ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เจ๊โซดานี่สุดยอดไปเลย..ผมเองติดดอย S อยู่ที่ 1160 โน่นครับมาจิ้นลากดินเหอๆ คงอีกนานกว่าจะลงมาหาครับเข้าผิดจังหวะไปหน่อย !_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองคำระบบเขียวถือตามระบบต่อไปครับ

ทองคำช่วงนี้เดาใจยากมากครับเล่นเอานักลงทุนหัวหมุนไปตามๆ กันจะลงก็ไม่ลงขึ้นก็ไม่ขึ้น ช่วงนี้อาศัยระบบเป็นแนวทางเอาครับวิเคราะห์ยาก

มากราคา ทองคำค่อนข้างผันผวนมากๆ นักลงทุนหน้าใหม่ไม่แน่ใจก็ให้นั่งนิ่งๆ รอไปก่อนครับ มาถึงวันนี้ทองคำต้องเลือกแล้วละว่าจะไปทาง

ไหนต่อผมเองยึดตามระบบ ไว้ก่อนละครับ ตอนนแรกกะว่าจะลงแน่ๆ เอาอีกทีดูระบบกลับมาเขียวเหมือนเดิม ทองคำกำลังเล่นอะไรแปลกๆ

ในช่วง Sideway ครับมุมมองวันนี้ให้ไปใน ทางขาลงก็แล้วกันครับ...แต่ก็ยังยึดระบบเป็นหลักอยู่ แดงมาก็ขายถ้าเขียวก็ถือต่อไปครับ

ส่วนทองคำแท่งผมเองก็ยังไม่ได้เข้าเลยรอย่อตัวลงมารอบนี้ก่อนครับเอาแบบชัวๆ ปลอดภัยไว้ก่อน

วันนี้วันแม่ตื่นแต่เช้ามาทำของใส่บาตรครับ และก็อย่าลืมให้ของขวัญแม่นะครับรักแม่ให้มากๆ อย่าลืมบอกว่ารักแม่ด้วยนะครับทำอะไรจะได้เจริญรุ่งเรืองwub.gif

แนวต้าน 1207 1211 1217

แนวรับ 1195 1190 1186

+1ให้คุณพริ้งโกลด์ด้วยค่ะ !01 !01 !01 ขอบคุณค่ะ

ช่วงนี้แย่เช่นกันครับเล่นผิดเทรนเหมือนกันติดดอยเป็นว่าเล่นเฮ่อ.. !064

ติดตามอ่านกระทู้มานานครับขอตามระบบอาจารย์พริ้งด้วยการนั่งรอขึ้นรถทองคำแท่งด้วยเช่นกันครับ..คนชอบดอย !32

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

มะวานตั้งs ไว้1207 ได้ตามเป้า ตอนนี้รอจุดออก

เมื่อวาน S 1207 เหมือนกันค่ะคุณ Soda แต่ออกไปแล้วเมื่อคืนที่ 1193

วันนี้รอ S ใหม่ที่เดิม

เมื่อวาน S 1207 เหมือนกันค่ะคุณ Soda แต่ออกไปแล้วเมื่อคืนที่ 1193

ตายมีเพียงเราที่ติดดอยมาจิ้นลากดินอยู่คนเดียว..มีแต่คนรวยๆ !064 !064 !ahh !_cd

โซดาก็ออกตอน1197 คะ เห็นท่าไม่ดีเลยเผ่น ตอนนี้กำลังมองว่าเอางัยดีคะ ใจ เกรงว่า จะผ่าน1207 อ่ะสิคะ งานนี้ แล้วไปโน่น 122x ไม่แน่ใจเลยคะ ขอนั่งมองกราฟตาปริบๆก่อนแล้วกัน

เจ๊โซดานี่สุดยอดไปเลย..ผมเองติดดอย S อยู่ที่ 1160 โน่นครับมาจิ้นลากดินเหอๆ คงอีกนานกว่าจะลงมาหาครับเข้าผิดจังหวะไปหน่อย afd371da.gif

ใจเย็นไว้คะ เด๋วมีโอกาสแก้ตัวซำเหมอ

อืมม ดูท่าจะวิ่งฉิ่วแฮะคืนนี้ โซดาขอเข้าที่1205 ละกาน เสี่ยงเหมือนกันนะเนี่ย

โซดาก็ออกตอน1197 คะ เห็นท่าไม่ดีเลยเผ่น ตอนนี้กำลังมองว่าเอางัยดีคะ ใจ เกรงว่า จะผ่าน1207 อ่ะสิคะ งานนี้ แล้วไปโน่น 122x ไม่แน่ใจเลยคะ ขอนั่งมองกราฟตาปริบๆก่อนแล้วกัน

คุณโซดา เข้า 1205 ไปแล้วเหรอ :mellow:

งั้นขอตามไปด้วยคนแล้วกัน จะได้มีเพื่อนลุ้น !uu

คุณโซดา เข้า 1205 ไปแล้วเหรอ :mellow:

งั้นขอตามไปด้วยคนแล้วกัน จะได้มีเพื่อนลุ้น b048a2d2.gif

คะ โซดาเข้าแล้วค๊า...... ถ้าดอยก็ไม่หนาวชิมิคะ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

คุณKanisorn ลุ้นไปก่อนนะคะ เด๋วโซดามา ไปเอาข้าวให้เจ้าลูกน้องสามตัวก่อนคะ เด๋วเลยเวลา มันจะหลับยาวคะ

ผมเอาใจช่วยลุ้นด้วยละกันครับ..ไม่มีของมันหนาว !_cd

ผมเอาใจช่วยลุ้นด้วยละกันครับ..ไม่มีของมันหนาว !_cd

ไว้รอเก็บของที่ 1177 นะค่ะคุณปริญญาธร ลุ้นค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...