ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมอยู่ กทม ชั้น 21 รู้สึกได้เหมือนกันคับ สั่นๆ ผ้าม่านไหวเห็นได้ชัด งงๆ ตกใจเล็กน้อย update facebook แล้วก็นั่งลุ้นต่อปาย :D

นิ่งมาก...

(ขออนุญาตแซวเพื่อน)55 :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย Nexttonothing

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ

ทางเว็บออลไชนีส ซึ่งเป็นเว็บ nonprofit เพื่อสังคมไทย-จีน (จีนก็เกี่ยวกะทองเยอะนะ ^^) เราได้รับความอนุเคราะห์หนังสือจากคุณ Nexttonothing มาแจกเป็นรางวัลแก่ผู้ร่วมสนุก 1 เ่ล่ม (แจกพอหอมปากหอมคอสนุกๆครับ คงยินดีซื้อหนังสืออุดหนุนคุณ Next กันทุกท่านอยู่แล้ว)

โดยเฉพาะท่านที่ต้องการรับข่าวจีนอัพเดทรายวัน ไม่ซ้ำใคร เชิญกด like www.facebook.com/allcn แล้วเลื่อนลงไปดูแคมเปญเมื่อวันที่ 23 มี.ค.ได้เลยครับ

ขอเป็นสมาชิก ThaiGOLD.info ด้วยคนนะครับ ผมจะพยายามเผยแพร่กิจกรรมของทางเว็บและคุณกัมพล ไปภายนอกเรื่อยๆ ตามโอกาสที่เหมาะสมครับ - ขอให้เพื่อนๆรวยๆเฮงๆกันทุกคน แล้วหาโอกาสทำบุญต่อ เหมือนคุณ Next นะครับ

สาธุๆ ครับ :rolleyes:

ขณะนี้แผ่นดินกำลังไหวที่เชียงใหม่ครับ นะจะไหวกว่าครึ่งถึง หนึ่งนาที ไม่แรงมากเท่าไหร่แค่พอเวียนหัวครับ

ที่เชียงรายแม่สลองไหวแรงพอสมควรเลยครับ

น้องอยู่เชียงราย ตึกชั้นสาม บอกว่าค่อนข้างแรง ยืนเกือบล้มเลยครับขออภัยไม่เกียวกับทองนะครับ (หรือเกี่ยวหว่า)

ขอส่งกำลังใจให้พี่น้องชาวเหนือด้วยคนครับ

เพิ่งกลับถึงบ้านครับ - ทองทำ New High แต่ไม่ตื่นเต้นเท่าแผ่นดินไหวนะเนี่ย :blink:

จาตื่นเต้นได้งัยคะ . ก้อวันนี้คุณเน็กซ์ทาย 1450 นี่คะ (เดี๋ยวก้อถึงเน๊อะ...)

ลืมน้องเล็กแฟนพันธุ์แท้ไปหรือเปล่าคะเนี่ย (ติดอะไรกันอยู่อ่ะป่าว อิอิ) !031

จาตื่นเต้นได้งัยคะ . ก้อวันนี้คุณเน็กซ์ทาย 1450 นี่คะ (เดี๋ยวก้อถึงเน๊อะ...)

ลืมน้องเล็กแฟนพันธุ์แท้ไปหรือเปล่าคะเนี่ย (ติดอะไรกันอยู่อ่ะป่าว อิอิ) !031

ไม่ลืมครับผม คุณ Tiny แฟนพันธุ์แท้ :lol:

ไม่ลืมครับผม คุณ Tiny แฟนพันธุ์แท้ :lol:

ว๊าว... แบบนี้จาไม่เป็นแฟนพันธุ์แท้ได้ไง จริงมั้ยคะ :wub:

คุณเน็กซ์ขา...มีคนคิดเหมือนน้องเล็กแล้วน๊า... รอหนังสือเล่มที่สอง (จามีหวังได้เห็นมั้ยเนี่ย อิอิ) !10

สวัสดีค่ะทุกท่าน ส่งกำลังใจให้ภาคเหนือที่เกิดแผ่นดินไหวค่ะ ขอให้ปลอดภัยๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะคุณเน็กสำหรับบทความใหม่

ว๊าว... แบบนี้จาไม่เป็นแฟนพันธุ์แท้ได้ไง จริงมั้ยคะ :wub:

คุณเน็กซ์ขา...มีคนคิดเหมือนน้องเล็กแล้วน๊า... รอหนังสือเล่มที่สอง (จามีหวังได้เห็นมั้ยเนี่ย อิอิ) !10

ตอนนี้ยังไม่ได้คิดเลย คงเขียนพูดคุยกับเพื่อนๆสมาชิกไปเรื่อยๆก่อนครับ

แต่หากหลายๆท่าน เห็นว่าสมควรจะรวมเล่มเพื่อเก็บไว้เป็นที่ระลึก ก็ยินดีครับ ขอบคุณนะครับ :blush:

วันนี้เงิน กับ ทอง ขึ้นได้ดุมากครับคุณเน็ก :wub: :wub:

ว่าแต่ silver 1500 ที่คุณเน็กลงไว้หน้าก่อนนี่เอาจริงหรอครับ ดูมันสูงมากๆเลยนะครับ

!_cd !_cd !_cd

ตอนนี้เกิด AFTER SHOCK ที่เชียงใหม่อีกแล้วคะ อยู่ทางขึ้นดอยสุเทพไหวสั่นไปทั้งตึก ไหวแบบทำให้มึนไปเลยคะ :wacko: :blink: :wacko:

เข้ามาทักทายคุณ Next ค่ะ

ขอบคุณสำหรับบทความใหม่นะค่ะ

Wow !!!! ทองทำ new high ไปแล้วด้วยค่ะ

เข้ามาลงชื่ออ่านบทความล่าสุด

ได้ข้อมูล มุมมองใหม่ๆจากหลายๆที่ แล้วเอามาต่อ jigsaw เล่น

สนุกดี เริ่มเห็นภาพแล้วครับ

"ขอส่งกำลังใจให้พี่น้องชาวเหนือปลอดภัยๆ กันทุกคนนะคะ"

ทองก็ไหวขึ้นไหวลง เป็นไปตามแผ่นดินไหวเลย (เกี่ยวกันไม๊) :blink:

ขอบคุณค่ะ คุณเน็กซ์ ใจแข็ง อดใจรอ 23000

ย่อมาเก็บเพิ่มอีกค่ะ มีทองเยอะเป็นต่อค่ะ อิอิ

+1นะคะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba