ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทำใจร่มๆ คือ ทำใจเย็นๆคะ คุณชนิดทร์ขา

คงไม่มีใครรุู้ใจเฮียกัมเท่าเจ๊แว่นอีกแล้ว กร๊ากกกกกกก!54

(คราวนี้จะโดนแฟนคลับเฮีย ขว้าง ค้อน ครก พร้อมสากอีกไหม)!17

เจ๊แว่นจ๋า ไม่ออกนอกหน้าเกินไปหรอ เกรงใจเจ๊อื่น ๆ บ้าง : :o

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ ครูกัมคะ ขอทำใจร่ม ๆ ด้วยอีกคนค่ะ ติดตามต่อปาย.

ขอบคุณครับเฮีย เฮียครับ ทำใจร่มๆ คืออะไรครับ ?

ทำใจร่ม ๆ คือ ทำใจให้เหมือนร่ม หุบเข้า หุบออก ยุบหนอ พองหนอ ดอย ไม่ดอย ก็งานนี้ล่ะ

อิอิ...คุณ ginger ขา ....อย่าให้เจ๊แว่นคุยเลยคะ

แต่ขอโม้หน่อย ว่าคุณสามีไม่อยากทานอาหารนอกบ้านเลยคะ

แต่เขาซิคะโชคดี เจ๊แว่น เหมือนอีแจ๋ว ประจำบ้าน 5555

ใครเลยจะโชคดี เหมือนอาซ้อเฮียกัม ที่ได้ทั้งคนน่ารักใจกว้าง อ่อนโยน อบอุ่น

ดูเข้าอกเข้าใจคนอื่น เหมือนเฮียกัมเนอะ หุหุ

หือ เจ๊ แซงไปกี่แต้มแล้วเนี่ย ชมกันตรง ๆ เลย ไม่กลัวเฮียเค้าเขินบ้างหรอ wub.giftongue.gif

หือ เจ๊ แซงไปกี่แต้มแล้วเนี่ย ชมกันตรง ๆ เลย ไม่กลัวเฮียเค้าเขินบ้างหรอ wub.giftongue.gif

ก็ใครละที่ไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็แวะไปหาเฮียกัมเค้าได้ 555

แค่ชมเนี่ยเฮียเค้าไม่ว่าหรอก ชินแล้ว

ก็เฮียกัมใจกว้าง อารมณ์ดี มีพื้นที่หัวใจเผื่อนัองใหม่อีกหลายคน

ถ้าวันไหนเจ้แว่นเค้าไม่ได้ชม ไม่ได้แซว เฮียกัมคงท้องอืด 555(ขอโทษเฮีย ล้อเล่น)

2 เจ้ แซงหน้า Punch แล้วน้าาาาาาาา :P :P

2 เจ้ แซงหน้า Punch แล้วน้าาาาาาาา :P :P

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif คุณ Punch คุณ ginger เมื่อคืนแอบคุยกันผลัดกันชม เฮียกัมทางเฟดบุค เป็นเอามากไหมล่ะ เฮียกัม fever แล้ว พูดถึงกันไม่ได้ ไปกันยาวเลย70bff581.gif

ทำใจร่ม ๆ คือ ทำใจให้เหมือนร่ม หุบเข้า หุบออก ยุบหนอ พองหนอ ดอย ไม่ดอย ก็งานนี้ล่ะ

กร๊ากกกกกก ยัยปุย ตรงนี้เจ๊แว่นขอยอมแพ้นะ !17

ว่ายัยปุยเข้าอกเข้าใจเฮียกัมมากกว่าเจ๊แว่น อิอิ

คุณวิภาดาขา.....ถ้าขอพื้นที่ซบอกซ้ายเฮียกัม

ต้องไปกดคิวเรียงเบอร์ รอเจ๊แว่นเรียกคิวนะคะ คิวยาวคะ กร๊ากกกกกกก!54

สวัสดีค่ะเจ๊แว่นผู้น่ารัก !Hi ได้รับการต้อนรับจากเฮียกัมและเจ๊แว่นด้วยเสียงเพลงเติ้งลี่จวินอันไพเราะรู้สึกเหมือนได้ซบอกเฮีย+อกเจ๊แล้วนา..ยังมีคิวดีๆกว่านี้..น่าติดตามค่ะ

น้องใหม่(ขาอ่อน)ยังมิกล้าบังอาจ...เกรงรุ่นพี่(ขาใหญ่) !gd ผู้น้อยต้องขอคารวะทุกท่าน !30แต่ห้ามเผลอเชียวนาเจ๊ขา!ม้ามืดเข้าวินหรือไวเหมือนน้องทองเนี่ยเป็นได้นา..

ขอโทษเฮียกัมที่พาดพิง..เจ๊ๆเขากันท่า..อกอันอบอุ่นของเฮียน่ะค่ะ :wub:ขอบคุณค่ะเจ๊แว่นนานแค่ไหนวิภาดาก็จะรอเรียกคิวค่ะ :rolleyes:

ขอโทษเฮียกัมที่พาดพิง..เจ๊ๆเขากันท่า..อกอันอบอุ่นของเฮียน่ะค่ะ :wub:ขอบคุณค่ะเจ๊แว่นนานแค่ไหนวิภาดาก็จะรอเรียกคิวค่ะ :rolleyes:

คุณวิภาดาขา....เจ้ๆเค้าแกล้งกัน...ไปอย่างงั้นเองค้าาาาาา....จริงๆแล้วไม่มีใครกล้าซบอกเฮียกัมซักคน....กร๊ากกกกกกก

สวัสดีค่ะเจ๊แว่นผู้น่ารัก !Hi ได้รับการต้อนรับจากเฮียกัมและเจ๊แว่นด้วยเสียงเพลงเติ้งลี่จวินอันไพเราะรู้สึกเหมือนได้ซบอกเฮีย+อกเจ๊แล้วนา..ยังมีคิวดีๆกว่านี้..น่าติดตามค่ะ

น้องใหม่(ขาอ่อน)ยังมิกล้าบังอาจ...เกรงรุ่นพี่(ขาใหญ่) !gd ผู้น้อยต้องขอคารวะทุกท่าน !30แต่ห้ามเผลอเชียวนาเจ๊ขา!ม้ามืดเข้าวินหรือไวเหมือนน้องทองเนี่ยเป็นได้นา..

555เจ้แว่น คูณวิภาดาเค้าเป็นทั้งแฟนคลับเฮียและเป็นแฟนคลับเจ้แว่นด้วยนะนี่ :lol:

แบบลุ้นทองไป แซวกันไปหัวเราะกันบ้างนี่ดีไม่เบาเลย

ซ้อเฮียกัมอย่าถือสาพวกเรานะ

เรารักเคารพทั้งเฮีย + ซ้อ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ginger

ชอบใจคำอธิบายของคุณปุยเมฆมากค่ะ...อาการแบบนี้เป็นบ่อยๆใช่เลยยยย :lol:

555เจ้แว่น คูณวิภาดาเค้าเป็นทั้งแฟนคลับเฮียและเป็นแฟนคลับเจ้แว่นด้วยนะนี่ :lol:

แบบลุ้นทองไป แซวกันไปหัวเราะกันบ้างนี่ดีไม่เบาเลย

ซ้อเฮียกัมอย่าถือสาพวกเรานะ

เรารักเคารพทั้งเฮีย + ซ้อ ^_^

จริงด้วยสวัสดีค่ะซ้อเฮียกำพล หนูน้องใหม่รักเคารพเฮีย+ซ้อเสมอค่ะ :wub:

ขอบคุณคุณ ginger ช่วยเป็นพยาน :)

ถูกแก้ไข โดย วิภาดา

:wub: รักเพื่อนๆในเวปบอร์ด thaigold.info และรู้สึกอบอุ่นจากบ้านหลังนี้ค่ะ :wub: ถูกแก้ไข โดย วิภาดา