ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

มะหลุด มะหลุด มะหลุด 1318 1313 เอาอยู่ เพี้ยง

แล้วพุ่งไป1355-+ เลย สาธุ ๆๆ

มีทิงฮิดที่รายสี่ ถ้าต่ำก่า1313 มันจะหายไป ใช่มั้ยคะ จานดอด น้องญ่า น้องบอย

เอ ทำมัยบอยหาไม่เจอคับ แท่งโลว์ 13

แต่ราย 4 ไดสโต.มันยังแย่อยู่เรยคับ ยังดูน่ากัว

ตอนนี้ลุ้นทิงราย 30 อยู่คับ สโต.แตะรออยู่คับ

แต่ยังไม่ค่อยมีแรง เพราะราย 15 ก้อไปติดลูกหมี ขึ้นไม่ได้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

((((คุนญ่า))). ((คุนบอย)))

((ตีื่น))

แบบนี้เหรอคะ5555

แว๊กกก หนักกว่าเดิม

หมายถึงว่าแยกชื่อนะคับ ไม่ใช่รวมชื่อแร้วแยกแค่คำว่า ตื่น

แบบนี้ไม่ถูกนะคับ กลับจายิ่งเลวร้ายหนักกว่าเดิมด้วยซ้ำคับ 555+

เหมือนนอนอยู่ข้างๆ กันแบบนั้นอ่ะ ปลุกแบบนี้ (เสี่ยคิดมากไปป่าวคับ 5555)

วัสดีค่ะ..คุณบอยจากกราฟ..Spot 1323 จารอดถึงเช้ามั๊ยเนี่ย?

แอบหวังว่าตื่นเช้าขึ้นมาคงไม่เจอ..12XX ช่ายรึป่าวอ่ะ

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เอ ทำมัยบอยหาไม่เจอคับ แท่งโลว์ 13

แต่ราย 4 ไดสโต.มันยังแย่อยู่เรยคับ ยังดูน่ากัว

ตอนนี้ลุ้นทิงราย 30 อยู่คับ สโต.แตะรออยู่คับ

แต่ยังไม่ค่อยมีแรง เพราะราย 15 ก้อไปติดลูกหมี ขึ้นไม่ได้

แท่งเทียนก่อนแท่งที่ลงมา1305 ค่ะน้องบอย มะรู้วัดถูกรึป่าว ตอนแรกมองเป็นแท่ง1316 ปรากฎว่าผิด

ขอบคุณน้องบอยมากๆค่ะ :01

สวัสดีคค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

หวังว่าทางเดินที่เลือกไว้เมื่อคืน.....จาไม่เจอกับดักระเบิด..แฮ่ แฮ่

ช่วยลุ้นหน่อยน้า.... :21

หวัดดีค่ะทุกๆ คน

ตามอ่านกระทู้คุณบอย ฮากลิ้ง ตั้งชื่อบุญหลาย มุกภารโรง วันนี้จะมีพูดอีกหลายคน จะตั้งชื่อให้เขาอีกมั๊ยเนี่ย 55

เมืื่อคืนรอดหวุดหวิด ซื้อกลับได้กำไรมานิดนึง เรื่องของคนมีแต่ดอย เลยต้องเล่นขาเอสอย่างเดียว

วันนี้ขอให้รวยๆ ลำไยกันเป็นเข่งนะคะ

คุณญ่า ตั้งค่ายังไงบ้างครับใน อินดี้ทั้งสามตัว ถึงได้หน้าตาแบบนี้ครับ

ขอโทษด้วยค่ะ เมื่อวานไม่ได้ตอบ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

สวัสดีคค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

หวังว่าทางเดินที่เลือกไว้เมื่อคืน.....จาไม่เจอกับดักระเบิด..แฮ่ แฮ่

ช่วยลุ้นหน่อยน้า.... :21

ช่วยลุ้นค่ะ แต่เดี๋ยวขอญ่าปิดเอสก่อน ค่อยดีดเนาะ แฮ่ๆ ลุ้นๆๆ โตยเจ้า วู้ๆ เสียววุ้ย :P

ขอโทษด้วยค่ะ เมื่อวานไม่ได้ตอบ :D

ขอบคุณน้องญ่าคะ จะพยายามศึกษาพวกกราฟดู

เนื่องจากสายตาพี่เริ่มจะเข้าสู่วัยมองการณ์ไกล แหะๆ พื้นหลังที่ลงข้อความอธิบาย ถ้าเป็นสีขาวแทนสีดำ แล้วตัวหนังสีือสีดำ จะอ่านง่ายกว่าหรือเปล่าคะ ไม่รู้ว่าคนอื่นอ่านปกติหรือเปล่า ขออภัยด้วย อาจจะเป็นที่พี่คนเดียวก็ได้ สายตามันเริ่มแย่ค่ะ

ขอบคุณน้องญ่าคะ จะพยายามศึกษาพวกกราฟดู

เนื่องจากสายตาพี่เริ่มจะเข้าสู่วัยมองการณ์ไกล แหะๆ พื้นหลังที่ลงข้อความอธิบาย ถ้าเป็นสีขาวแทนสีดำ แล้วตัวหนังสีือสีดำ จะอ่านง่ายกว่าหรือเปล่าคะ ไม่รู้ว่าคนอื่นอ่านปกติหรือเปล่า ขออภัยด้วย อาจจะเป็นที่พี่คนเดียวก็ได้ สายตามันเริ่มแย่ค่ะ

แก้ให้แล้วนะคะพี่ปู :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

โกลเบล็ก.. ให้กรอบ 15/40 ให้ซื้อขายในกรอบ ลงซื้อ ขึ้นขาย แต่ถ้าหลุด 15 ขาแอลต้องปิด แล้ว เอสแทน

สถาบันวิจัยคาดจีนไม่ลดยอดกันสำรองในปีนี้

สถาบันวิจัยคาดจีนจะยังไม่ปรับลด RRR และอัตราดอกเบี้ยในไตรมาส 4 ปีนี้

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า สถาบันวิจัยทางการเงินของธนาคารกลางจีนคาดการณ์ว่า เศรษฐกิจจีนอาจเติบโตขึ้นในช่วงไตรมาส 4 ของปีนี้ถึง 7.7% พร้อมกับคาดการณ์ว่าธนาคารกลางจีนจะยังไม่ปรับลดสัดส่วนการกันสำรองของธนาคารพาณิชย์ (RRR) และจะไม่เปลี่ยนแปลงอัตราดอกเบี้ยในไตรมาส 4

นอกจากนี้ สถาบันวิจัยของแบงก์ชาติจีนคาดการณ์ว่า ดัชนีราคาผู้บริโภค (CPI) จะขยายตัว 2.8% ในไตรมาส 4 และเพิ่มขึ้น 2.6% ต่อปี โดยระบุว่าเศรษฐกิจจีนจะมีเสถียรภาพและจะขยายตัว 7.8% ในไตรมาส 3 พร้อมกับแสดงความเชื่อมั่นว่าความเสี่ยงที่จะทำให้เศรษฐกิจจีนชะลอตัวลงนั้น เริ่มลดน้อยลงแล้ว