ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กด +10 และขอบคุณครับคุณปู่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหวียงตัวขึ้รถตามอาจารญืไปแล้วครับ

ไปไหนผมปายด้วย

น้องใหม่ครับ

ฝากตัวเป็นศิทย์ อาจารย์พริ้งด้วยคนคร้าบบบ...

!_06 !_06 ขึ้นรถได้แล้วคะ เพื่อนๆ !_06 !_06

ขอตามไปด้วยคนค่ะ ขึ้นรถตั้งแต่วันเสาร์ แต่ในใจก็ยังหวั่นๆ สู้ค่ะ :D

:lol: :lol: ขอขึ้นรถตามไปด้วยคับปู่พริ้ง ฤดูฝนที่ผ่านมาใส่ขาสั้นมานาน ขาเปื๊อยยย เปื่อย~ เจ็บแสบเหลือทน Y_Y ได้เวลาถอดขาสั้น ใส่ขายาวรับหน้าหนาวเริ่มต้นเดือนใหม่ ชีวิตใหม่ซะที สาธุ (-/\-) :lol: :lol:

SET50 ระบบปิดเขียววันจันทร์ดีดแรงยินดีด้วยครับใครเข้าเก็บไว้ก็สบายไป

SET50 ผมยังถือตามระบบปู่ครับวันนี้ดีดจริงๆยังกับปู่มีตาทิพย์เลย !01 !53 !53

ขอบคุณค่ะปู่พิงค์ !thk !thk !thk ขึ้นรถตามไปด้วยคนแล้วจ้า !58

ขอบคุณครับปู่พริ้งอินดิ้ผมโหลดไปใช้แล้วสัญญาณออกใกล้เคียงระบบ MetaStock มากขอบคุณครับ !01

มีใครเข้าถือเซ็ท50ตามระบบปู่บ้างค่ะวันนี้วิ่งดีจริงแฮ่ !38

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...