ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองคำระบบเขียวถือต่อตามระบบครับ บทวิเคราะห์รอช่วงสายๆครับจะมาอัพให้ดูwub.gif

CL Oil น้ำมันระบบแดงแท่งที่ 2 ครับ

!thk !thk !thk

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าค่ะ ขอบคุณ ค่ะ ตามระบบเขียวถือต่อ

หวัดดีกร๊าบบ K.PG มาเป็นกำลังใจ+1พลังให้ K.PG กร๊าบบบบบบบบ

ขอถามคุณ Prinkgold ครับอินดี้ที่แจกมาอะครับ ดู Gf ดูตรงใหนครับ และดูราย Day หรือราย Week จึงใกล้เคียงที่สุดครับ ขอบคุณหลายเอาไปหนึ่งแต้มครับ ขอถามอีกนิดครับทำไมแทงเทียนผมจึงนับได้19แท่งครับ(gold)

ขอบคุณคุณปู่พริ้ง ตั้งแต่คุณปู่หายจากไม่สบายมาคราวนี้คุณปู่โพสต์มากจัง พึ่งจะหายไม่สบายมาใหม่ๆต้องพักผ่อนมากๆนะค่ะออกกำลังกายเบาๆด้วยนะค่ะ :P :P :P !thk !thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะนั่งรอรอบทวิเคราะห์อยู่ค่ะ..ในที่สุดก็ได้อ่านขอบคุณค่าอาจารย์ปู่ !thk

ขอบคุณครับสำหรับกราฟและบทวิเคาระห์ เมื่อคืนนั่งลุ้นจนแทบขาดใจเลยครับคุณ PG วันนี้ก็ถือต่อไปตามระบบครับ :D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...