ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

นั่นสิคะ จะได้หัดนับไปด้วยอ่ะเนาะ

ขอบคุณข่าวคุณดอดด้วยนะคะ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จะเข้ามาขอบคุณ พี่อลัน รีบลบทำไมคะ มาแชร์ๆ กัน ผิดถูก ไม่ว่ากันอยู่แล้วค่ะพี่ :D

กลัวผิด เดี๋ยวทำคนอื่นสับสน เพราะดูสโตช้าราย4 สูงมาก เลยมะมั่นใจ คลื่นอาจผิดค่ะ

พี่ต้ังเอสงกไปหน่อย1392 อดไปตามระเบียบค่ะ

เสี่ยบอยเก่งจังเลย 66666 มั่งนะคะ

กลัวผิด เดี๋ยวทำคนอื่นสับสน เพราะดูสโตช้าราย4 สูงมาก เลยมะมั่นใจ คลื่นอาจผิดค่ะ

พี่ต้ังเอสงกไปหน่อย1392 อดไปตามระเบียบค่ะ

เสี่ยบอยเก่งจังเลย 66666 มั่งนะคะ

ญ่าก้อไม่ทันค่ะพี่ มาเอส ตอน 84 85 แล้วค่ะ ยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเค้าวิ่งไปถึง 90

เห็นพี่บอยดีใจแต่เช้า ถึงทราบค่ะ

ออสฯ ..แนะนำ ยังเน้นเอสเหมือนเดิม

รับ 65 70/ ต้าน 85 95

ถูกแก้ไข โดย dod

ญ่าก้อไม่ทันค่ะพี่ มาเอส ตอน 84 85 แล้วค่ะ ยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเค้าวิ่งไปถึง 90

เห็นพี่บอยดีใจแต่เช้า ถึงทราบค่ะ

ยังดีนะคะได้เอสลงมา พี่นับคลื่นมาก กะว่าจบ1 ย่อยต้องดีด2 เลยตั้งไว้1388 มา1386-87 มั้ง อดอีก กดๆไปเลยก็หมดเรื่องเนอะ เฮ้อ

เลยหมดอารมเลยมะกล้าไล่เอส ไม่รู้ว่าจะจบตรงไหนค่ะ เลย มานั่งรอแอลอยู่ค่ะ

พี่มีปัญหาเรื่องการตั้งราคามากค่ะ ตกรถเอสแอล แบบต้ังขาดเหรียญครึ่งเหรียญบ่อยมากๆค่ะ

มีเทคนิคบ้างมั้ยคะ รบกวนหน่อยค่ะ

ไม่ต้องห่วงครับ ผมหัวแข็งสมชื่อครับ ทนทุกสภาวะ แนวฮีโน่ อึดทนแกร่ง

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

ราคาวกกลับมารับตามคุณญ่าบอกจิงๆด้วยวันนี้ตั้งใจจะเก็บค่ะ

รอจังหวะแล้วทะยอยเข้า..เก็บ L ต่ำหรือ S ต้านปลอดภัยกว่าคะ

วันนี้คุณญ่ามีกราฟสวยกับจุดระวังมั๊ยคะ...ถ้าทำไว้แล้วรบกวนแปะหน่อยนะคะ....ขอบคุณค่ะ

ไม่ต้องห่วงครับ ผมหัวแข็งสมชื่อครับ ทนทุกสภาวะ แนวฮีโน่ อึดทนแกร่ง

ยินดีต้อนรับ...สมาชิกใหม่ค่ะ...คุณขวด (ฮีโน่) อิ อิ

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

ราคาวกกลับมารับตามคุณญ่าบอกจิงๆด้วยวันนี้ตั้งใจจะเก็บค่ะ

รอจังหวะแล้วทะยอยเข้า..เก็บ L ต่ำหรือ S ต้านปลอดภัยกว่าคะ

วันนี้คุณญ่ามีกราฟสวยกับจุดระวังมั๊ยคะ...ถ้าทำไว้แล้วรบกวนแปะหน่อยนะคะ....ขอบคุณค่ะ

จุดระวังหลุดมาแล้วตอนเช้าค่ะ เดี๋ยวรอดูอีกทีว่าเค้ากลับขึ้นเทสไหวรึป่าวเนาะ

น่าจะ 1382-85 ประมาณนี้ค่ะ

ยากเหมือนกันเนาะ เพราะเมื่อวานวิ่งแคบ เอายาวขึ้นมาหน่อย มาให้ดูด้วยละกันเนาะ :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ยากเหมือนกันเนาะ เพราะเมื่อวานวิ่งแคบ เอายาวขึ้นมาหน่อย มาให้ดูด้วยละกันเนาะ :P

ขอบคุณ..คุณญ่าค่ะ ตามนั้นเลยมีวินัยไม่แตกแถวปลอดภัยสมหวังเสมอค่ะ

จุดหลุด1385 ของน้องญ่าเท่ากับจุดเริ่มลงของขา3 ดังน้ัน ถ้าเลยจุดน้ีก็น่าจะแปลว่าคลื่นลงคล่ืนน้ีจบแล้ว งงๆป่ะ ชักงงเองเหมือนกัน

เพียงแต่เปรียบเทียบกับคลื่นก็จะออกมาคล้ายๆกันเลยค่ะ

ขอบคุณครับคุณญ่า สำหรับกราฟที่ผมเข้ามาแอบดูประจำ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ห้องนี้ด้วยคนได้ป่าวคับ (ถ้าที่เต็มแล้วผมขอเก้าอี้เสริม1ตัวนะ)

ขอบคุณครับคุณญ่า สำหรับกราฟที่ผมเข้ามาแอบดูประจำ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ห้องนี้ด้วยคนได้ป่าวคับ (ถ้าที่เต็มแล้วผมขอเก้าอี้เสริม1ตัวนะ)

คุณญ่า...กราฟสวยๆของคุณญ่า HOT จิงๆเห็นมั๊ย ทุกๆคนชอบมากขอเปิด Member ห้องนี้ทุกวันเลย

คุณบอย...เข้ามาจัดโปร..ด่วนค่ะ !!

ตามสบาย ยินดีต้อนรับค่ะ..ญ่าไม่ได้เก่ง อย่าเชื่อมาก ต้องบอกไว้ก่อนนะคะ

แค่กราฟเล่นสั้นๆ ในวัน..จริงๆค่ะ ไม่ได้มองยาวนะคะ ส่วนมากแนวน่าจะไปในทาง

จีเอส มากกว่า เพราะรันยาวไม่ได้ค่ะ :D

- ป๋าอาว สัญญาณยังไม่ดีนัก แนวโน้ม น่าจะหลุด 1381 ไปทดสอบ 1353 ได้ในวัน

หรือคืนนี้ แนวต้านหลักอยู่ที่ราว ๆ 1397-1400 ถ้าผ่านได้ น่าตาม

ขอบคุณวิเคราะห์ ป๋าอาวค่ะ :D

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++