ

ขอให้โชคดีปีใหม่ทั้งปีนะคะคุณใบตองและทุกคนด้วยค่ะ

สวัสดีจ้าคุณกระต่ายทอง และทุกท่าน :10

วันนี้มองกันยังไงบ้างค่ะ

1606 แล้วไม่รู้จะเหวี่ยงกลับไป 161x-162x ได้หรือเปล่า :58

หรือจะกระดอนมา 159x-158x

ตอนนี้น้องทองเล่นรถไฟเหาะอยู่ :061

หวัดดีคะ ทานข้าวแล้วใช่ป่าวคะเพื่อนๆ ซื้อแร้ว23855 สงสัยจะใช่กำลังเล่นรถไฟเหาะอยู่ งั้นให้ไปรับจานอั๋นกันท่านหารซิ่นมาดีกว่าอิอิ เหงาอีกแล้วฮา :_cd

หวัดดีทุกๆคน. แหมคุณกระต่ายทองเนี่ยปืนไวจิงๆๆ. สงสัยจ้องไม่กระพริบตาเลย. ยังไม่ได้เข้่าเลยไม่รู้ขาใหญ่จะเอายังงัย. พี่พวงชมพูได้ซื้อยังค่ะ. เรายังกอดดอยเหนียวแน่นกันเนอะ. ทีลงยังกะรถไฟเหาะขึ้นยังกะเต่าคลาน.

หวัดดีทุกๆคน. แหมคุณกระต่ายทองเนี่ยปืนไวจิงๆๆ. สงสัยจ้องไม่กระพริบตาเลย. ยังไม่ได้เข้่าเลยไม่รู้ขาใหญ่จะเอายังงัย. พี่พวงชมพูได้ซื้อยังค่ะ. เรายังกอดดอยเหนียวแน่นกันเนอะ. ทีลงยังกะรถไฟเหาะขึ้นยังกะเต่าคลาน.

ซื้อขายแต่ละครั้งตั้งใจไว้แล้วมากกว่าคะ ถ้าไม่เป็นตามเป้าก้อตัดขาดทุน ยังงัยถ้าเราใช้ความระมัดระวัง ความเสียหายที่เกิดขึ้นค่อนข้างน้อย ถัวไปมาก้อกำไรอยู่ดี คืนกำไรให้เค้าไปบ้าง ก้อไม่เป็นไรจิงมั้ยคะ เราไม่เคยเสียค่ารถ ค่าเรียน นั่งๆนอนๆอยู่กับบ้าน มีกูรูใจดีวิเคราะห์ให้เราได้รู้ทั้งวัน ถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง แต่ละท่านก้อมีจิตสาธารณะ เรามีบุญนะคะลองคิดดูดีๆ แล้วจะรู้ว่าสวรรค์อยู่แค่เอื้อมจิงจิงคะ เพียงแต่เรามองเห็นรึป่าวเท่านั้นเองอิอิ โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ :53 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีค่ะ กบจ๊า

ซื้อแล้วค่ะ ตัดตัวเมื่อวานนี้ที่ขายไปค่ะ

คราวนี้ก็รอว่ามันจะเด้งขึ้นไปให้เราขายตัดตัวที่ซื้อไว้เมื่อวานไม๊

ทำอย่างคุณnuchaba บอกให้ตั้งไว้ก่อนค่ะ

ขอบคุณนะคะ คุณหนูชบา คุณกระต่ายทอง

ส่วนที่ดอยก็ดอยไว้ก่อนค่ะ

ถ้ามันร่วงลงแรงจริงๆ

คิดนะคะ ว่าอาจขายก่อนแล้วไปซื้อคืนที่ถูกกว่า

ไมรู้ถึงเวลาแล้วเราจะเป็นแม่เสือปืนไวได้อย่างคุณกระต่ายกับหนูชบาหรือเปล่า

สวัสดีค่ะ กบจ๊า

ซื้อแล้วค่ะ ตัดตัวเมื่อวานนี้ที่ขายไปค่ะ

คราวนี้ก็รอว่ามันจะเด้งขึ้นไปให้เราขายตัดตัวที่ซื้อไว้เมื่อวานไม๊

ทำอย่างคุณnuchaba บอกให้ตั้งไว้ก่อนค่ะ

ขอบคุณนะคะ คุณหนูชบา คุณกระต่ายทอง

ส่วนที่ดอยก็ดอยไว้ก่อนค่ะ

ถ้ามันร่วงลงแรงจริงๆ

คิดนะคะ ว่าอาจขายก่อนแล้วไปซื้อคืนที่ถูกกว่า

ไมรู้ถึงเวลาแล้วเราจะเป็นแม่เสือปืนไวได้อย่างคุณกระต่ายกับหนูชบาหรือเปล่า

เวลาเราเล่นระยะสั้นซื้อขายทองแท่งแต่ละครั้ง เน้นห้ามซื้อขายแล้วแช่ทิ้งไว้นานๆ ถ้าคิดซื้อขายแล้วต้องมีเวลาโอกาสผิดพลาดจะมีน้อยนะคะ ต้องตั้งจุดซื้อ ขาย ทำกำไร ตัดขาดทุน ไว้เป็นสเต็ป รับรองมีแต่ได้ไม่มีเสียอิอิ :_Rd

ถึงคุณกระต่าย thank you o.k ค่ะ กำไรนิดหน่อยนะคะ เดี๋ยวเอาไปทำบุญ สร้างกุศลค้า ปกติใบตองชอบไปชื้อปลาที่ตลาดที่มันกำลังถูกฆ่า ไปปล่อย ใบตองว่าการโปรดสัตว์นี่เป็นกุศลอันยิ่งใหญ่ ทำบูญบ่อยๆจิตใจเราเบิกบาน มองโลกในแง่ดีค่ะ คิดบวก ใจเราก็บวกค่ะ