ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณjuy คุณเม่า คุณนุช คุณอลัน

อ.ngoodin น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด B2B tiptip natty001 EWka มิโกะ กบจ๊า น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม คุณอาร์ท คุณหมูต้ม และกัปตันและทุกๆคนค่ะ(ตกหล่นขออภัย)

วันนี้คึกคักกันนะคะ สมาชิกเต็มห้องเลย เก็บลำไยกันอิ่มหนำสำราญนะคะ

ขอให้โชคดีทุกๆคนค่ะ

:031 มาแว้วคริคริ บายดีนะเพื่อน เป็นงัยบ้างสุขภาพร่างกาย OK ป่าว คิดถึงนะ ดอย OK แร้วช่ายป่าว ต่ายทองจะนอนแล้วนะ บอกก่อนเดี๋ยวพวงบอกพวงมาต่ายทองไปอีกแร้วคริคริ :32

:57 เพื่อนๆที่น่ารักทุกคนต่ายทองปายนอนแร้วนะคะ :bye

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรรมวิธีเยอะมากขอรับ ดังนี้

1. กินน้ำ ล้างลำไส้ ต้มด้วย ดอกคำฝอย มะขามแขก และอื่นๆ จะช่วยล้างกากอาหารในลำไส้ใหญ่

2. ก้ออดอาหาร 1 วัน กินแต่น้ำแอบเปิ้ล น้ำมะละกอ ทั้งวัน แร้ว ก้อ

3. กินน้ำมันมะกอก 300 cc ผสมน้ำมะนาว 150 cc เพื่อ นำพาสารพิษจากตับ ถุงน้ำดีออกมา นอกตับ เป็นการล้างน้ำมัน ด้วยน้ำมัน

4. รอเวลาของเสียออกมา เช้า กลางวัน เย็น ถ้าไม่ออกเองก้อสวนทวารโดยใช้น้ำย่านางผสมน้ำ แร้ว ดูของเสีย ถ้าเป็นเหลืองๆ คือไขมันจากถุงน้ำดี สีขาวๆ จะเป็นเซลล์มะเร็ง สีดำๆ จะเป็นนิ่วจากถุงน้ำดี พวกนี้ ถ้าไม่เอาออก จะติดในตับเราสะสมเป็นโรคมะเร็ง นิ่วในตับขอรับ

ใครมีโอกาส เห็นควรทำเพื่อสุขภาพ ขอรับ จะได้ทราบว่าเรา มีแววจะเป็นโรคอะไรจะได้หาทางป้องกันขอรับ ด้วยรักและห่วงใยสุขภาพทุกคนขอรับ

ยากจังค่ะ :17 :17 :17

พี่กบก็ถามน้องโป๊บ เพราะปูนนี้แล้วข้าเจ้าก็ยังไม่ได้ล้างสักที

แต่ล้างแบบเจ้าป้านะบ่อยแล้ว แต่ไม่กล้าตากข้ามคืนเหมือนเจ้าป้า เพราะกลัวผีผ้าอ้อม

ยิ่งสาวๆ สวยๆแบบพวกป้า ยิ่งต้องล้างเรย ขอรับ

:57 บ่นถึงอยู่ว่าหายไปไหนนะคริคริ เดา ไม่น่าหลุด1755 กองทุนเอาตู้คอนเทนเนอร์มารองรับไว้ ก็พี่แกเล่นซื้อทุกวัน ปล่อยลงไปต่ำกว่านี้ได้งัยคริคริ ต้องรอแกเทขายเองคริคริ ช่วงนี้ก็เป็นการทำกำไรของเล็กสั้นขยันซอยไปก่อน ว่าแต่อย่าเพลินนะ เผื่อแกเบื่อเลิกเล่นกระทันหันแบบคนเลือดจะไปลมจะมา จะพาพี่น้องพ้องเพื่อนดอยกานเป็นทิวแถว :32

ท่องไว้จะเล่นเร็ว ก็ต้องcutได้ ถ้าผิดทาง เอ้าแปะให้จ้า

สวัสดียามค่ำ ค่ะ คุณบอย พี่ต่าย พี่กบ เจ้าป้า คุณญ่า คุณเม่า คุณ plubpunch k dod, k alohabank และพี่ๆน้องๆ ทุกท่านรอบห้อง ค่ะ

ยินดีค่ะ คุณบอย ถ้าพี่พอจะช่วยอะไรได้ก้อบอกนะคะ หรือหลังไมล์ก้อได้ค่ะ เผื่อไม่ค่อยได้เข้ามาค่ะ

สวัสดีคับ พี่ puggy

เมื่อกี้ก้อเกือบส่งบลูมเบิร์กไปให้พี่ช่วยทรานสเลทแร้วนะคับ

พอดีไม่ใช่สิ่งที่ค้นหา

ขอบคุณพี่ puggy มากนะคับ

โอกาสหน้าคงต้องรบกวนพี่แร้ว ยิ่งคืนมีสปีคส์ เทสติฟาย สเตทเม้นท์ รัยแบบนี้คับ

บอยจาส่งทางหลังไมค์ดีกว่าคับ โพสทางนี้พี่อาจไม่เจอเนาะ

เย๊.. ห้องเรามีนักแปลแว๊วขอรับ ทั่นแม่ทัพ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณjuy คุณเม่า คุณนุช คุณอลัน

อ.ngoodin น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด B2B tiptip natty001 EWka มิโกะ กบจ๊า น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม คุณอาร์ท คุณหมูต้ม และกัปตันและทุกๆคนค่ะ(ตกหล่นขออภัย)

วันนี้คึกคักกันนะคะ สมาชิกเต็มห้องเลย เก็บลำไยกันอิ่มหนำสำราญนะคะ

สวัสดีค่าพี่พวง คิดถึงนะคะไม่ได้คุยกันตั้งนาน

ปวดเมื่อยหลัง นิ้วล๊อกหายดีแล้วหรือยังคะ

โชคดีมีกำไรเช่นกันค่าพี่พวง

:031 มาแว้วคริคริ บายดีนะเพื่อน เป็นงัยบ้างสุขภาพร่างกาย OK ป่าว คิดถึงนะ ดอย OK แร้วช่ายป่าว ต่ายทองจะนอนแล้วนะ บอกก่อนเดี๋ยวพวงบอกพวงมาต่ายทองไปอีกแร้วคริคริ :32

:57 เพื่อนๆที่น่ารักทุกคนต่ายทองปายนอนแร้วนะคะ :bye

เค้ามี แต่รวยแร้วเลิก เจ๊ต่ายรวยแร้วนอน

ยิ่งสาวๆ สวยๆแบบพวกป้า ยิ่งต้องล้างเรย ขอรับ

น้องโป๊บปากหวานเกิ๊น แต่น่ารักอ่ะตรงสาวๆสวย55

สวัสดีคะคุณ พวง หายไปนาน สบายดีนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณรี ดีขึ้นแล้วค่ะ

คุณรีสบายดีนะคะ กินลำไยพุงกางรึเปล่าคะ555

สวัสดีค่ะ คุณพสิษฐ์(เป็นใครเปลียนชื่ออีกหรือเปล่าเนี่ย)

ขอบคุณค่ะ คุณพวงชมพู ขอเป็นสมาชิกอีกคนน๊ะค๊ะ

สวัสดีคับ พี่ puggy

เมื่อกี้ก้อเกือบส่งบลูมเบิร์กไปให้พี่ช่วยทรานสเลทแร้วนะคับ

พอดีไม่ใช่สิ่งที่ค้นหา

ขอบคุณพี่ puggy มากนะคับ

โอกาสหน้าคงต้องรบกวนพี่แร้ว ยิ่งคืนมีสปีคส์ เทสติฟาย สเตทเม้นท์ รัยแบบนี้คับ

บอยจาส่งทางหลังไมค์ดีกว่าคับ โพสทางนี้พี่อาจไม่เจอเนาะ

เย๊.. ห้องเรามีนักแปลแว๊วขอรับ ทั่นแม่ทัพ

ดีๆๆเลย

ห้องเรามีนักแปลแว้ว

ขอบคุณคูณ puggy ล่วงหน้าค่า^___^

พิมพ์กันไวมั่ก หมูพิมพ์ตามไม่ทันเเล้วววววว

เอากราฟมาฝากท่านอาจารย์นะคะ พี่โป๊ปขาวิเเคะด่วน :uu

ดูแล้วอย่าหัวใจวาย หรือหัวเราะร่วงเก้าอี้ล่ะ

เป็นกราฟตามใจฉัน ใช้อินดี้ตามอารมณ์ กร้ากกกกกกกกกกกก

แบบนี้เจ๋งมากขอรับ แต่ต้องมีสโลแกนบอก "ไม่มีใบรับรองจาก กลต. อย่าเชื่อ อย่าทำตาม แต่อย่าลบหลู่" ตามฟอร์ม กูรูทั้งหลายแหล่ ขอรับ

สวัสดีค่ะ คุณรี ดีขึ้นแล้วค่ะ

คุณรีสบายดีนะคะ กินลำไยพุงกางรึเปล่าคะ555

สวัสดีค่ะ คุณพสิษฐ์(เป็นใครเปลียนชื่ออีกหรือเปล่าเนี่ย)

ให้ทาย คุณพสิษฐ์หล่อที่สุดในห้องเราเลย555

กบสวัสดีด้วยคนค่าป้ารีคนสวย^____^

พิมพ์กันไวมั่ก หมูพิมพ์ตามไม่ทันเเล้วววววว

ให้รู้ซะบ้าง ห้องนี้มีแต่สาวๆสวยเค้าออนกัน คุณพศิษฐ์จะไปทันอะรัยพวกเรา เอิ๊กๆ