ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ราคา S50 วันนี้ น่าจะ break internal trend line ได้นะครับ เเสดงถึงตลาดที่ bullish มากครับ

จากนั้นจะมีย่อมาที่เส้น เพื่อ test support ก่อนขึ้นจริง ใจเย็นๆๆครับ

ขอบคุณครับ !01 !01 !01

ประมาณ680 ได้ไหมคับ support เดาจากกราฟที่โพสครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เปิดวันนี้ ปิดไปแล้วอ่ะ เห็นย่อแล้วกลัวย่อเยอะ

ขายเท่าทุนเลย

ทั้งที่ใจลึกๆก็ว่าขึ้นตั้งแต่ปิดตลาดวันอังคาน แต่พอวันพุธ มาร์บอกให้ชอท งงเลยตรู

บอกว่าจะกลับไป 650 อีกรอบ

วันนี้เปิดไป ดันทำยึกยัก เลยปิดดีกว่า

ราคา S50 วันนี้ น่าจะ break internal trend line ได้นะครับ เเสดงถึงตลาดที่ bullish มากครับ

จากนั้นจะมีย่อมาที่เส้น เพื่อ test support ก่อนขึ้นจริง ใจเย็นๆๆครับ

รบกวน ขอตัวเลข test support หน่อยค่ะ ตอนนี้ เย็นม่ายหวายยยแย้วววว ร้อนรุ่มไปโหมดดดดด !!!! :excl:

ขอบคุงค่ะ

รบกวน ขอตัวเลข test support หน่อยค่ะ ตอนนี้ เย็นม่ายหวายยยแย้วววว ร้อนรุ่มไปโหมดดดดด !!!! :excl:

ขอบคุงค่ะ

เดี่ยว ว่างๆจะมาอธิบายให้ละเอียดเลยครับ ติดไว้ก่อนนะ

:lol: :lol:

เดี่ยว ว่างๆจะมาอธิบายให้ละเอียดเลยครับ ติดไว้ก่อนนะ

:lol: :lol:

โอเค ค่ะ นานแค่ไหนก้อจะรอ เพราะติด S อยู่ง่ะ แง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อาจจะไม่ย่อเเล้วก็ได้ครับ เช้านี้ TOCOM ดีดเเรงมากครับ ผมยังถือ L อยุ่เลยครับไม่รีบร้อนที่จะออกครับ

รอให้เเดงก่อนค่อยออกครับ

ขอบคุณมากครับ อ.แสม

เมื่อวาน TOCOM มันทุบหลอกๆ ยางเลยย่อไปแป๊บนึง

ดีใจจังเขียวมาละ ปอดผมชื้นอจะแย่อยุ่แล้ว อยู่ดอยสูงรูดเลย103Xแน่ะ จะเก็บเพิ่่มก้อมะได้ เพราะเต็มปอดหมดแว้ว ขอให้ทองเขียวสะทีเห๊อะ

ถูกแก้ไข โดย AunTonio

post-442-060423600 1297982648.jpgเต็มปอดครับ ราคานี้ผมไม่ขาย ไม่มีความจำเป็นที่จะใช้เงิน

ผมขอนั่งเฉยๆขอรอราคาในฝันต่อไปครับ สองหมื่นสามพันปล่อยหมดครับ

ถูกแก้ไข โดย Yai Carmungwed

สวัสดีค่ะน้องเสม พักนี้เห็นน้องเสม ออกมาวิเคราะห์ทั้งเรื่องทอง เรื่องหุ้น ดีใจจังเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ พี่ขอรบกวนถามเรื่อง silver น่ะค่ะ ถ้าไม่ได้จับต้องเม็ดเงินจริง ๆ อย่างน้องเสม จะซื้อขาย silver ได้ที่ไหนน่ะคะ แล้วเป็นเหมือน gold future หรือทองแท่งคะ แบบว่า สนใจลงทุนน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ถามอีกข้อค่ะน้องเสม

ไม่ทราบว่า เมื่อคืนที่ผ่านแนวต้าน 1380 ที่ให้ไว้แล้วอย่างนี้ ยังจะลงอีกหรือเปล่าคะ หรือไปต่อเลย เมื่อวานเลยขายไปแล้วน่ะค่ะ แหะ แหะ ลุ้น ลุ้นค่ะ แบบว่า อยากได้ของถูกก็อยาก กลัวขายหมู ก็กลัวค่ะ.. ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

post-442-060423600 1297982648.jpgเต็มปอดครับ ราคานี้ผมไม่ขาย ไม่มีความจำเป็นที่จะใช้เงิน

ผมขอนั่งเฉยๆขอรอราคาในฝันต่อไปครับ สองหมื่นสามพันปล่อยหมดครับ

คุณใหญ่ตื่นเช้าจังเลยค่ะ..