ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ไฟล์ที่โหลดมาได้ท้งหมด สีฟ้าคือindicator

ใช่มุมขวาตัวนี้ไม๊คะ คุณAlicia

มองไม่เห็นรูปนะค่ะ ฮือ ! ฮือ! มันเป็นกากบาทสีแดง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนถามหน่อยนะค่ะ

คือว่าโหลดกราฟ และ อินดี้มาได้แล้ว แต่เหลืออันที่อยู่มุมบนขวามือนะคะ ไม่รู้ทำไมมันโหลดไม่ได้คะ พอดีไม่เก่งคอมนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อืม มันจะอยู่ใน Folder เดียวกันเลยนี่ครับ ตัวที่อยู่มุมขวาบนชื่อว่า #Signal_Bars_v6 ครับผม

ถ้าดาวโหลดจากหน้า 330 ที่เคยแจ้งไป มันจะได้มาใน Folder เดียวกันเลยนะครับ ผมแนบไฟล์นี้ให้ด้วยเลยละกันครับ เผื่อหาไม่เจอ ดาวโหลดไฟล์แนบนี้ไปแตกไฟล์ แล้วก็ติดตั้ง indicator ตามวิธีในหน้าแรกนะครับ

77_#Signal_Bars_v6.zip

ไฟล์ที่โหลดมาได้ท้งหมด สีฟ้าคือindicator

ใช่มุมขวาตัวนี้ไม๊คะ คุณAlicia

เพิ่มlinkรูปให้แล้วนะคะคุณAlicia

:rolleyes:แม่นจริงๆ +1 ให้แล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

อืม มันจะอยู่ใน Folder เดียวกันเลยนี่ครับ ตัวที่อยู่มุมขวาบนชื่อว่า #Signal_Bars_v6 ครับผม

ถ้าดาวโหลดจากหน้า 330 ที่เคยแจ้งไป มันจะได้มาใน Folder เดียวกันเลยนะครับ ผมแนบไฟล์นี้ให้ด้วยเลยละกันครับ เผื่อหาไม่เจอ ดาวโหลดไฟล์แนบนี้ไปแตกไฟล์ แล้วก็ติดตั้ง indicator ตามวิธีในหน้าแรกนะครับ

ขอบคุณค่ะ แล้วพอจะทราบมั๊ยค่ะว่าโทรศัพท์รุ่นไหนใช้ลง mt4 ได้บ้าง หรือว่าใช้เทรดเองได้ พอดีเครื่องที่ใช้อยู่มันกำลังจะเจ๊ง เลยอยากได้ที่ดีๆแล้วก็ใช้ประโยชน์กับมันให้เต็มที่นะค่ะ ขอถามอีกข้อนะคะไม่ทราบว่าเพื่อนๆไปเปิดบัญชีกับทีไหนกันบ้างคะ เพราะที่เปิดอยู่ตอนนี้รู้สึกว่าไม่ค่อย Work เขาชวนเล่นผิดทางประจำเลยหรือคิดไปเองรึเปล่าก็ไม่รู้นะค่ะ แล้วระหว่างเทรดเอง กับให้เซลล์เทรดให้แบบไหนดีกว่ากันค่ะ

เพื่อนๆคนไหนทราบรบกวนด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสุดใจเลยคะ

ขอบคุณค่ะ แล้วพอจะทราบมั๊ยค่ะว่าโทรศัพท์รุ่นไหนใช้ลง mt4 ได้บ้าง หรือว่าใช้เทรดเองได้ พอดีเครื่องที่ใช้อยู่มันกำลังจะเจ๊ง เลยอยากได้ที่ดีๆแล้วก็ใช้ประโยชน์กับมันให้เต็มที่นะค่ะ ขอถามอีกข้อนะคะไม่ทราบว่าเพื่อนๆไปเปิดบัญชีกับทีไหนกันบ้างคะ เพราะที่เปิดอยู่ตอนนี้รู้สึกว่าไม่ค่อย Work เขาชวนเล่นผิดทางประจำเลยหรือคิดไปเองรึเปล่าก็ไม่รู้นะค่ะ แล้วระหว่างเทรดเอง กับให้เซลล์เทรดให้แบบไหนดีกว่ากันค่ะ

เพื่อนๆคนไหนทราบรบกวนด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสุดใจเลยคะ

เรื่องโทรศัพท์ โซดาใช้ asus 565 เทรดคะเวลาเดินทาง เร็วดีคะ เพราะซีพียูเยอะ หาเป็นแบบPDA สะดวกคะ

ไม่ค่อยว่างได้แวะเข้ามาอ่านเลย ที่ผ่านมา ต้องมาอ่านย้อนหลัง ขอบคุณคุณทองชมพูคะ ที่วิเคราะห์ให้ทุกๆวัน ขอบคุณมั่กมากคะ

ขอบคุณคุณ ณ หลังเขาค่ะ richy ลงได้แล้ว แ่ต่มีปัญหา แท่งสุดท้ายเป็นสีแดงไม่ตรงกับปู่พริ้งโกลด์ แปลว่า กำลังทำงานใช่ไหมคะ รบกวนถามอีกครั้งค่ะ เพราะยังงง ๆ อยู่ ๆ

+1 ให้นะคะ

สอบถามครับทำไมวันนี้ เปิดมาตอน 8.00 น. กราฟของผม แท่งเทียนของวันศุกร์แดงแล้วล่ะครับ ต้องปิดสถานะ long มั้ยครับ

post-1655-081169700 1287367371.png

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...