ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ไว้รอเก็บของที่ 1177 นะค่ะคุณปริญญาธร ลุ้นค่ะ

ถ้าทองแท่ง โซดารอเก็บที่ 116X ..... อุ๊ย เพลินเลย เราจะทำบ้านคุณทองชมพูเลอะเทอะรึป่าวเนี่ย............ ขอโทษคุณทองชมพู และบรรดาแฟนคลับของท่านด้วยคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวาน S 1207 เหมือนกันค่ะคุณ Soda แต่ออกไปแล้วเมื่อคืนที่ 1193

วันนี้รอ S ใหม่ที่เดิม

คุณkanisorn มักเล่นคล้ายคุณโซดานะคะ แตออกก่อนเหมือนคราวที่แล้วเลยค่ะ จำได้ แล้วคุณโซดาลุ้นต่อ กำไรดีทั้งคู่ค่ะคอยเชียร์นะคะ :P :P :P

ถูกแก้ไข โดย Arpat

คึกคักกันใหญ่เลยทองวิ่งขึ้นไปแล้ว...1222 1224 เลยลูกเพ่วันนี้ทองคำแท่งคงจะเขียวอีกแท่งละมั้งสัปดาห์นี้

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ไม่ทราบว่าคุณ Soda ตั้ง Stoploss ไว้ที่เท่าไรคะ

เพราะตอนนี้ก็ S ไว้ที่ 1208 ค่ะ !thk

ไม่ทราบว่าคุณ Soda ตั้ง Stoploss ไว้ที่เท่าไรคะ

เพราะตอนนี้ก็ S ไว้ที่ 1208 ค่ะ 5fc0f220.gif

ส่วนใหญ่ ถ้าโซดา L ไม่ได้ตั้ง เพราะตะกี้ โซดาL 1205 คะ ถ้าS โซดาจะตั้งห่างสัก 10จุดคะ

คุณkanisorn มักเล่นคล้ายคุณโซดานะคะ แตออกก่อนเหมือนคราวที่แล้วเลยค่ะ จำได้ แล้วคุณโซดาลุ้นต่อ กำไรดีทั้งคู่ค่ะคอยเชียร์นะคะ :P :P :P

เล่นตามกราฟตัวเอง อ่านบทวิเคราะห์ของเหล่ากูรู ที่ให้ความรู้ทั้งหลาย แล้วก็มาพิจารณาจากกราฟเราเอง แล้วตัดสินใจคะ

โห วันนี้กระพริบตาไม่ได้เลยเนอะ ดีดๆเด้งๆ อย่าฮวบๆละกาน

วันนี้ไม่ทราบว่าคุณโซดา จะออกทำกำไรที่ประมาณเท่าไรคะ !thk

วันนี้ไม่ทราบว่าคุณโซดา จะออกทำกำไรที่ประมาณเท่าไรคะ 5fc0f220.gif

จุดที่มองไว้นะคะ 1219-1222 คะ แต่ถ้า สถาณการณ์ ไม่เป็นไปตามคิด ก็เผ่นก่อนคะ เก็บทีละนิด รวบรวมไว้ ก็ได้เยอะคะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

จุดที่มองไว้นะคะ 1219-1222 คะ แต่ถ้า สถาณการณ์ ไม่เป็นไปตามคิด ก็เผ่นก่อนคะ เก็บทีละนิด รวบรวมไว้ ก็ได้เยอะคะ

ตอนแรกอ่านของคุณโซดา นึกว่าคุณโซดา S เลยเล่นตามไป

เสียใจที่ดันอ่านไม่รอบคอบเองค่ะ !_09 !_09 !_09

ตอนแรกอ่านของคุณโซดา นึกว่าคุณโซดา S เลยเล่นตามไป

เสียใจที่ดันอ่านไม่รอบคอบเองค่ะ 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif

อ้าววววววววววว ขอโทษด้วยคะ โซดาก็พิมไม่ละเอียดเอง ไม่คิดว่าจะมีคนตาม เพราะโซดาเอง ไม่ไช่กูรู เล่นตามแบบฉบับตัวเองอ่ะคะ มาร์จิ้น มีไว้ลากเยอะป่าวคะ s ไว้ตรงนั้น มีสิทธิ์เก็บกลับได้คะ

อ้าววววววววววว ขอโทษด้วยคะ โซดาก็พิมไม่ละเอียดเอง ไม่คิดว่าจะมีคนตาม เพราะโซดาเอง ไม่ไช่กูรู เล่นตามแบบฉบับตัวเองอ่ะคะ มาร์จิ้น มีไว้ลากเยอะป่าวคะ s ไว้ตรงนั้น มีสิทธิ์เก็บกลับได้คะ

ไม่เป็นไรค่ะ คุณโซดา !thk

เห็นคุณโซดาได้บ่อย เลยว่าจะขออาศัยความรู้กับโชคของคุณโซดาไปด้วยน่ะค่ะ

เพราะส่วนตัวตอนนี้ไม่ค่อยมีโชคเลยค่ะ !034 !034

รวยกันใหญ่ขา GS คุณโซดาต้องเล่นคู่กับอาจารย์พริ้งถึงจะสนุก..ผมรออาจารย์มาเล่นอยู่แต่ตอนนี้อาศัยระบบเอาอิๆ

และดูโซดาเล่นด้วยสนุกดีได้ความรู้และเห็นการตัดสินใจที่เด็กขาดของเทพๆ GS และรออาจารย์ PG หายยุ่งกับงานซะก่อน เมื่อวานเห็นย่อตัวลงเล่นเอาผมใจไม่ดีเลยกลัวกำไรหดแต่ยังดีที่ระบบเขียวก็ถือยาวต่อไป :lol:

ถูกแก้ไข โดย mama

แตะ 1213-1214 อีกรอบ คงออกมาก่อนละคะ ดูท่าจะคลานซะแร้ว

ดูแล้วด่านนี้จะฝ่าไปยาก ปิด L แล้ว S ตามเลยดีมั๊ยค่ะ คุณโซดา

จะเสี่ยงไปไหม !54

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...