ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู ไม่ค่อยได้แวะเข้ามาขอบคุณ ช่วงนี้งานรัดตัวมากๆ สัปดาห์หน้าต้องเดินทางไปสิงค์โปร์ แบบว่า นิสัยไม่ดีต้องถูกอบรม ขอบคุณคะ สำหรับบทวิเคราะห์ และแนวทางคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันอาทิตย์แล้วพรุ่งนี้เตรียมตัวต่อครับกำลังเก็บข้อมูลอ.ปู่ ขอบคุณครับ :rolleyes:

ข่าวสารยิ่งอ่านยิ่งทำให้จิตใจเราสับสน ผมขอนั่งนิ่งๆทำตามระบบปู่ดีกว่าครับอ่านมากไม่ดีมีแต่เรื่องกุข่าวทั้งนั้นเพื่อผลประโยชน์ทางธุระกิจเซ็งจริงๆ !uu

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

วันนี้เป็นวันหยุดขอให้ปู่พักผ่อนให้สบายนะครับเจอกันตลาดเปิดครับปู่+2 !gd !01

ปู่คะปู่สนใจเปิดอบรมมือใหม่บ้างมั้ยคะ

หนูขอลงชื่อคนเเรกเลยอิอิ

ขอบคุณครับปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะครับคนวัยทำงานเป็นห่วง !01

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ขอบคุณอีกทีครับปู่เล่นตามระบบปู่ไม่มีติดดอยครับ กระทู็นี้ไม่นิยมความรุนแรงครับขอบอก !01 !gd

ยังถือต่อตามระบบอ.PG อยู่ค่ะแต่น้ำมันรอขึ้นรถอยู่จ๊ะ!thk !10

อ.ปู่ครับผมขอถามเรื่องการตั้งค่าอินดิ้ใน MT4 ราย H4 หน่อยครับต้องใส่ค่าของโวลุมเท่าไรครับถึงจะออกมาตามกราฟที่ปู่โพสขอบคุณครับ อยากให้ปู่โพสรายสี่ชั่วโมงแบบนี้ด้วยจังผมชอบไม่รบกวนมากไปใช่ไหมครับ+2 !023 !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย yaya

โหสุดยอดมากระบบอะไรนี่อยู่หน้าไหนหาไม่เจอเยอะเกินตั้ง 300 กว่าหน้าหาไม่ไหวค่ะชอบจริงๆระบบตัวนี้ขอด้วยคนจ้า !30

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...