ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พรุ่งนี้เช้าไม่รู้จะมีเวลาเข้ามารึเปล่านะครับ ฝากข้อมูลไว้ใน Blog ลองเข้าไปดู เอามาพิจารณากันนะครับ

ข่าวมาดูดีกับทองคำทั้งนั้น แต่รู้สึกว่า ทางเทคนิค มันเริ่มส่งกลิ่นแปลกๆ

- ตามรูป เป็น chart รายสัปดาห์ จะเห็นว่า ราคาขึ้นชน channel บนแล้ว ต้องระวังแล้วครับ

- แถมราคาแถว 261.8% ไม่น่าไว้ใจเท่าไหร่ มันเกิดการปรับฐานแรงๆแถวนั้นบ่อย

ลองไปดูรูปในบล็อกละกัน

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/blog/2/entry-174-ระวังการปรับฐานบริเวณเส้น-2618/

ขอบคุณค่ะเฮีย...ราตรีสวัสดิ์ค่ะ จิตใจผู้ให้คือผู้ที่ได้รับเสมอ :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเฮีย

มะกี้น้องทองลงไปแตะ 1494.82 ที่เส้นขอบเทรนเล็กในกร๊าฟ 4 ชั่วโมง แล้วเด้งขึ้นไปชน 1499.53 ป้วนเปี้ยนอยู่แถว 1988.xx-1496.xx เด้งขึ้นเด้งลงระยะหนึ่ง พอดีกับได้เวลาครบ 4 ชั่วโมงได้เวลาขึ้นแท่งเทียนตัวใหม่ มาขึ้นแถวๆเส้นขอบล่างของเทรนเล็กอีก แท่งเทียนเป็นสีแดงมา 2 แท่งแล้ว แท่งนี้จะเป็นสีเขียวรึเปล่านะ (เดาล้วนๆเลย)

:) :) :)

เนื่องจาก วิภาดาได้กระทำความผิดพลาดบางสิ่งบางอย่างลงไป โดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ต้องขอโทษเฮียกัมพลเป็นอย่างสูง และขอโทษเพื่อนสมาชิกที่ถูกพาดพิง จึงขอน้อมรับความผิดนี้แต่เพียงผู้เดียว พร้อมที่จะพิจารณาตนเองค่ะ

ขอขอบคุณน้ำใจอันประเสริฐจากเฮียกัมพล,คุณปุยเมฆและเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ...

เนื่องจาก วิภาดาได้กระทำความผิดพลาดบางสิ่งบางอย่างลงไป โดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ต้องขอโทษเฮียกัมพลเป็นอย่างสูง และขอโทษเพื่อนสมาชิกที่ถูกพาดพิง จึงขอน้อมรับความผิดนี้แต่เพียงผู้เดียว พร้อมที่จะพิจารณาตนเองค่ะ

ขอขอบคุณน้ำใจอันประเสริฐจากเฮียกัมพล,คุณปุยเมฆและเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ...

blink.gif เรื่องอะไรครับ งง

นั่นซิ มีอะไรทำไมต้องขอโทษมากมาย -_-

บอกกันก่อนได้มั๊ย เผื่อเป็นการเข้าใจผิด เฮียกัมจะได้หายงง

ถึงจะมีอะไรบ้างแต่ ก็ไม่น่าจะโทษตัวเองขนาดนี้ :lol:

ใจเย็นๆ บอกหน่อยได้มั๊ยเราก็ งง :blink:

ถูกแก้ไข โดย ginger

คุณวิภาดา การพลาดเพราะไม่รู้และไม่ตั้งไจ ใครก็เป็นกัน คิดมากไปหรือเปล่า

เฮียกัมเองยัง งง ไม่รู้ว่าทำไมต้องขอโทษ

เมื่อวันก่อนยังเห็นคุยเล่นกันอยู่

เราเข้าเวปมาก็เห็นเฮียกัมใจกว้าง อยากช่วยคนที่ไม่รู้เรื่องการลงทุนให้มีความรู้ โดยฉะเพราะคนที่เพิ่งเริ่มเล่น

บางครั้งก็เห็นเจ้แว่น คุณปุยเฆฆ และน้องๆคุยกัน ล้อเล่นเอาเฮียกัมมาแซว :lol:

คุณปุยเฆฆเขียนไว้ใต้ข้อความที่โพส ประมาณว่าคนเราไม่ควรถือสาเวลาที่ใครทำผิดพลาด ลองอ่านดูสิ

ขอโทษด้วยที่โพสเพราะคิดว่าการลงทุนในทองคำก็ยากถ้าไม่รู้บ้าง จะเครียด

บางครั้งที่คุยเล่นกันดีกว่า เพราะจะได้หัวเราะกันบ้าง :D

อย่าจริงจังมากเดี๋ยวไม่สวย

มีเฮียกัมให้ถาม คอยดูกราฟ ดูของทุกคน สงสัยอะไรก็ถาม

ดีกว่านะ อย่าคิดมาก :P

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอบคุณเฮียมากๆที่สุดค่ะ...ขอบคุณจริงๆจากใจค่ะเฮีย...ขอบคุณแทนหลานๆด้วย ทำไมหนูร้องไห้คะ

ไม่เก็ทครับ "ทำไมหนูร้องไห้ค่ะ" แปลว่าอะไรครับ :wacko:

งง งง งง งง งง งง งง งง งง งง งง งง งง งงงง งง งง งง งง งง งง :blink: ด้วยคน :wacko: :(

ไม่เก็ทครับ "ทำไมหนูร้องไห้ค่ะ" แปลว่าอะไรครับ :wacko:

ผมก้อร้องไห้ก๊าบบบบบ ทำไมทองไม่ยอมลง ฮือ ฮือ :( :(

เมื่อวานผมปล่อยไปครึ่งเล้า วันนี้ยกเล้าทั้งทองจริง ทองกระดาษเลย555 ตอนนี้เชียร์ลงอย่างเด่ว

ขอบคุณเฮียกัม ช่วงนี้เฮียแม่นเจงๆ ขอให้แม่นเหมือนเสกอย่างนี้ตลอดไปนะครับ รวยยยยยยยยกานทั่วหน้า ชอบจังทองขาขึ้นฮิ ฮิ

ปล.แนวรับ ต้าน เฮียแม่นมากๆครับ เทพเจงๆก๊าบบบบ ผมกดบวกหลายๆครั้งได้ป่าวครับ+1

ขายไปเหมือนกัน รอลงเหมือนกัน กลัวแต่ไม่ลง ตายพอดี

ผมก้อร้องไห้ก๊าบบบบบ ทำไมทองไม่ยอมลง ฮือ ฮือ :( :(

ขออนุญาติเข้ามาขำ คุณ tuta นะคะ หุหุ!53