ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตามสบาย ยินดีต้อนรับค่ะ..ญ่าไม่ได้เก่ง อย่าเชื่อมาก ต้องบอกไว้ก่อนนะคะ

แค่กราฟเล่นสั้นๆ ในวัน..จริงๆค่ะ ไม่ได้มองยาวนะคะ ส่วนมากแนวน่าจะไปในทาง

จีเอส มากกว่า เพราะรันยาวไม่ได้ค่ะ :D

:_01 เย้!! ดีจัยจังได้บัตรเมมเบอร์แล้ว ตอนนี้ผมยังไม่ได้เทรดจีเอสครับแต่กำลังศึกษาแนวทางการเล่นจากห้องนี้อยู่เพื่อเพิ่มวิทยายุทธก่อนลงสนามจริง คงต้องช่วยชี้แนะน้องใหม่หน่อยนะครับ แหะแหะ...เดี๋ยวจะชงเอสเปรสโซเพอร์เฟคช๊อทส่งไปให้แก้ง่วงนะคร๊าบ!!!! :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

--------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------

ขอบคุณ บทวิเคราะห์ รอบค่ำค่ะ

:D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ขอบคุณ...คุณญ่าด้วยค่ะ (รักคุณญ่าจังเลย..)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบคุณ...คุณญ่าด้วยค่ะ (รักคุณญ่าจังเลย..)

ต้องร้องเพลง ขอบคุณที่รักกันป่าวคะ 55+

ไม่รู้คุณ Ariesa ทันได้เอสรึป่าวเนาะ ถ้าไม่ทัน เสียดายแย่เลยค่ะ

ตะกี้ดีดมาหน่อย ญ่ายังได้เอส 1372 อีกไม้ เก่าก้อยังไม่ได้ปิด เก็บใหม่อีกเนาะ :P

คุณญ่า...จาปิดที่เท่าไรค่ะ S ทิ้งรอปิดพรุ่งนี้เลยได้มั๊ยอ่ะ?

รอจุดหมาย..1337 สุดท้ายที่คุณญ่าเคยคุยกับคุณดอด

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คุณญ่า...จาปิดที่เท่าไรค่ะ S ทิ้งรอปิดพรุ่งนี้เลยได้มั๊ยอ่ะ?

รอจุดหมาย..1337 สุดท้ายที่คุณญ่าเคยคุยกับคุณดอด

ไม้ที่เก็บใหม่ ปิด 1365 จุดหมายแรกไปแล้วค่ะ เหลืออีกจุดหมายนึงคือ 1361

ไม่รู้จะมาวันนี้เลยรึป่าว 1337 นั่นมันอันเก่านะคะ 55 แต่ตอนนี้เปลี่ยนไป

ต่ำสุดถ้าหลุดจาก 1365 น่าจะไป 1360-61 / อ้อ คุณดอดบอก 1360 เป็นเส้น50 วันในรายวัน

ถ้าเอาไม่อยู่น่าจะไปเทสไป 1350-55 ค่ะ :D

ไม้ที่เก็บใหม่ ปิด 1365 จุดหมายแรกไปแล้วค่ะ เหลืออีกจุดหมายนึงคือ 1361

ไม่รู้จะมาวันนี้เลยรึป่าว 1337 นั่นมันอันเก่านะคะ 55 แต่ตอนนี้เปลี่ยนไป

ต่ำสุดถ้าหลุดจาก 1365 น่าจะไป 1360-61 / อ้อ คุณดอดบอก 1360 เป็นเส้น50 วันในรายวัน

ถ้าเอาไม่อยู่น่าจะไปเทสไป 1350-55 ค่ะ :D

ขอบคุณค่ะ...จุ๊ป จุ๊ป เกือบรอยาวแล้วมั๊ยหละ...ดีน้าถามซะก่อน

แอบมาอ่านบ่อยๆ ค่ะ

ขอบคุณน้องญ่าค่ะะ ตอนแรกพี่คิดเหมือนคุณ Ariesa เลย ว่าจะเข้าตรงไหนดี จะรอ 133x ดีมั๊ย งั้นรอที่ 1361 ก็แล้วกันเนอะ

มาแว้ว เป็นไงคะรวยกันมั๊ยคะ

วันนี้หลายค่ายบอกว่า เน้นเอส หวังว่าจะพอได้กำไรกันไปบ้างนะคะ

วันนี้หลายค่ายบอกว่า เน้นเอส หวังว่าจะพอได้กำไรกันไปบ้างนะคะ

มาแว๊วเหมียงกาน

รวยนิสๆ คับ น้องญ่าสิโกยเอาๆ ตามประสาสาวเอส ในวันเททอง

บอยตั้งแอล 62 อ่ะ ไม่แมทอ่ะจาน ฮือๆๆ

ที่ตั้งก้อเสี่ยงจาแย่ ยังไม่ยอมแมทอีก เด๋วแคนทิ้งแร้ว

ย่อทีแรกไม่แมท ลงมาอีกทีเค้าเสียวอ่ะ

กระทิงราย 1 กี่ตัวๆ ก้อหมดแรง ดีดได้นิสเดียว

อา 3 ไม่เคยตัดอา 13 ขึ้นได้เรย แร้วก้อลงต่อเยอะกว่าดีด

เด๋วลองดูซิ ทิงตัวนี้จาลากเอาอา 3 ทะลุอา 13 ได้ป่าว

ได้ก้อสวยอ่ะ ขึ้นเหนือเลเวล 30 ได้จาดูดียิ่งขึ้น

ลองดู 68-69 กันเนาะ ผ่านได้ป่าว

ราย 4 แท่งลงมาแป็กที่เอ็มเอ 150 ของบอยอยู่พักนึง

แต่ตามคาด ลงมาจังหวะไม่ดีเหมือนคืนวันศุกร์

คืนนั้นอินดี้พร้อมพรัก แต่วันนี้ตอนลงมา อินดี้ยังลงไม่เสดเรย แถมไม่มีแท่งกลับตัวให้เห็นแม้แท่งเดียว

มีแต่แท่งลงต่อเนื่อง ก้อเสดจิ 150 ของบอย โด่..

รายวีคมันดูไม่ดีอยู่แร้ว เสดหมี

แต่ข้ามไป มันยาว เราเล่นสั้น

ที่พอจาดูดีมีสกุลอยู่บ้าง ก้อราย 15 ใช่ป่ะจาน

แท่งเทียนเริ่มพอทรงตัวหยุดตกได้บ้าง 3 แท่งเทียนแร้ว

อา 3 ทะลุ 50 อา 13 แหย่ๆ 30

แต่กำลังยังน้อย เห็นได้จากไดนามิคบีบยาวเป็นหลอดกาแฟ

ระเบิดไม่ออก บ่งบอกถึงแรงน้อย ได้แค่บีบโชว์ แต่ไม่มีแรงระเบิด

เจอแค่ลูกหมี 5 ก้ออ่อนตามแว๊ว แย่ๆ

แต่ตอนนี้สโต.ข้างในเริ่มดันบีบีบนแร้ว ฮี๊บๆๆ ขึ้นไปยืนเหนือ 67 ให้ได้น๊า ราย 15

ไม่ไหวก้อลงมาก่อนก้อด้าย อิอิ เสี่ยงแอล 62 ซัก 0.01 lot 55

แหม๋ ลงมาก้อคงเสียวมิช่ายน้อยนะ แต่เสี่ยงๆๆ ไม่เสี่ยงไม่รวย 555+ (ลงมาบอยขอดูอีกทีก่อนเก็บนะคับ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เห็นคุณปลายฟ้าพอดี ขอบคุณคุณปลายฟ้า และ สวัสดีพี่ปูนิ่มคับ

น้องญ่า เด๋วพี่มาน๊า เซเว่นอีกแว๊ว ซื้อหนม

ใครเข้า L ไว้ตั้ง SL ไว้ด้วยนะคะ เป็นห่วงๆ ^_^

ตั้งปิดไม้สุดท้าย 1356 ค่ะ ไม่รู้ มารึป่าวน๊อ ใกล้ละๆ ขอมาก่อนพี่กาก้อไม่ได้นะ

หัวใจจะวาย พอก่อนค่ะ :gd วันนี้ค่อย ยังชั่ว โชคช่วยๆ เนาะ

หลุด 1350 อาจจะลงยาวนะคะ ระวังกันด้วยค่ะ

ยืนได้นิ่งๆ เดี๋ยวญ่าตามเป็นเพื่อนค่ะพี่ แต่เวลาขาเอส

มาเล่นแอล ทำไมมือมันสั่น :_cd ก้อไม่รู้นะ เป้นทุกทีเลย

นี่ขนาดว่าดี้ต่ำแล้วนะ เอาเท่าไหร่ดี 1355 SL 1345 ละกันเนาะ

เสี่ยงเป็นเพื่อนค่ะ ถ้ามานะคะ

สวัสดีค่ะ อ.ดอด และน้องบอย

พี่ออกจากเอสแล้วค่ะ กำไรนิดหน่อยพอ ลุ้นพอละ เหนี่อย เกร็ง ทีนี้รอแอล ยังไม่รู้จะเข้าตรงไหนดี พี่เล่นแท่งค่ะ และกำลังหัดเดโม gs ค่ะ