ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับอาจารย์ PG ถือต่อตามระบบ ข่าวเต็มเลยวันนี้ !01 !thk

ถูกแก้ไข โดย mama

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:lol: :lol: ขอบคุณค่ะคุณPrinkgold.

เพลงคุณหนูหยกเพราะอีกแล้วชอบกีตาร์ เมื่อวานไปฟังเปียโนอิ่มอุ่นที่จส.100ก็เพราะ ขอบคุณค่ะไม่ทราบอ.Prinkgoldชอบฟังแนวไหนค่ะก็ดูกราฟไปด้วยฟังเพลงด้วยเพลินๆค่ะ

ขอบคุณครับ มีเพลงฟังเวลาดูกราฟแล้วมีข่าวสารมาให้ได้นั่งอ่านด้วย +1 !01

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู สำหรับบทวิเคราะห์ และข่าวสาร 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

+1 ค่ะ คุณปู่ PG ถือตามด้วยคนดีกว่า

ขอบคุณมากๆๆๆๆนะคะ !thk !thk !thk

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู สำหรับบทวิเคราะห์ และข่าวสาร 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

หวัดดีคุณโซดา ไม่ได้คุยกันนานตั้งแต่ไม่สบาย..เห็นคุณโซดาเข้ามาทำให้กระทู้ไม่เหงา..ต่อไปจัดได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวบ้านรกหรอกครับใครที่มีความเห็นอะไรอยากจะเขียนอยากจะถามก็แสดงออกได้เต็มที่เลยครับผมอนุญาติwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 7

หวัดดีคุณโซดา ไม่ได้คุยกันนานตั้งแต่ไม่สบาย..เห็นคุณโซดาเข้ามาทำให้กระทู้ไม่เหงา..ต่อไปจัดได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวบ้านรกหรอกครับใครที่มีความเห็นอะไรอยากจะเขียนอยากจะถามก็แสดงออกได้เต็มที่เลยครับผมอนุญาติwub.gif

ขอบพระคุณมั่กมากคะ คุณทองชมพู .... 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif รักษาสุขภาพมากๆนคะ ..อ้อ อย่าลืมออกกำลังกายด้วยนะคะ โซดาเล่นโยคะทุกวันคะ em309.gifem309.gifem309.gif

ฟังเพลงไปด้วยอ่านข่าวไปด้วยช่างมีความสุขอะไรอย่างงี้..ทองก็ถือยาวกันต่อไปตามระบบมีความสุขจังเลยวันนี้แถมลูกๆ ก็อยู่กันพร้อมหน้า !30 !uu

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

หวัดดีกร๊าบบ K.PG ให้ถื่อต่อหรอกร๊าบบ หรือปล่อยบางส่วนดี เอากำไลมาใส่ไว้ในแขนดีกร๊าบบบบบ

มี Indicator MT4 มาแจกครับของ อาจารย์ PG ครับ..งานนี้ต้องขอบคุณอาจารย์พริ้งครับที่ให้มาแจก ส่วนอินดิแท่งเทียนต้องซื้อครับไม่มีแจกสนใจติดต่อที่ E-mall นี้ครับ aphichaya_lun@yahoo.com !01 !01 !thk

http://www.mediafire.com/?g41200u5akvzny2

ถูกแก้ไข โดย mama

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...