ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ คุณPrinkgold 5fc0f220.gifวันนี้ลุ้นให้วิ่งขึ้นน๊าน้องทองคนจ๊วย3ca8b998.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!gdสวัสดีค่ะมารอเหมือนกันค่ะ มะคืนเอา M 79 จุดไล่น้องทองขึ้นมาจริง ๆ เช้านี้ระบบต้องเขียวแน่แน่ใช่หรือเปล่าคะ !57 !thk

ขอบคุณค่าคุณ Prinkgold !thk

มารอดูระบบ ต้องเขียวแน่ๆเลย เพราะคุณ a-dang ใช้ M 79 ไล่ยิงน้องทองมะคืน !53 !53 !53

ทองระบบเขียวอยู่น้าซื้อถือต่อครับ

น้องทองเราเมื่อคืนเล่นเสียวๆ ก็ลากใส้ลงจนมาถึง 1227+ แต่พี่ใหญ่ก็รับไหวจึงทำให้ระบบปิดเหนือ 1240 ได้สำเร็จ รออ่านบทวิเคาระห์ทองนอกรอบครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

น้ำมันระบบแดง

Silver ระบบแดง

DJ Dow Jones ระบบแดง

ขอบคุณค่าคุณ Prinkgold

มารอดูระบบ ต้องเขียวแน่ๆเลย เพราะคุณ a-dang ใช้ M 79 ไล่ยิงน้องทองมะคืน

ผมว่ามาช่วยกันยิงดีกว่า น้องทองจะได้เขียวแท่งยาวๆ :lol:

Thank you Ka :) hoooorayy for Spain ja~ ลุ้นระทึกสุดๆ eiei แต่ว่าเศร้าว่าจะเข้าซื้อตอนไหนดีอะคะ. รบกวนด้วยนะคะ

Thank you Ka :) hoooorayy for Spain ja~ ลุ้นระทึกสุดๆ eiei แต่ว่าเศร้าว่าจะเข้าซื้อตอนไหนดีอะคะ. รบกวนด้วยนะคะ

รอซื้อแถว 1238 1235+ ครับจะต้องย่อตัวลงมาอีกรอบก่อนขึ้นต่อครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...