ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดีใจจังเลยค่ะ น้องญ่ามาตอบ พร้อมทายถูกด้วย 5555 ขอบคุณมากเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าเคยอ่านโพสเก่าๆ คงจำได้ว่าบอยแซวจานดอดบ่อย ว่าชอบ ญ ด้วยกันเองรึป่าว 55+

เพราะบอยแอบสังเกต ตกดึกประมาณหลังเที่ยงคืน โดยเฉพาะคืนที่บอยไม่อยู่หรือหลับก่อน

จานดอดจาชวนน้องญ่าคุยยาว ไปจนตีสองตีสาม คืนไหนบอยอยู่ จานดอดจานอนเร็ว

สองสาวนั่งคุยกันกระหนุงกระหนิง เรื่องที่คุยบางเรื่องฟังแร้วแปลกๆ

น้องญ่าก้อพอน้องญ่า ไม่มีซักคำบอกว่าง่วง ขอตัวไปนอน เค้าชวนคุยก้อนั่งคุยกับเค้าไม่เลิกเรยอ่ะ

แร้วตะกี้จานดอดพูดมาเอง บอยตกจัยมากคับ

ดอด คุณบอย ดอดเป็นเลสอ่ะ

ดอด แอบไปอ่านมาอ่ะ มะกี้

บอย ว๊าว จิงอ่ะ

บอย อ่านที่ไหน แร้วเค้า่ว่างัยหรอคับ ถึงสรุปตัวเองเป็น

บอย บอยชอบนะคับ

บอย ญ กับ ญ น่ารักดี

เพื่อนๆ ที่เข้ามาขอทริค ส่วนใหญ่เป็น ญ ทั้งนั้นเรย แฮ่.. เยอะกว่า ช

มิน่า เห็นทักพี่นุชคนสวยประจำเรย น้องญ่า ต่อไปนี้ 5 ทุ่ม ปิดคอมนอนเรยนะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ใช่ค่ะ + double top ด้วยค่ะ เลยย่อมา ขาเอส คงต้องลุ้นให้หลุด 1270 ค่ะ :D

จะได้วิ่งลงมาหาราคา ล่างๆ ได้เนาะ

กำลังหัดดูเหมือนกันครับ แต่ผมเจอในราย 1 แฮะ ที่ราคา 1287.xxx ใช่มั้ยครับ หรือว่าผมดูผิด รบกวนคุณญ่าทีครับ

กำลังหัดดูเหมือนกันครับ แต่ผมเจอในราย 1 แฮะ ที่ราคา 1287.xxx ใช่มั้ยครับ หรือว่าผมดูผิด รบกวนคุณญ่าทีครับ

น่าจะเข้าตามข้อสองนะคะ ลองเทียบดูค่ะ

ให้ดูราคาตอนร่วงนะคะ แต่ญ่าไม่ได้แอลค่ะ เพราะป๊อด :P

สู้คุณดอดไม่ได้ค่ะ ฟันกำไรไปเรียบ100 ค่ะ ^_^

ถ้าเคยอ่านโพสเก่าๆ คงจำได้ว่าบอยแซวจานดอดบ่อย ว่าชอบ ญ ด้วยกันเองรึป่าว 55+

เพราะบอยแอบสังเกต ตกดึกประมาณหลังเที่ยงคืน โดยเฉพาะคืนที่บอยไม่อยู่หรือหลับก่อน

จานดอดจาชวนน้องญ่าคุยยาว ไปจนตีสองตีสาม คืนไหนบอยอยู่ จานดอดจานอนเร็ว

สองสาวนั่งคุยกันกระหนุงกระหนิง เรื่องที่คุยบางเรื่องฟังแร้วแปลกๆ

น้องญ่าก้อพอน้องญ่า ไม่มีซักคำบอกว่าง่วง ขอตัวไปนอน เค้าชวนคุยก้อนั่งคุยกับเค้าไม่เลิกเรยอ่ะ

แร้วตะกี้จานดอดพูดมาเอง บอยตกจัยมากคับ

ดอด คุณบอย ดอดเป็นเลสอ่ะ

ดอด แอบไปอ่านมาอ่ะ มะกี้

บอย ว๊าว จิงอ่ะ

บอย อ่านที่ไหน แร้วเค้า่ว่างัยหรอคับ ถึงสรุปตัวเองเป็น

บอย บอยชอบนะคับ

บอย ญ กับ ญ น่ารักดี

เพื่อนๆ ที่เข้ามาขอทริค ส่วนใหญ่เป็น ญ ทั้งนั้นเรย แฮ่.. เยอะกว่า ช

มิน่า เห็นทักพี่นุชคนสวยประจำเรย น้องญ่า ต่อไปนี้ 5 ทุ่ม ปิดคอมนอนเรยนะ

โห เสี่ยบอยนะ

ทีตัวเองเป็นตุ๊ด เค้ายังไม่ออกมาบอกใครเลย

ถึงว่า ไม่ไปขอคุณญ่าซะที ใช่มั๊ยคะคุณขวดดดดดดด

เอส 85 ปิด 78 ตามการใช้ทริคค่ะ

ถ้ายังไม่กล้าใช้ ก็เทสในกระดาษหรือเดโม่ก่อนก็ได้ค่ะ

หมายเหตุ ทุกการใช้งาน ต้องดูสภาพแวดล้อม ตลาดด้วยนะคะ ว่าเค้าเป็นยังไง

ถ้าพานิคแรงๆ ก็อย่าสวนเทรนค่ะ

จริงเหรอครับ จานดอด ฮิฮิ หวัดดีจ้าบอยโก๊ะเอ้ยไม่ใช่ เสี่ยบอยต่างหาก 555555555 :53

ขอบคุณ คุณ ญ่า สำหรับกราฟ

คุณ ดอด คะ รบกวนขอทริคบ้างนะคะ จะได้ดูเป็นว่าควร เข้า-ออกตรงไหนดี (พลาดทุกที)

หวัดดีคะคุณ บอย มาถึงก็ ขำ เลย

อ้าว ห้องนี้กลายเป็นปัญหาครอบครัวซะแระ :_cd

คุณ dod ยังไม่ได้ที่ขอทริคไว้เลยค่ะ

อยากได้ทริคเหมือนกันครับคุณดอด ซุ่มอยู่นานแล้ว อิอิ

เอส 85 ปิด 78 ตามการใช้ทริคค่ะ

ถ้ายังไม่กล้าใช้ ก็เทสในกระดาษหรือเดโม่ก่อนก็ได้ค่ะ

หมายเหตุ ทุกการใช้งาน ต้องดูสภาพแวดล้อม ตลาดด้วยนะคะ ว่าเค้าเป็นยังไง

ถ้าพานิคแรงๆ ก็อย่าสวนเทรนค่ะ

อยากได้ทริค บ้างจังเผือเข้าออกถูกบ้างไม่รู้ว่ารบกวนมากไปป่าว ได้หรือไม่ได้ก็ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูลแอบมาอ่านตลอด

ขอบคุณคุณญ่าที่เข้ามาตอบให้ครับ :01 แสดงว่าผมเข้าใจถูกแล้วล่ะ

อ้าว ห้องนี้กลายเป็นปัญหาครอบครัวซะแระ :_cd

คุณ dod ยังไม่ได้ที่ขอทริคไว้เลยค่ะ

555555 ลิ้นกับเหงือก ก็มีกระทบกันบ้าง เป็นธรรมดาค่ะ

รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยค่ะที่คุณปุยเมฆขอทริค

ส่งทริคให้แล้วนะคะ อายจัง แชร์ทริคได้นะคะ