ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ PG Power Candlestiks Update ระบบปรับปรุ่งใหม่นิดหน่อย

ทองคำเมื่อวานนี้ก็ขึ้นไปทำสถิติใหม่ที่ระดับ 1393+ เลขสวยมากโดยมีแรงซื้อเข้ามาจากนักลงทุนทำให้ทองคำวิ่งพรวดขึ้นสูงสุดวันเดียว 43$+ กว่าๆถือว่าเป็นวันที่ขึ้นแรงที่สุดในรอบปีเลยครับ

เมื่อวานก่อนทองลง วานนี้ทองขึ้น มาถึงวันนี้ศุกร์สัปดาห์ของต้นเดือนต้องมาลุ้นกันต่อว่าจะทะลุเป้า 1404+ ได้หรือไม่ คนที่ถือ L ก็ถือยาวตามระบบต่อไปครับวันนี้ระบบปรับปรุงนิดหน่อยไม่มี

ผลอะไรกับระบบสักเท่าไรแต่เราก็ต้องปรุบปรุงให้ดีขึ้นตามทิศทางตลาดโลกครับ เพราะสูตรแต่ละสูตรจะมีอายุหรือช่วงเวลาของมันเหมือนกัน วันนี้น่าจะย่อตัวลงก่อนครับหลังจากที่เมื่อวานขึ้น

มาแรงเหลือเกินสัญญาณเข้าเขต Over ไปแล้วต้องย่อตัวลงมาก่อนขึ้นต่อไป มาดูทางด้านน้ำมันก็แรงพอๆกับทองคำทะลุไปยัน 86$+ กว่าๆใครที่ตามระบบผมอยู่ก็สบายไป ราคายังไปอีกไกล

SET50 กระทิงดุ 714+ เหมือนกันถือตามระบบต่อไป นักลงทุนหน้าใหม่ที่ยังไม่มีของรอย่อตัวก่อนเข้าเก็บครับราคาน่าจะมาแถว 1374$+ ครับยังไงท่านที่มีกำไรอย่าลืมไปบริจาคช่วยคนที่ถูก

น้ำท่วมกันบ้างนะครับอากาศหนาวก็เข้ามาละ ทางภาคใต้เราก็ท่วมหนักเหลือเกินคนละนิดละหน่อยช่วยๆกันไปจะได้บุญอย่างใหญ่หลวง ขอให้โชคดีตามระบบต่อไปไม่แน่เช้านี้อาจขึ้น 1400+

แนวต้าน 1395 1405 1408 1412

แนวรับ 1385 1377 1374 1365

ระบบ Long time ยังเขียวสดใสถือต่อไปตามระบบ (คนที่เล่นทองคำแท่งให้ถือตามระบบนี้ไปครับ)

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 48

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันระบบเขียวต่อเนื่องอยู่หน้าซื้อถือต่อไปตามระบบ

• ถูกใจ 14

SET50 ระบบเขียวดีดตัวแรงติดเทรนแนวต้านบนถือต่อไปตามะบบ

• ถูกใจ 22

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณ PG

ขอบคุณมากนะค่ะ สำหรับ ข้อมูลและบทวิเคราะห์ และ กราฟ สวย ๆ ทุก ๆ วันค่ะ

ให้กำลังใจ +3 คะแนนเลยค่ะ

!thk !10 !031 !gd !57

ขอบคุณ อ.Prinkgold มากๆๆค่ะ

เคยฝากคำถามว่า ระบบน้ำมัน นี้วิธีซื้อขายแบบไหนบ้างนอกจากกองทุนน้ำมันค๊ะ (พอดีว่าเคยตั้งคำถามไว้แล้วลืมตามคำตอบค่ะ แล้วก็จำไม่ได้ว่าเราถามไปตั้งแต่วันไหนแล้วค่ะ)

ขอบคุณครับปู่ที่นำระบบดีๆมาให้เป็นแนวทาง อ่านแล้วบวกให้ปู่มากๆหน่อยนะครับวันนี้

ปู่อดหลับอดนอนมาอัพให้ดูกันแต่เช้าเลย อย่าลืมบวกให้กำลังใจปู่กันด้วยนะครับ !gd !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

อัยหย่า!! ถ้าไม่ติดตามระบบปู่มานี่ตายแน่ๆเกือบจะไปเปิด S แล้วรอดตัวอย่างหวุดหวิดดียังถือตามที่ปู่พริ้งแนะนำวันนี้จึงบอกได้คำเดียวว่า รวยๆๆๆๆ +3 !gd !57

บวกให้หมดใจไปเลยจ้าวันนี้ถือตามปู่มาไม่เคยหวั่นกำไรเข้าหลัก 6 ปลายๆแล้วละจ้า+3 !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

โหรวยเล๊เลยงานนี้คุณหยกผมทุนน้อยครับได้ไม่กี่ตั้งเองอาศัยตามระบบปู่อยู่ตอนนี้ มาลองเชิงระบบปู่อยู่ครับรอปีหน้าฟ้าใหม่คงได้จัดหนักๆตามปู่ด้วยเช่นกัน+2 !01 :D

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขา L จงเจริญครึกคักกันใหญ่เลยนะวันนี้ไม่มีอะไรพูดนอกจากคำว่าขอบคุณอย่างสูง+3 !047 !_087

อรุณสวัสดิ์ + ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ยามเช้าตรู่ คะ :wub: :wub: :wub:

ปู่ขยันจังเลยมาแต่เช้าช่วงนี้หุ้นเข้าทางหมดเลยทองดีดขึ้นสูงริปแต่เงินบาทก็แข็งตอบกลับ ราคาสมาคมวันนี้+150 อีกแน่ๆ !uu

ถูกแก้ไข โดย นินา

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...