ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มารออาจารย์ค่ะ

ว่าเเต่ถ้าหนูจะจีบไปเรื่อยๆ ให้อาจารย์เปิด course สอนมือใหม่

จารย์จะรําคาญมั้ยเนี่ย

ถูกแก้ไข โดย kathy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปู่มาเร็วๆ หน่อยนะค่ะรอดูกราฟอยู่ค่ะ !thk

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อรอการย่อตัวรายวันระวังกันด้วยครับ

ทิศทางทองคำสัปดาห์นี้ยังคงแกว่งตัวในช่วงแคบๆ รอการพักตัวปรับฐานราคาอยู่ในช่วง side way วันนี้ย่อตัวลงตามรายชั่วโมงก่อนขึ้นต่อ

แนวรับที่สำคัญอยู่ที่ระดับ 1334 1325 ครับและแนวต้านจะอยู่ที่ระดับ 1365 มุมมองต้องลุ้นย่อตัวเพื่อให้ลงปรับฐานถ้าหลุด 1334 ลงไปคงอุ่นใจ

ได้ระดับหนึ่งแต่ถ้าไม่หลุดก็ดีดขึ้นตามเคย แต่ระบบยังเขียวอยู่ผมแนะนำถือต่อตามระบบไปเรื่อยๆครับ ถ้าระบบแดงมาค่อยขายทำกำไรออกไป

ตามระบบน่าจะดีกว่า วันนี้ไปดูทางด้านค่าเงิน US ก็แข็งค่าขึ้นมาเล็กน้อยมุมมองต้องเฝ้าติดตามดูอย่างใกล้ชิดครับถ้า US แข็งค่าขึ้นอีก

รับรองว่าน้องทองเรารอดยากแน่ครับต้องลงปรับฐานก่อนเป็นแน่ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยครับต้องไปดูแลหลานๆ ที่ป่วยเพราะไข้หวัดอยู่

แย่มากครับเด็กๆ ช่วงนี้เป็นไข้หวัดกันเยอะ ผมเองก็ทานยากันไว้ตลอดช่วงนี้ไม่ต้องห่วงนะครับผมแข็งแรงดี..ขอให้โชคดีนะครับcool.gif

แนวต้าน 1354 1364 1374

แนวรับ 1344 1334 1329

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 23

น้ำมันระบบเขียวรอย่อตัวรายวันด้วยเช่นกันครับ

• ถูกใจ 10

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อขาสั้นขึ้นรถขายาวถือต่อไปตามระบบ

• ถูกใจ 12

ที่ว่าขาสั้นขึ้นรถ หมายความว่าวันนี้ควรเปิด s ใช่มั้ยครับ?

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อขาสั้นขึ้นรถขายาวถือต่อไปตามระบบ

• ถูกใจ 2

ขอบคุณมากครับอ. รอปรับฐานอยู่ครับ สำคัญแต่มันจาไม่ปรับใขเวลาเราอะดิ

ที่ว่าขาสั้นขึ้นรถ หมายความว่าวันนี้ควรเปิด s ใช่มั้ยครับ?

ขาสั้นหมายถึงคนเล่นระบบเร็วมากกว่าครับ

ไม่ใช่ให้เล่น S ครับ เพราะระบบยาวยังเขียวอยู่ครับ

ขอบคุณค่ะคุณปู่Prinkgold

ขอให้สุขภาพแข็งแรงและเด็กๆหลานๆหายไวๆนะคะ+1ค่ะ :lol:

ขอบคุณครับผมนึกว่าปู่หายไปไหนซะอีก รอระบบแดงเพื่อปรับฐานอยู่ครับอยากขายเต็มทีแล้ว+1 !53

ขอบคุณครับผม

ขาสั้นหมายถึงคนเล่นระบบเร็วมากกว่าครับ

ไม่ใช่ให้เล่น S ครับ เพราะระบบยาวยังเขียวอยู่ครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...