ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

น้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งเฉยๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Dow Jones ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งเฉยๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

Silver ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งเฉยๆ รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 1

ทองคำแท่งก็แดง ผมก็จะหาจังหวะเข้าซื้อเพิ่มอีกรอบครับสำหรับทองคำแท่งไม่จำเป็นจะไม่ขายโดยเด็ดขาดสำหรับทองคำแท่งรอ 30,000 บาทครับ รออีกนานเลยหลายปีแต่ก็รอได้laugh.gif

ทองคำแท่งก็แดง ผมก็จะหาจังหวะเข้าซื้อเพิ่มอีกรอบครับสำหรับทองคำแท่งไม่จำเป็นจะไม่ขายโดยเด็ดขาดสำหรับทองคำแท่งรอ 30,000 บาทครับ รออีกนานเลยหลายปีแต่ก็รอได้laugh.gif

!gd !gd !gd

!17 ทองแท่งนู๋ขอ2หมื่นก่าๆ ก้อพอค่ะขอเอาออกมากินหูแลามก่อนล่ะกัน

ได้แต่นั่งสวดมนต์อย่าวเดียว !21 !21 !21 เพราะว่าตอนนี้มานหนาวจับจิต !_cd !_cd !_cd

มอร์นิ่งคะ คุณทองชมพู รอคะรอ ขึ้นรถขบวนเดียวกัน ไปไหนไปด้วยกันคะ เงินเย็น ใจเย็น ลงมาก็เก็บคะ

!_02 มี L GF ที่ 1234 ซีรี่ย์ V หมดอายุเดือนตุลา 4 สัญญา !_cd ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

1.ตัดทิ้ง ยอมขาดทุนเพื่อมาเก็บใหม่

2.ซื้อซ้ำเพื่อถัวเฉลี่ย

รบกวนหน่อยครับ !01 !01 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...