ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ ค่ะคุณกำพล ดิฉันอยู่ต.จ.ว ค่ะ อยากเล่นทองออนไล ที่ใหนดี, ทำไงดี่ ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย ค่ะ จาก คน 101 ค่ะ (เพราะเลือกไม่ถูก ติดขัดไม่สดวก เพราะเห็นส่วนมากมีแต่คนที่กรุงเทพเขาเล่นกันค่ะ )

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะเฮียที่มาสรุปภาพรวมคลื่นให้ พักผ่อนบ้างนะคะเฮีย ยังมองไม่เห็นเลยเฮียนอนตอนไหน เช้ามาก็ตื่นมาทำตารางคะแนนอีก

ขอบคุณมากค่ะเฮียที่มาสรุปภาพรวมคลื่นให้ พักผ่อนบ้างนะคะเฮีย ยังมองไม่เห็นเลยเฮียนอนตอนไหน เช้ามาก็ตื่นมาทำตารางคะแนนอีก

จริงๆด้วยคะเฮียกัมนอนตอนไหนเนี๊ยะ...ตีสามมมมมมยังไม่นอน!ahh

สวัสดีค่ะ ค่ะคุณกำพล ดิฉันอยู่ต.จ.ว ค่ะ อยากเล่นทองออนไล ที่ใหนดี, ทำไงดี่ ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย ค่ะ จาก คน 101 ค่ะ (เพราะเลือกไม่ถูก ติดขัดไม่สดวก เพราะเห็นส่วนมากมีแต่คนที่กรุงเทพเขาเล่นกันค่ะ )

มี 2 แบบนะครับ

Gold Futures เล่นแบบไม่เอาของ ลงเงิน 100000 หน่อยๆ เล่นทีละ 50 บาท/1 สัญญา หรือ 20000 หน่อยๆ เล่นทีละ 10บาท/สัญญา อันนี้ ต้องคุมความโลภความกลัวของตัวเองให้ดี ไม่งั้นตังค์หมดแผล็บเดียว ส่วนตัว ผมเล่นที่ GTWM หน้าเวปมีโฆษณาอยู่ครับ และผมวางเงินไว้ถึง 5 แสน เล่น สัญญาเดียวเป็นหลัก นานๆจะเล่น 2 สัญญาสักที

ที่อื่น ก็มีอีกหลายเจ้านะครับ

Gold Online อันนี้ วางเงินไว้ 50000 เล่นได้ 50 บาท ภายใน 2 วัน โอนเงินเต็มจำนวนให้เขา หลังการซื้อขาย มีทั้งทางโทรศัพท์และทาง web แบบ Realtime

ซื้อแล้ว ก็มีทางเลือก จะฝากของไว้รอขาย หรือจะไปเอามาเก็บก็แล้วแต่ ถ้าอยู่ต่างจังหวัด ก็คงฝากเป็นหลัก อันนี้ผมเล่นกับ GT Gold Bullion ครับ มีโฆษณาอยู่หน้าเวปเช่นกัน

ส่วนที่อื่น ก็หลายเจ้าเช่นกัน

ที่ไหนดีที่สุด อันนี้ ตอบยาก ดีกันคนละแง่ ถูกด่ากันคนละมุม ไม่มีอันไหนดีที่สุด ในเวลานี้ครับ

ถ้ายังมือใหม่ แนะนำให้ค่อยๆศึกษาก่อนนะครับ ใจเย็นๆ ตลาดมันไม่หนีไปไหนหรอก ผมอยู่มานาน ความเสี่ยงยังเท่าเก่าอยู่เลย unsure.gif

เฮียกัม พักผ่อนบ้างนะคะ ขอบคุณสำหรับกราฟรอบดึกคะ

คุณปุย อยากมองเห็นเฮียนอนตอนไหน ก็ต้องไปดูที่บ้านเฮียมั้งก้าาาา 5555 :rolleyes:

ขอบคุณเฮียกัมมากนะครับท่าทางจะไม่ได้นอนมาหลายวัน

ชักหนาวๆ

ไม่รู้จะติดดอยอีกหรือปล่าว

ของเก่ายังไม่ได้ลงเลย ท่าทางจะขึ้นดอยใหม่อีกและ

ขอบคุณค่ะเฮีย วันนี้เฮียให้3กราฟใหญ่ๆเลย.

พักผ่อนด้วยนะคะ