ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้าๆๆ บอกให้พี่กัปตัน มาวิแคะห้องเราสิ ขอรับ ฟรีสไตล์ ใครอยากทำไรเชิญ ตามสะดวก เด๋วใครมีปันหา เด๋วพวกป้าเคลียร์หั้ย 555+

แม่ทัพโป๊ป เชิญอีกคนแร๊วคร้าาาา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องลิ... เอ๊ย คุณพสิษฐ์ รอไรคะวันนี้ คริคริ

รอเข้าค้าฟ :gvme

ทานแร้ว ขอรับ วันนี้ กินอะไรไม่ได้มาก เพราะ ล้างพิษ ตับอยู่ ใครมีโอกาสไปล้างพิษ จากตับ ก้อดีน๊ะขอรับ เมื่อวาน กินข้าวไม่ได้เรย จิบแต่น้ำแอบเปิ้ล เด๋วรอพรุ่งนี้ปิดครอส การล้างสารพิษจากตับ ขอรับ ป้าๆ พี่ต่าย พี่น้องทุกทั่น ทำไว้ก้อดีน๊ะขอรับ เซล มะเร็ง นิ่ว อะไร ออกมาหมดเรย

พี่โป๊ปขอวิธีดีทอกบ้างน้า จะทำได้มั้ยเนี่ย

ราคาเป็นบาท วันนี้ กะ เมื่อวาน คล้ายๆกัน เมื่อวานงก วันนี้ ต้องยอมกดแพงนิดนึง เสี่ยงเอาค่ะ แต่ด้วยเหตุผล1. spdr ซื้อทองเพิ่ม 2.จะปิด ไตรมาส3 คงมีดึงราคาขึ้นบ้าง และ 3. คุณนุช กะ น้องญ่า ว่า มีgap เบ้อเริ่มที่1770-1772 ขอบคุณทุกข่าวที่ป้าเอามาใช้นะคะ ไม่มีเพื่อนๆที่แสนดี ก็คงเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ

แอนด์ ทะลึ่ง เจ้าชู้ด้วย หายากส์

เจ้าป้าอ่า :32

ป้าๆๆ บอกให้พี่กัปตัน มาวิแคะห้องเราสิ ขอรับ ฟรีสไตล์ ใครอยากทำไรเชิญ ตามสะดวก เด๋วใครมีปันหา เด๋วพวกป้าเคลียร์หั้ย 555+

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องเเล้ววววคร้าบบบบ :uu

ก็วันพี่ท่านจะลาห้องเดา ป้าแปะเพลง cry อยู่4 นาที ยังไม่ใจอ่่อนเลย ห้องนี้ต้อง หาน้องนำ้แข็ง มาอ้อนคงจะดี อิอิ มีใครอาสาสมัครมั่ง เอาแบบ จันดาราเลยนะ

สงสัยจะได้ไปเสี่ยงขายที่ 1780 ก่อนรึเปล่าหว่า

เอาไงดีพี่น้อง

นั่นแหละ ป้าตั้งขายไว้ 25900 คิดได้ราคาตรงกันป่าว

ราคาเป็นบาท วันนี้ กะ เมื่อวาน คล้ายๆกัน เมื่อวานงก วันนี้ ต้องยอมกดแพงนิดนึง เสี่ยงเอาค่ะ แต่ด้วยเหตุผล1. spdr ซื้อทองเพิ่ม 2.จะปิด ไตรมาส3 คงมีดึงราคาขึ้นบ้าง และ 3. คุณนุช กะ น้องญ่า ว่า มีgap เบ้อเริ่มที่1770-1772 ขอบคุณทุกข่าวที่ป้าเอามาใช้นะคะ ไม่มีเพื่อนๆที่แสนดี ก็คงเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ

เหตุผลตั้ง 3 ข้อ ซื้อแล้วกำไรเลยเห็นมั๊ย

โดยเฉพาะข้อ 3 คุณนุชกับน้องญ่าบอกก็ต้องเชื่อเพราะสวยทั้งคู่^_____^

ยังไม่เจอสัญญาณที่บอกว่าราคาจามีโอกาสผ่าน 77-78 ได้ ในตอนนี้

พี่นุช มานขึ้นมาปิดแกปพี่นุชแร้วอ่ะ

ขอบคุณ คุณกบจ๊า พี่อลัน และ คุณ puggy ด้วยคับ

คุณ puggy วันหลังบอยจารบกวนให้ช่วยแปลบทความน๊า 555

เชิญ พี่ puggy ช่วย บทความแปลในกระทู้ให้พวกเราด้วยขอรับ ถ้าพี่ว่าง ขอบคุณขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

สวัสดีค่า ชื่อไรค้า ขออ่านก่อน พลับนุช รึป่าวหว่า :17

ได้กำไรแล้วดีใจด้วยค่า

จ๊ากกกกกกกกกกก อ่านว่า พลับพั้นช์ ไม่ใช่หรอคับผู้กอง 555 (Plubpunch)

สวัสดีค่ะคุณกบ คุณต่าย คุณโป๊ป คุณบอย คุณป้ารี. คุณดอด คุณเม่าคุณB2B. คุณaomgold. คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า คุณกบจ๋า. คุณพสิษฐ์. คุณนุชและทุกท่านค่ะ

ขอบคุณทุกข่าวสารและแนวโน้มทุกวิเคราะห์ด้วยค่ะ

ส่วนตัวเมื่อวานLไว้ที่1664.xx. 26756. พึ่งปล่อยเมื่อกี้ที่. 1753.xx. 26832. ค่ะ. ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ

นึกว่าเมื่อวานจะได้อยู่ดอยสูงซะแล้ว

ขอให้ทุกท่านทุกครั้งที่เทรดมีกำไร. และโชคดี เฮงๆนะคะ

ยินดีมากๆกับกำไรของคุณ Plubpunch

ห้องนี้ซื้อขายแล้วร๊วยรวยค่ะ555

โชคดีกับการเทรดทุกครั้งเช่นกัน^_____^

ก็วันพี่ท่านจะลาห้องเดา ป้าแปะเพลง cry อยู่4 นาที ยังไม่ใจอ่่อนเลย ห้องนี้ต้อง หาน้องนำ้แข็ง มาอ้อนคงจะดี อิอิ มีใครอาสาสมัครมั่ง เอาแบบ จันดาราเลยนะ

ถ้าพี่กัปตันมา พี่น้ำใสก้อต้องมา เพราะเคยจำได้พี่น้ำใสเคยมาห้องเรา ก่อนไปห้องเดาอีกขอรับ

เชิญ พี่ เชิญpuggy ช่วย บทความแปลในกระทู้ให้พวกเราด้วยขอรับ ถ้าพี่ว่าง ขอบคุณขอรับ

แปลอังกฤษเป็นไทยหรือขอรับ

ดีเลยมีคุณ puggy ช่วยแปล

ถ้าว่างเข้ามาคุย มาแปลกันบ่อยๆน้า^____^

ยังไม่เจอสัญญาณที่บอกว่าราคาจามีโอกาสผ่าน 77-78 ได้ ในตอนนี้

พี่นุช มานขึ้นมาปิดแกปพี่นุชแร้วอ่ะ

จ้าาาา น้องบอย พี่รับลำใยไปแล้วคร่า

อยากให้เป็นแบบกราฟข้างล่าง จะได้มั๊ยน๊อ

อย่าเชื่อนะคะ ดูขำๆ

ถึงคุณ กัปตัน คิดถึงจรวดอ่ะ

จ้าาาา น้องบอย พี่รับลำใยไปแล้วคร่า

อยากให้เป็นแบบกราฟข้างล่าง จะได้มั๊ยน๊อ

อย่าเชื่อนะคะ ดูขำๆ

เก่งมากเพื่อน กูรูนุชบา สวดยอดอ่ะ :gd

ขอบคุณ คุณ กัปตัน ที่likeให้ค่ะ ทำไมไม่พูดไม่จา คิดถึงจัง มาแนะแนวหน่อยจิ ไม่มีใครให้ลอกการบ้านเลย เฉาอ่ะ

คิดถึงคุณกัปตันมากเลยตามหาทุกวัน ช่วยติวการบ้านหน่อยค่ะ นะๆๆ :uu