ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กำลังรอป้ายสำหรับขึ้นรถอยู่ค่ะ (จะทันไหมเนี่ยรอบนี้)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กำลังรอป้ายสำหรับขึ้นรถอยู่ค่ะ (จะทันไหมเนี่ยรอบนี้)

รอไปด้วยอีกคนครับ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

งั้นช่วยกันลุ้นให้ทะลุ 1232 ให้ได้ 07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif

กราฟทอง 4H รอบดึกครับ น้องทองเราลงลากใส้รอบดึกซะงั้นๆ..ออกแถว 1233+ ไม่ต้องกลัวครับลงมาชนเส้นเทรนสีเหลืองทองแท่ง รับอยู่แน่นอนครับไม่ต้องกลัว..เส้นนี้แข็งมาก รอลุ้นต่อวันพรุ่งนี้ครับว่าจะจริงไหม ถ้าหลุดมาก็แถว 1210+ ครับถ้าลงก็คงสุดแถวนั้นละครับ ตอนนี้ 1230 ดูไปก่อนครับจะรับอยู่ไหม..นิ่งๆเข้าไว้ครับทองมันไม่กล้าลงไปไหนไกลหรอกครับเพราะเป้าหมายมัน 1300 ครับมันลงมาปรับฐานย่อยก่อนพุ่งชน 1300 ครับลุ้นกันต่อไป

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

ผมขอแค่ให้มันลงมาสัก 1200 ก็พอแล้วครับ...

แล้วจะขึ้นต่อก็ไม่ว่ากัน....555+

:lol: :lol: :lol:

พี่ prinkgold ค้าบบบบบ

แปลว่าคืนนี้ถ้าไม่หลุด 1230 นี่พรุ่งนี้น่าขึ้นรถเลยใช่ป่าวคับ

คุณ Prinkgold ครับ ราคาที่ทรงตัวอยู่บริเวณนี้ เหมือนกับจะโดนทุบ จากขาใหญ่

มันจะเกี่ยวกับการขาย Note Auction 2,5 และ 7 ปี ของพี่เมกาเค้าหรือเปล่าครับ

เมื่อคืนเหมือนกับพยายามจะทุบอีกครั้ง คืนนี้คงต้องลุ้นต่ออีก ถ้าไม่ลากลงคงมีเฮ ดังๆเป็นแน่..

ตอนนี้ ไม่ต้องลุ้นแล้วมั้ง ถ้าลงซื้อ ขึ้นขายครับ

ถูกแก้ไข โดย sialhong

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...