ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะจารย์ซี อยากให้เป็นไปตามความเห็นของจารย์ค่ะ เชียร์ลงๆๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ d5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gif

เอากราฟมาลงให้ครับ

ถ้าดูแท่งเทียนย้อนหลังไปประมาณ 10 - 20 แท่งเทียน

วันนี้ความคิดส่วนตัวผมแย้งกับกราฟครับ เพราะผมเชื่อว่าทองลงโดยจะมีแนวรับที่ประมาณ 1374 - 1361 ครับ

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

So Thanks อ.CCCZAA ใจจริงอยากกล่าวคำว่า "ขอบคุณ" แทนครับ แต่กลัวว่า คุณเด็กขายของ จับตาดูอยู่ เลยขอเขียนเป็นภาษาปะกิตแทนครับ ^_^

So Thanks อ.CCCZAA ใจจริงอยากกล่าวคำว่า "ขอบคุณ" แทนครับ แต่กลัวว่า คุณเด็กขายของ จับตาดูอยู่ เลยขอเขียนเป็นภาษาปะกิตแทนครับ ^_^

คูณเด็กขายของยังไม่เลิกงาน เรานิทาได้ หรือไปรอหน้าร้านทองให้อาแป็ะขึ้นราคา ไม่สำเร็จว่ะ ...อาแป้ะขี้เหนียว

+1 ให้อ.ซีค่ะ อยากให้น้องทองลงมาวิ่งเล่นแดนล่างจริงๆ :P

ขอบคุณค่ะจารย์ซี อยากให้เป็นไปตามความเห็นของจารย์ค่ะ เชียร์ลงๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba คุณเขียนอย่างนั้น แสดงว่า คุณยังถืออยู่แค่ 2 ไม้ เช่นเดิม

ยังไม่ได้เข้าเพิ่มแต่อย่างใด ใช่ไหมเอ่ย

คูณเด็กขายของยังไม่เลิกงาน เรานิทาได้ หรือไปรอหน้าร้านทองให้อาแป็ะขึ้นราคา ไม่สำเร็จว่ะ ...อาแป้ะขี้เหนียว

สวัสดึครับ คุณ raty จะไปรอหน้าร้านทองทำไม วันนี้ราคาวิ่งวนอยู่แถว 1,388-1,392 แค่ช่วง 4 เหรียญ แถมมีค่าเงินบาท

มาร่วมแจม ดังนั้น ความตั้งใจของคุณ raty อาจจะเจอนายห้างฯ ร้านทอง ที่ชื่อว่า จ้าวอย่าหวัง แน่ๆ ครับ

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba คุณเขียนอย่างนั้น แสดงว่า คุณยังถืออยู่แค่ 2 ไม้ เช่นเดิม

ยังไม่ได้เข้าเพิ่มแต่อย่างใด ใช่ไหมเอ่ย

เปล่าค่ะ เมื่อวานต๊กจายไปหน่อย เลยปล่อยไปครึ่งปอด เหลือไม้เดียวค่ะ เลยเชียร์ลงจะได้เข้าซัก 2 ไม้ อิอิ

เมื่อวานกำไรพอหอมปากหอมคอ พอแล้วล่ะค่ะ ไม่เสียใจที่วันนี้ขึ้นสูงกว่าเดิม เดี๋ยวไว้ซื้อใหม่ก็ได้ทองมีให้เล่นตลอดชีวิต

!uu !57 !gvme

ไม่เป็นไรหรอกครับ พ.ต.จิ้งจก เด็กขายของก็แค่เขียน เพื่ออยากให้เพื่อนๆ ได้สร้างสีสรร และยกมือ

ถาม อ.ซีซาร์ เวลาไม่เข้าใจล่ะครับ แบบว่า สมัยเรียนชอบนั่งอยู่หลังห้อง เข้าใจไม่เข้าใจก็ไม่ยกมือถาม ถึงได้เป็นแค่เด็กขายของ ไงครับ

ฮิ ฮิ ฮิ 555555555

เปล่าค่ะ เมื่อวานต๊กจายไปหน่อย เลยปล่อยไปครึ่งปอด เหลือไม้เดียวค่ะ เลยเชียร์ลงจะได้เข้าซัก 2 ไม้ อิอิ

เมื่อวานกำไรพอหอมปากหอมคอ พอแล้วล่ะค่ะ ไม่เสียใจที่วันนี้ขึ้นสูงกว่าเดิม เดี๋ยวไว้ซื้อใหม่ก็ได้ทองมีให้เล่นตลอดชีวิต

!uu !57 !gvme

สวัสดีครับ ดีครับ ดีครับ ทำใจได้แบบนี้ เมื่อวาน ตอนเกือบเที่ยงคืนราคาพุ่ง เกือบถึง 1,400 เลยรีบนอน จะได้ตื่นเช้ามีแรงขนทองไปขาย

ตื่นเช้ามา เปิด ไอ้กระดาษของฉัน ต๊กใจหมดเลยครับ ได้แต่ !_10 !_cd

เพราะเข้าล่าสุด 19,730 แน่ะ โค ตะ ระ สูงเลย

สวัสดึครับ อ.ซีซาร์ วันนี้วุ่นๆ เลยพึ่งเข้ามาอ่าน และเตรียมตัวเตรียมว่า อาจจะเจอ

ศุกร์สยองแน่ๆ ว่าแต่ว่า ตอนนี้ กราฟ กำลังทำ Bearish Pattern อย่างที่ อ.ซีซาร์ ได้ยกตัวอย่างไว้

เมื่อวานใช่ไหมครับ หลังจากเมื่อวาน ก็คือ Bulllish Pattern แล้วกลับมาที่ราคาเดิม หรือเปล่า งง ที่เขียนเหมือนกัน

ขอบคุณมากครับ อ.ซี สำหรับกราฟสวยๆ ที่ลงไว้ตอนเที่ยงครับ ลุ้นให้สุดโต่งเลย หวังว่า จะไม่เจอแบบเมื่อคืน ขึ้นอยู่ดีๆ

นอนหลับตื่นมา อ้าว ไหงเป็นอย่างนี้ไปได้

อาจารย์และเพื่อนๆคะ

และแล้วเป้าหมาย ..1403$.. รูปแบบ ab=cd ก็มาแล้วค่ะ ใครไม่รู้ย้อนไปอ่านใหม่นะคะ !gd !10 !01

เอามาให้ดูซะดีกว่า ab=cd มันก็เป็นส่วนหนึ่ง bearish gartley pattern งงใหมคะ gartley และ butterfly มันก็คล้ายๆกัน แต่มดแดงไม่รู้ในรายละอียด เรื่องสัดส่วนของฟิโบค่ะ....

ถูกแก้ไข โดย moddang..