ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!21 !21เจ้าของบ้านกำลังเชียร์บอลค่ะ สงสัยน้องทองจะเป็นใจไต่ไปแล้วอย่าวกกลับมาแล้วกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ คุณ pinkgold

^_^ ขึ้นไปก่องอีกนิดก้อดีนะอืมม แบบว่า...ขึ้นรถขบวนสุดท้ายก้อยังดีอ่ะ

รออยู่จร้า :rolleyes:

แดงหรือเขียวบ้องแรกเราต้องรอหลังเที่ยงคืนหรือครับ

รอตื่นเช้าวันใหม่ฟังข่าวดี..

กูดไนททุกคน !_087 !_087 !_087

!uu !thk !thk !thk 2ทุ่มหรือ2ทุ่บ ดีจ๊ะ !uu !uu

สงสัยได้ร้อนแน่เพราะอยู่ในเหว wikiki อิอิ !_10

ทองวันนี้ระบบ-เข้าออกเร็ว เขียวแท่งแรกมาแล้วครับยินดีด้วยรีบขึ้นกันเลยอย่าตกรถกันนะครับรอบนี้

หลังจากที่แนวรับ 1230 รับอยู่หมัดที่ผมบอกเอาไว้ผมเองปิดสถานะ S ขาสั้นไปแล้วครับตอนนี้ก็เปิด L ต่อครับ

ทองก็ยังวิ่งอยู่ในกรอบขาขึ้นเหนือเส้นทองคำแท่งกำลังไปได้สวย ลงรอบนี้ดีหน่อยคนที่ตกรถรอบที่แล้วก็จะได้ไปพร้อมกัน

ถือต่อยาวตามระบบทองแท่งต่อไป..วันนี้แนวรับเดิม 1230 แนวต้าน 1251 1257 ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 8

กราฟทองระบบยาวทองคำแท่ง..ระบบเขียวสดใสต่อเนื่องครับถือกันยาวต่อไปตามระบบครับสดจริงๆ

• ถูกใจ 8

น้ำมันแดงแท่งแรกมาแล้วครับ..อยู่หน้าขายปิดสถานะแล้วนั่งเฉยๆ เข้าไว้รอเขียวแท่งแรกมาตามเคย

Oil23-6-53AM.jpgกมาแล้วครับ

• ถูกใจ 5

ขอบคุณค่ะคุณ PRINKGOLD 5fc0f220.gifอ่านวิเคราะห์แล้วมีกำลังใจขึ้นมาอีกเยอะ อิอิd5f02ecd.gif

Dow Jones แดงแท่งแรกมาแล้วครับ..อยู่หน้าขายปิดสถานะแล้วนั่งเฉยๆ ไว้รอเขียวแท่งแรกมาครับ

• ถูกใจ 4

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...