ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มาแล้วคะ +1ไปแล้วทุกวันเลย

ขายไปแล้วGF เมื่อคืนเห็นกระโดดกัน อยากกระโดดบ้าง โดดได้เมื่อเช้าเกือบไม่พ้นแนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณทุกๆ แรงใจ..ทองวันนี้ย่อตัวนิดหน่อยครับอาจจะขึ้นต่อเลยครับยังไงก็รอดูไปก่อน..จริงๆแล้วต้องเข้าซื้อตั้งแต่เมื่อวานถึงจะดีมาวันนี้มันก็ 50/50 แนวต้านที่ 1214 1215 1218 ต้านอยู่รอย่อตัวราย

H4 ต้านไม่อยู่ดีดยาว 1224 1230 เลยครับ wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ยังถือต่อตามระบบ รอลุ้น 1224 ค่ะคุณพิ้ง !031 !031

+ ให้กำลังใจคุณพิ้งทุกวันเลยคร้า !uu !uu

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

ยังถือต่อตามระบบ รอลุ้น 1224 ค่ะคุณพิ้ง 04a97f13.gif 04a97f13.gif

+ ให้กำลังใจคุณพิ้งทุกวันเลยคร้า b048a2d2.gif b048a2d2.gif

ครับผมก็ถือไว้ 1 ไม้เหลือต่อจากเมื่อวานเช่นกันครับนิดหน่อย วันนี้ดูพี่ใหญ่ SPDR เราจะทำเท่ห์อีกมะwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...