ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:D-ขอบคุณนะคะอาจารย์ !v@ ที่ทำให้มดแดงมีตังใช้มากขึ้น โดยไม่ปล่อยหมูไปซะก่อน

!57 !gd !01 !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณนะครับอาจารย์ !v@ ที่ทำให้เด็กขายของมีตังใช้มากขึ้น โดยไม่ปล่อยหมูไปซะก่อน[/b]

!57 !gd !01 !10

[/color]

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณอาจารย์ด้วยคนค่ะ เงินทองไหลมาเทมาเลยค่ะ ปีที่กำลงจะผ่านไปนี้เหมือนได้เงินมาฟรีๆ แต่ก่อนฝากแบงค์อย่างเดียวค่ะ

!thk !57 !10 !30

ยิ่งอ่านยิ่ง งง เล่นอะไรกันครับ ทั้งคุณมดแดงและคุณเด็กขายของ

วันก่อนผมพิมพ์ไปถึง การอ่านเส้น MA ว่ามี 2 - 3 จุดในการอ่านเส้น MA

วันนี้เกิดขึ้นแค่ 2 จุด คือ

เกิดการเล่นตามสูตร 1/3(33.33) 2/3 (66.66) กับเกิดการขึ้นตามกำลังคลื่นของเส้น MA ที่ยังไม่หมดไป

ถ้าเป็นไปตามหลักการ 2 ข้อนี้ คืนนี้ราคาทองต้องขึ้นไปปิดที่ 1411 - 1412 ครับ

ว่าแต่ว่าวันนี้ใครรับผมเข้าโรงพยาบาลครับ ไม่รู้ว่าแผลต้องเย็บกี่เข็ม เพราะมองว่าสุดท้ายก็ต้องลง blink.gifblink.gif

ขอบคุณอาจารย์ด้วยคนค่ะ เงินทองไหลมาเทมาเลยค่ะ ปีที่กำลงจะผ่านไปนี้เหมือนได้เงินมาฟรีๆ แต่ก่อนฝากแบงค์อย่างเดียวค่ะ

!thk !57 !10 !30

ฝากแบงค์ ดอกเบี้ยอย่างเก่งก็ 1.25% ระยะสั้น ฝากอาแป๊ะร้านทอง 7 วัน ได้ 1 % ไม่โดนหักภาษี

ณ.ที่จ่าย 15% ด้วยล่ะ รับ Netๆๆๆๆๆๆ ( นานๆ ที กรณีผันผวนมากๆ และเข้า-ออก ได้ถูกทาง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ยิ่งอ่านยิ่ง งง เล่นอะไรกันครับ ทั้งคุณมดแดงและคุณเด็กขายของ

วันก่อนผมพิมพ์ไปถึง การอ่านเส้น MA ว่ามี 2 - 3 จุดในการอ่านเส้น MA

วันนี้เกิดขึ้นแค่ 2 จุด คือ

เกิดการเล่นตามสูตร 1/3(33.33) 2/3 (66.66) กับเกิดการขึ้นตามกำลังคลื่นของเส้น MA ที่ยังไม่หมดไป

ถ้าเป็นไปตามหลักการ 2 ข้อนี้ คืนนี้ราคาทองต้องขึ้นไปปิดที่ 1411 - 1412 ครับ

ว่าแต่ว่าวันนี้ใครรับผมเข้าโรงพยาบาลครับ ไม่รู้ว่าแผลต้องเย็บกี่เข็ม เพราะมองว่าสุดท้ายก็ต้องลง blink.gifblink.gif

อ้าว แต่กราฟไม่ผิดนี่ครับ ถึงแม้ว่าจะมาช้าหน่อย แต่ว่ามันก็มาเป็นหมีนิครับ

คนทำกราฟก็ต้องชมเชยอย่างมากนิครับ จริงไหมครับ คุณพี่มดแดง

สวัสดีครับ ดีครับ ดีครับ ทำใจได้แบบนี้ เมื่อวาน ตอนเกือบเที่ยงคืนราคาพุ่ง เกือบถึง 1,400 เลยรีบนอน จะได้ตื่นเช้ามีแรงขนทองไปขาย

ตื่นเช้ามา เปิด ไอ้กระดาษของฉัน ต๊กใจหมดเลยครับ ได้แต่ !_10 !_cd

เพราะเข้าล่าสุด 19,730 แน่ะ โค ตะ ระ สูงเลย

อยากทราบว่าคุณพี่ขายของคิด อะไรดลใจถึงเข้าที่ราคานี้ เพราะ ratyใจใม่กล้า ขออยู่เฉยดีกว่า ช่ายเฉลยเป็นแนวทางบ้างนะคะ กราบขอบคุณฮะ

ถูกแก้ไข โดย raty

อ้าว แต่กราฟไม่ผิดนี่ครับ ถึงแม้ว่าจะมาช้าหน่อย แต่ว่ามันก็มาเป็นหมีนิครับ

คนทำกราฟก็ต้องชมเชยอย่างมากนิครับ จริงไหมครับ คุณพี่มดแดง

ผมหมายถึงราคาที่เราเห็นตอนนี้ยังขึ้นไปไม่ถึงจุดสูงสุดที่จะขึ้นไปได้ในคืนนี้ครับ

ถ้าเมื่อวานราคาสามารถฝ่าแนวต้านขึ้นมาได้ เมื่อวานราคาจะปิดตลาดแถวๆ 1404 ครับ

แต่ดันมาขึ้นวันนี้ ซึ่งผลจากการที่เส้นค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่เลื่อนถอยออกมาอีก 1 วัน จะส่งผลทำให้วันนี้ราคาสามารถขึ้นไปปิดที่ราคา 1411 - 1412 ได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

เข้าราคาเดียวกันเลย 19730 น้องทองเข้าสิง(แต่เข้าแค่ก้อนเล็กกกกกกกกกกกๆ)

อยากได้ตังไปเที่ยวปีใหม่อ่ะค่าาาาาา

!53 !53 !53

วันที่ซื้อมีแต่คนรอขาย คนข้างๆถามว่าคิดยังไงถึงมาซื้อ !17

ถูกแก้ไข โดย เด็กดื้อ

ผมหมายถึงราคาที่เราเห็นตอนนี้ยังขึ้นไปไม่ถึงจุดสูงสุดที่จะขึ้นไปได้ในคืนนี้ครับ

ถ้าเมื่อวานราคาสามารถฝ่าแนวต้านขึ้นมาได้ เมื่อวานราคาจะปิดตลาดแถวๆ 1404 ครับ

แต่ดันมาขึ้นวันนี้ ซึ่งผลจากการที่เส้นค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่เลื่อนถอยออกมาอีก 1 วัน จะส่งผลทำให้วันนี้ราคาสามารถขึ้นไปปิดที่ราคา 1411 - 1412 ได้ครับ

รอลุ้น1412 คุ่ะ กราบขอบคุณ เข้าใจขึ้นเยอะค่ะ และเห็นด้วยกับคุณเด็กขายของ

หวัดดีครับอ.ซี อ.ครับถ้ากราฟรายวันเป็นขาิิb นั้นรายสี่ช.ม จะเป็น a b c หรือป่าว คลืน a b c มีกี่คลื่นบางอะครับ !01 !01

ถูกแก้ไข โดย หมาวัด

มีโอกาสขึ้นถึง 142X หรือเปล่าคะ

หรืออาจลงปรับฐานก่อน ขอบคุณค่า

!10 !10 !10

เข้าราคาเดียวกันเลย 19730 น้องทองเข้าสิง(แต่เข้าแค่ก้อนเล็กกกกกกกกกกกๆ)

อยากได้ตังไปเที่ยวปีใหม่อ่ะค่าาาาาา

!53 !53 !53

วันที่ซื้อมีแต่คนรอขาย คนข้างๆถามว่าคิดยังไงถึงมาซื้อ !17

ทำไมไม่ตอบกลับว่า ขายผมไหม ผมให้เพิ่มอีก 40 บาท มากกว่าร้านนะ

แล้วสุดท้าย คุณเด็กดื้อก็จะมีรูปติดหน้าร้าน. ห้ามเข้า. ฮิ ฮิ ขำ ขำ นะครับ

แต่ถ้าคุณทำอย่างนั้น มีแน่ ห้ามลอง

ดูสิ อาจารย์ทำให้เขว่ กล่าวราคา 1,411+3 ปล่อยดีไม่ปล่อยดี เดี๋ยวหาว่าขายหมู. เช็ดข่าวซ้อมรบ USA. JAPAN ก่อน แล้วว่ากันพรุ่งนี่้ ไอ้เราทองแท่ง ไม่มีกดปุ่มสั่ง ต้องเข็นไปขายเท่านั้น เลยมีเวลาไตร่ตรอง

หวัดดีครับอ.ซี อ.ครับถ้ากราฟรายวันเป็นขาิิb นั้นรายสี่ช.ม จะเป็น a b c หรือป่าว คลืน a b c มีกี่คลื่นบางอะครับ em0009.gif em0009.gif

อ่านแล้ว ไม่เข้าใจคำถาม แต่ตอบได้ง่ายมาก รายวัน 1 แท่งเทียน เกิดจากราย 4 ชั่วโมง 6 แท่งเทียนครับ

ดังนั้น b ที่รายวันจะคงที่ครับ แต่ราย 4 ชั่งโมงมันย่อยออกมาอีกมากครับ มาเป็น a b c หรือ 1 2 3 4 5 ย่อย แล้วแต่จังหวะครับ

ตรงนี้สรุปว่าขึ้นอยู่กับคนอ่านครับ

แล้วที่ถามว่า a b c มีกี่คลื่น ตอบง่ายมากครับ ดูตามรูปที่คุณจาว(กะทิ) เคยเอารูปมาแปะไว้ครับ

จำ 2 รูปนี้แบบนึกถึงแล้วสามารถมองเห็นรูปในอากาศได้โดยไม่ต้องดูรูป และ สามารถเขียน 2 รูปนี้ได้โดยไม่ต้องดูรูป

รับรอง การนับคลื่นจะง่ายสำหรับคุณครับ

อิ อิ ไปหละ laugh.giflaugh.giflaugh.gif