ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

เก่งจังเลยค่ะ k.aoodi and k.anju :wub: ฝึกนับขาด้วยค่ะ แต่ว่า นับ a b c นี่นับไงอ่ะ งง งง :blink: อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูตอนนี้ ถ้า c มันไม่ลงต่ำกว่า a และถ้ามันเด้งไปสูงกว่า b มันก็เปลี่ยนการนับไปอีกน่ะครับ ...แอะๆ... :lol: ก็เลยต้องรอดูไปก่อนครับ กราฟมันชอบหลอกให้เราหลงทางอยู่เรื่อย...ฮีๆ ... และเห็นอาจารย์นับขาทีไรก็นับ 5 ทุกทีไป ไม่เห็นมี abc เยย อิอิ...งง มะ ...สูตรเด็ดจารย์จิ๊ว !53

ดูตอนนี้ ถ้า c มันไม่ลงต่ำกว่า a และถ้ามันเด้งไปสูงกว่า b มันก็เปลี่ยนการนับไปอีกน่ะครับ ...แอะๆ... :lol: ก็เลยต้องรอดูไปก่อนครับ กราฟมันชอบหลอกให้เราหลงทางอยู่เรื่อย...ฮีๆ ... และเห็นอาจารย์นับขาทีไรก็นับ 5 ทุกทีไป ไม่เห็นมี abc เยย อิอิ...งง มะ ...สูตรเด็ดจารย์จิ๊ว !53

ว่าแล้วโดนหลอกประจำเลย !19 แล้วอย่างนี้ขาลงจะนับยังงัยอะคะ ยังงงๆๆอยู่ !38

Elliot wave กะ การนับขา ของจานจิ๊ว คนละอันกันนะครับ คุณ aoodii

ยังไงรบกวนเรืองการโพสต์กราฟด้วยนะครับ เดี๋ยวสมาชิกจะสับสนอะ

ส่วนจะส่งการบ้าน ก็อีเมล์จานจิ๊วได้เลยนะครับ

Elliot wave กะ การนับขา ของจานจิ๊ว คนละอันกันนะครับ คุณ aoodii

ยังไงรบกวนเรืองการโพสต์กราฟด้วยนะครับ เดี๋ยวสมาชิกจะสับสนอะ

ส่วนจะส่งการบ้าน ก็อีเมล์จานจิ๊วได้เลยนะครับ

ขอโทษด้วยคะ พอดีจะให้ดูคลื่นอะคะว่าตกลงมันเป็นคลื่นอะไร

ครับ ขออภัยเช่นกันครับ !_087 สูตรเด็ดอาจารย์จิ๊ว นับ 5 ขาตลอดครับ มะใช่ท่านเลี๊ยดเวฟครับ

ถูกแก้ไข โดย aoodii

!Announce !Announce !Announce !Announce !Announce

อาจารย์อยู่หน่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งกลับถึงบ้าน พาพ่อกับแม่ไปไหว้พระทำบุญ แล้วเย็นไปหาอะไรอร่อยๆ กิน ดูกราฟไปก่อนเดียวมาบรรยาย

จากที่ผมบอกเหตุผลหลายๆ ประการมานานแสนนานว่าไงก็ลง สุดท้ายมันก็ลง เพราะว่ามีเทรนแดงที่กดอยู่ แต่ก็ที่เคยสอนไป ถ้าติดแดงไม่ผ่านให้ขาย หรือเล่นแบบปลอดภัยสุดก็คือหลุดเีขียวล่าง แล้วถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้มันจะลงต่อสุดท้ายมันก็ลงตามที่สอนทุกประการ นักเรียนทั้งหลายคงจำได้

ปล. วันนี้ไปไหว้พระเจอนักเรียนรุ่น ฮาแตกที่ วัดสัฆทาน ด้วย วันนี้เช้าพา แม่และหลานๆ ไปไหว้พระที่ต่างจังหวัดเลยไม่ได้มาโพส ส่วนบ่ายพาพ่อกับแม่ มาไหว้พระที่ กทม. แล้วเย็นก็ไปหาของกินกัน เพิ่งกลับถึงบ้านมาอ่าน โหนักเรียนตามหากันวุ่นเลย ยังกับเพรชซาอุ หายยังงั้นแหละเเต่เท่าที่ดูนักเรียนคุยกันก็คิดว่า พอจะเข้าใจที่สอนใช่ได้เลย ไงก็ค่อยๆ ฝึกกันไปครับ เห็นไหมเรียนกับผมไม่ยาก ไม่มีความรู้ก็เรียนได้ เพราะผมให้หัวใจไปเลย

post-725-041275000 1280239313.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

วันนี้อ.จิ๊ว ไม่อยู่เจ็บตัวเลย ปิด S 1185 เข้า L ไป 1184 ท่าทางคืนนี้หลับสบาย เพราะตอนนี้ 1171 แล้ว

ศิษย์รุ่นฮาแตก

ขอบคุณๆ Nan-23มากครับ สำหรับวิธีใช้ Demo ลองใช้ดูแล้วแต่ยกเลิกไม่ได้ยังงงอยู่ครับ แต่ยังไม่ยอมแพ้ครับ เมื่อวานขายที่ 1184$ ตอนนี้สั่งขายซ้ำที่ 1174$ ถ้าราคากลับขึ้นมาเรา Stop loss รายการที่อยู่บนกราฟจะหายไหมครับ !031

วันนี้อ.จิ๊ว ไม่อยู่เจ็บตัวเลย ปิด S 1185 เข้า L ไป 1184 ท่าทางคืนนี้หลับสบาย เพราะตอนนี้ 1171 แล้ว

ศิษย์รุ่นฮาแตก

เวรกำหลุดเทรนเขียวกล้า L ได้ไง น่าตีจริงๆ !58

น้องทองเล่นบทโหดจริงๆ ที่บอก ว่าอย่าเล่นสวนเทรนมันไม่ดี ตามกฏข้อที่ 3 ของการลงทุน ใครที่แหกกฏคงจะรู้สำนึกแล้วสิน่ะ เป้าหมายปลายทางอาจได้ถึง 1140 เลยทีเดียว

ถูกแก้ไข โดย clubjew