ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคับ พี่ puggy

เมื่อกี้ก้อเกือบส่งบลูมเบิร์กไปให้พี่ช่วยทรานสเลทแร้วนะคับ

พอดีไม่ใช่สิ่งที่ค้นหา

ขอบคุณพี่ puggy มากนะคับ

โอกาสหน้าคงต้องรบกวนพี่แร้ว ยิ่งคืนมีสปีคส์ เทสติฟาย สเตทเม้นท์ รัยแบบนี้คับ

บอยจาส่งทางหลังไมค์ดีกว่าคับ โพสทางนี้พี่อาจไม่เจอเนาะ

เย๊.. ห้องเรามีนักแปลแว๊วขอรับ ทั่นแม่ทัพ

เย้ ขอบคุณขอรับ พี่บอยช่วยมา ทรายสเลทให้พวกเราต่อด้วยจะดีไม่น้อย ขอรับ กั๊กๆๆ

ถูกแก้ไข โดย popedern

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เค้ามี แต่รวยแร้วเลิก เจ๊ต่ายรวยแร้วนอน

ญ่าก้อคิดแบบนั้นค่ะ ไม่กล้าให้ลงลึก เพราเดี๋ยวดึงไม่ขึ้น ต้นทุนเค้ายิ่งสูงอยู่แหะๆ

ถ้าลงจริงสงสัยดีดกลับอย่างแรงนะคะ นอกจากว่า ถึงเวลาเทขายแล้วจริงๆ นั่นแหละ

น่ากลัวสุดๆเนาะ :P

http://youtu.be/CMpTZreuMs8

คิสถึงฉันไหมเวลาที่เธอ :D

:57 น่ารักอ่ะ แฟนใครหว่าคริคริ .... เพื่อนทำให้ต่ายทองยิ้มได้เสมอ.......ขอบคุณทุกสิ่งอย่างที่ทำให้เราได้มาพบกันและมอบสิ่งดีๆให้กันและกันนะคะเพื่อนๆ.....มีความสุขมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะ.. :32 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ต้องไปเข้าคอสเลยใช่ป่าวคะ เห็นต้องทำหลายวัน รึป่าวอ่ะ ตะกี้ลองไปหาอ่านดูค่ะ

อ้อ...ได้รับน้ำมันพรายแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ จ๊วฟๆๆ 733f2b5264.gif

ส่งมาให้พี่เรย น้ำมันพรายอ่ะ

พี่ไม่ได้ตอบเพราะกะมาตื๊อเอากับญ่านี่แหละ 555

สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ยินดีที่ได้ลำไยด้วยคะ ป้ารีก็ขายไปเมื่อกี้ ลำไยนิดหน่อยคะ เดี๋ยวรอรถเที่ยวใหม่มารับคะ

ตอนนี้ติดละครคะ ตอนจบ

ยินดีกับกำไรของป้ารีด้วยค่ะ

จะรอรถที่หมายเลขเท่าไหร่คะป้ารี

:031 มาแว้วคริคริ บายดีนะเพื่อน เป็นงัยบ้างสุขภาพร่างกาย OK ป่าว คิดถึงนะ ดอย OK แร้วช่ายป่าว ต่ายทองจะนอนแล้วนะ บอกก่อนเดี๋ยวพวงบอกพวงมาต่ายทองไปอีกแร้วคริคริ :32

:57 เพื่อนๆที่น่ารักทุกคนต่ายทองปายนอนแร้วนะคะ :bye

ฝันดีจ๊ะ ต่ายทอง น่านสิ พอเจอกันต้องรีบหนีไปนอนทุกที เด็กอนามัยนะ คิดถึงจ๊ะ

สวัสดีค่าพี่พวง คิดถึงนะคะไม่ได้คุยกันตั้งนาน

ปวดเมื่อยหลัง นิ้วล๊อกหายดีแล้วหรือยังคะ

โชคดีมีกำไรเช่นกันค่าพี่พวง

ดีขึ้นแล้วค่ะ คุณกบ แต่นั่งนานๆก็จะเป็นอีกเลยต้องรักษาสุขภาพหน่อยค่ะ

คิดถึงคุณกบเหมือนกัน

ขอบคุณค่ะ คุณพวงชมพู ขอเป็นสมาชิกอีกคนน๊ะค๊ะ

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ สมาชิกใหม่ ขอให้โชคดีนะคะ

ให้ทาย คุณพสิษฐ์หล่อที่สุดในห้องเราเลย555

กบสวัสดีด้วยคนค่าป้ารีคนสวย^____^

ฮ่าๆๆ ป้ารี กับพี่พวงคนสวย พสิษฐ์คิดถึงขอรับ :32 :32

ขอบคุณค่ะ คุณพวงชมพู ขอเป็นสมาชิกอีกคนน๊ะค๊ะ

ยินดีต้อนรับ ขอรับ

พี่ไม่ได้ตอบเพราะกะมาตื๊อเอากับญ่านี่แหละ 555

ขวดละหมื่นค่ะพี่ เอาที่อยู่มาเดี๋ยวส่งไปให้ค่ะ :gvme

ต้องไปเข้าคอสเลยใช่ป่าวคะ เห็นต้องทำหลายวัน รึป่าวอ่ะ ตะกี้ลองไปหาอ่านดูค่ะ

อ้อ...ได้รับน้ำมันพรายแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ จ๊วฟๆๆ 733f2b5264.gif

ทำ 2 วันขอรับ ทำเองที่บ้าน น้ำมันพราย ส่งให้พี่ญ่าเสียวกว่าคนอื่นเพราะไกล กัวจะแตก ขอรับ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณjuy คุณเม่า คุณนุช คุณอลัน

อ.ngoodin น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด B2B tiptip natty001 EWka มิโกะ กบจ๊า น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม คุณอาร์ท คุณหมูต้ม และกัปตันและทุกๆคนค่ะ(ตกหล่นขออภัย)

วันนี้คึกคักกันนะคะ สมาชิกเต็มห้องเลย เก็บลำไยกันอิ่มหนำสำราญนะคะ

ขอให้โชคดีทุกๆคนค่ะ

สวัสดีคับ พี่พวงชมพูของบอยยยย อิอิ

ไม่เห็นพี่พวงออนตั้งนาน คิดถึงนะคับ

ช่วงก่อนพี่พวงออนมาบ้าง ก้อไม่ได้สวัสดีพี่พวงซักทีเรย เพราะติดเฝ้าราคา

พี่พวงรักษาสุขภาพด้วยนะคับ

พี่พวงย้อนอ่านเข้าไปลึกมากๆ คับ

โพสบอยตั้งแต่เช้า อยู่หน้า 2207 พี่พวงยังเข้าไป Like ให้เรย

ขอบคุณมากๆ นะคับ

อ้อๆ พี่พวงจำพี่นา (Mona) ได้นะคับ ตอนนี้พี่นาคัมแบ๊คแร้วคับ

เข้าไปคุยกับพวกบอยบ่อยๆ ไว้จาชวนมาเล่นที่นี่นะคับ

ยินดีต้อนรับ ขอรับ

ยินดีล่วยคน มาคุยบ่อยๆนะค่ะ คุณ tiptip คุณpluppunch คุณ nattyoo1 คุณหลิวลู่ลม กะท่านๆที่ไม่มีชื่อแต่เป็นผู้เยี่ยมชม

ว่าแร้ว แทงหวยถูกอีกแระ

ฮ่าๆๆ ป้ารี กับพี่พวงคนสวย พสิษฐ์คิดถึงขอรับ :32 :32

555 คุณพสิษฐ์นอกจากจะหล่อแล้ว

ยังเทรดเก่ง ดวงเฮงๆ ซื้อขายทองทีเป็นกิโลๆ พี่กบฟังแล้วยังอ้าปากค้างเลย

ขวดละหมื่นค่ะพี่ เอาที่อยู่มาเดี๋ยวส่งไปให้ค่ะ :gvme

โห ขวดละหมื่นเลยหรา งั้นเอาของพี่ก็ได้ คิด 9,900 ไม่คิดค่าส่ง ฮิฮิ

ขายแล้ว หยุดเล่นทอง 1 วัน