ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เหนื่อย กะโตเกียว จริงๆ ลากลงก้อเค้า ลากขึ้นก้อเค้าอีก เซ็งเป็ดมัน

ซูริคมาแล้ว รอ ตัวพ่ออีกที 16.00 เฮ้อออ

มาแล้วตัวพ่อ แง๊วๆๆ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลงไม่หยุดเลย รับๆๆ ค้นๆๆ รับแรก แฮกๆๆ 1280 :21 :21

ไชโย้ ปิดเหว 1414/19283 ที่ 1290/19058 ลำไยเป็นเหรียญ 124 เหรียญฯ ถ้าเล่นจีเอส คงรวยไม่รู้เรื่อง

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยินดีกับพี่แพทด้วยค่ะ :gd

คุณเมย์ติดเที่ยวก่อนไปรู้เป็นไงบ้างเนาะ

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยินดีกับพี่แพทด้วยค่ะ :gd

คุณเมย์ติดเที่ยวก่อนไปรู้เป็นไงบ้างเนาะ

ถ้ามา 1280 แล้วเด้งโลดเด้อ ขอขายก่อน

ตัวเลขคุ้นๆ เหมือนเพิ่งผ่าน มาไม่นาน 1395 1388 1382 1371 1367 ฮ่วยรัยเนี่ย

กลายเป็น ตัดเลข3 เปลี่ยนเป็นเลข 2 แทนแล้วหรอ :_02

เมื่อกี้เด้งตรง 88 รอดูอีกทีค่ะ ลากเส้นลงไปยาวๆ ไม่อยากบอกเล้ยว่าถึงไหน เศร้า..

ทองคำนะเฟ้ย ไม่ใช่ก้อนหิน :mad:

ใครมีกราฟ ลองแงะไปดูรายวีคค่ะ ณ จุดนี้ ตอนปั่นทอง เค้าดีดขึ้นมาแรงมากค่ะ เวลาร่วง

เลยร่วงแรงตาม

รับ ต้าน เท่าที่วัดคร่าวๆค่ะ 1295 1288 1282 1271 1267 ฯลฯ

เมื่อกี้เด้งตรง 88 รอดูอีกทีค่ะ ลากเส้นลงไปยาวๆ ไม่อยากบอกเล้ยว่าถึงไหน เศร้า..

ทองคำนะเฟ้ย ไม่ใช่ก้อนหิน :mad:

ใครมีกราฟ ลองแงะไปดูรายวีคค่ะ ณ จุดนี้ ตอนปั่นทอง เค้าดีดขึ้นมาแรงมากค่ะ เวลาร่วง

เลยร่วงแรงตาม

รับ ต้าน เท่าที่วัดคร่าวๆค่ะ 1295 1288 1282 1271 1267 ฯลฯ

กัวจะมา 1250 เด้งก่อนเต๊อะ

ลงมา 2 ครั้ง แบบนี้รับอยู่ยังคะ น้อง ๆ

ลงมา 2 ครั้ง แบบนี้รับอยู่ยังคะ น้อง ๆ

หลายตลาดเนาะพี่แพท อารมตลาดนี่ตามไม่ทันเลยสำหรับคนเล่นสั้นๆ

แบบนี้ก้อถือว่ารับอยู่นะคะ รายชม แท่งปิดเขียวไปแล้ว ช่วงสำคัญเดี๋ยวมีพีคอีกตลาดค่ะ

ตอน ประมาณ 19.21-19.30

หลายตลาดเนาะพี่แพท อารมตลาดนี่ตามไม่ทันเลยสำหรับคนเล่นสั้นๆ

แบบนี้ก้อถือว่ารับอยู่นะคะ รายชม แท่งปิดเขียวไปแล้ว ช่วงสำคัญเดี๋ยวมีพีคอีกตลาดค่ะ

ตอน ประมาณ 19.21-19.30

น่านจิ แบบนี้ ต้องชลอการลงทุน แบบว่า..

สวัสดีคะ คุณต้นหญ้า ....ติดตามกราฟของคุณหญ้ามาซักพักแล้ว ชอบตรงที่แจกแจงละเอียดเข้าใจง่าย ตรงประเด็น สีสันสวยงาม แต่พอถึงเวลาใช้จริงเกิดความโลภ จึงไม่ได้ทำตามรับ-ต้านที่คุณหญ้าบอกใบ้ เฮ้อ....ขาดทุนเป็นกิจวัตรประจำวัน ยังไงขอบคุณคุณหญ้า พี่บอย และพี่ดอด สำหรับความรู้ทางเทคนิคและประสบการณ์ที่แชร์มาให้กันนะคะ

น้องญ่า เจ้ลองหัดเทรดเดโมยูโรเหมือนกัน ก็ได้อยู้นะอยากให้เอามาโพสบ้าง

น้องญ่า เจ้ลองหัดเทรดเดโมยูโรเหมือนกัน ก็ได้อยู้นะอยากให้เอามาโพสบ้าง

เล่นง่ายกว่านะ ญ่าว่าอ่ะ เค้าจะตรงข้ามกะทาง ยูเอสเนาะ

ทางโน้นขึ้นทางนี้ก้อลง ระดับเค้าก้อไม่กว้างมากค่ะ

ตอนนัั้นร่วงลงไป 1.28 มั้งคะ ดีดมา 1.34 ยังพอกะระดับได้อยู่ค่ะ

งัยพี่ก้อลองเทสเดโมดูนะคะ เวิร์คก้อลองมาแชร์ๆกันค่ะ

ดอลล่ารายชม ไดบีบบนสุดๆ เลย :unsure:

---------------------------------------------------------------------------

สวัสดีคะ คุณต้นหญ้า ....ติดตามกราฟของคุณหญ้ามาซักพักแล้ว ชอบตรงที่แจกแจงละเอียดเข้าใจง่าย ตรงประเด็น สีสันสวยงาม แต่พอถึงเวลาใช้จริงเกิดความโลภ จึงไม่ได้ทำตามรับ-ต้านที่คุณหญ้าบอกใบ้ เฮ้อ....ขาดทุนเป็นกิจวัตรประจำวัน ยังไงขอบคุณคุณหญ้า พี่บอย และพี่ดอด สำหรับความรู้ทางเทคนิคและประสบการณ์ที่แชร์มาให้กันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่กราฟพอเป็นประโยชน์บ้างค่ะ ^_^

ญ่าก้อลากไปตาม รับ ต้านที่เค้าเคยรับได้ เคยดีดถึงค่ะ

มีกราฟหัดลองลากๆ ไปด้วยกันก้อได้นะคะ

ญ่าแปะไว้ เผื่อตัวเองดูด้วย ก่อนนอน 55 กลายเป็นคนติดกราฟไปแล้วค่ะ

ชอบลืมบ่อยๆ เหมือนกัน ชอบฝืนบ่อยๆ เหมือนกัน หลุดหรือดีด

ชอบแบบ ขออีกหน่อยๆ ทุกทีเลย :_02

เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณconan