ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มาโหวตให้กำลังใจคุณเสม อีก 1 เสียง คะ สู้ ๆ นะคะ ติดตามคุณเสมตลอดคะ ขอบคุณคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มีอุปสรรค สิ้งขัดข้องผ่านเข้ามาแล้วก็จะผ่านออกไป

สิ่งที่น้องเสมกระทำมาในเวบไทยโกล์ดตั้งแต่แรก จะเป็นเกราะคุ้มกันน้องเสม

พี่ปุณณ์เองยังได้รับคำแนะนำดีๆมาตั้งหลายครั้ง

น้องส้มโอว่าพี่ปุณณ์พูดถูกไหมคะ

สวัสดีค่ะ ติดตามอ่านทุกวัน กดคะแนนให้ทุกวันค่ะคุณเสม :wub:

เป็นกำลังใจให้คุณเสม ติดตามทุกวัน กลัวรกทู้แต่วันนี้ขอโพสหน่อย สู้ๆๆ ค่ะ :)

การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาให้ดีก่อนตัดสินใจ (คุ้นๆไหมค่ะ)

-เครื่องมื่อหรือ INDI. ทุกตัว มักจะมีจุดอ่อน หลายๆคนไม่เข้าใจข้อนี้ จึงมีอคติหรือโจมตี การวิเคราะห์เทคนิค, บ้างก็ว่า เทคนิค ไม่ต่างกับ GT200 (เป็นเครื่องมือที่ เคยโดนโจมตี), เป็นกำลังใจให้คุณเสมครับ

-กะว่าจะหาข้อมูลแปะเป็นกระทู้ GFQ10(TFEX),GCQ10(COMEX)

Trade Simulation Packages แต่คงหลีกไม่พ้นโดนเสียบ (อิอิ ท่าทางเลือกอ่านอย่างเดียว ยามว่างๆ จะดีกว่า สบายใจดี)

----------------------------------

คุณเสม หน้าคุ้น ๆ เคยทำงานที่ SICCO ชั้น 6 ใช่หรือเปล่า

post-789-052272400 1279465304.jpg

ติดตามผลงานคุณเสมมานาน วันนี้ได้เจอตัวจริง และจากได้คุยกัน

ผมว่าคุณเสมเป็นคนอัธยาสัยดีมาก ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

มาเท +++++++++++คะแนนให้คุณเสมครับ มาอาศัยกราฟ เขียว แดงเป็นแนวทางประจำ ไม่ค่อยได้โพส ขอเป็นกำลังใจให้คุณเสมช่วยชี้แนะระบบเขียว แดงตลอดไป ขอบคุณล่วงหน้าครับ !01

มีอุปสรรค สิ้งขัดข้องผ่านเข้ามาแล้วก็จะผ่านออกไป

สิ่งที่น้องเสมกระทำมาในเวบไทยโกล์ดตั้งแต่แรก จะเป็นเกราะคุ้มกันน้องเสม

พี่ปุณณ์เองยังได้รับคำแนะนำดีๆมาตั้งหลายครั้ง

น้องส้มโอว่าพี่ปุณณ์พูดถูกไหมคะ

ใช่ครับพี่ปุณณ์ ความดีที่น้องเสมทำไว้จะเป็นเกราะอย่างดีให้น้องเสมครับ ชื่นใจแทนน้องเสมครับ คนที่ชอบน้องเสมเขาชอบแบบชื่นชมเลยครับ

กดให้แล้วครับ +1

เสียดายวันนี้ไม่ทราบว่าคนไหนคือเสี่ยเสมครับ

ดีใจนะคะที่วันนี้ได้เจอคุณเสม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ ๆๆๆ !gd !gd !gd

วันนี้แอบเห็นหน้าคุณเสมแล้ว ยังหนุ่มอยู่เลย ดีใจที่ได้แอบเห็นค่ะ ไม่กล้าไปทักทาย เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ คุณเสมเสียสละกับพวกเรามานาน :lol:

เป็นกำลังใจให้คุณเสมเเละขอบคุณสำหรับข้อมูลต่างครับ39540_1.gif39540_1.gif

ใช่ครับพี่ปุณณ์ ความดีที่น้องเสมทำไว้จะเป็นเกราะอย่างดีให้น้องเสมครับ ชื่นใจแทนน้องเสมครับ คนที่ชอบน้องเสมเขาชอบแบบชื่นชมเลยครับ

ฉะหวัดดีค่ะ พี่ปุณณ์ กะ พี่ส้มโอ และ คุณเสม นะก๊ะ

นู๋อินมัวตะเซอะอยู่ ไม่รู้ว่าเขามีการกดบวก ม่ายงั้น..

หลาย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ บวกไปโลดแระค่ะ

ว่าแต่ถ้านู๋อิน ไปกด ลบ ของเขา

จาบาปมั๊ยคะ .. อิอิอิ

ทำไมโลกนี้ ต้องมีคนที่จิตใจโหดร้ายแบบนี้ด้วย

นู๋อินเคยไปเจอที่บ้านเก่า ยังติดใจสงสัยอยู่ไม่วายเลยค่ะ

คิดว่าบ้านใหม่จะไม่มี

ย้างงงง ยัง ตามมาอีก กุ้มจายเจง ๆ ๆ

ผมเป็นกำลังใจให้นะครับคุณเสม..ผมก็เล่นตามระบบเหมือนกัน..ผมเข้าใจ..น้องใหม่ถ้าเพิ่งมาก็อย่าเพิ่งตัดสินใจหรือด่วนสรุปว่าระบบไม่ดีเลยนะครับ..เพราะระบบสอนให้เรามีวินัยในตัวเอง..ถ้าคนที่มาจากบ้านหลังเก่าอยู่แล้วเค้าจะรู้ว่าเวลาไหนเหมาะที่จะเข้า..หรือไม่เข้าเทรด..ไม่มีระบบไหนที่ 100% หรอกครับทุกคนอาศัยระบบเป็นแนวทางและประสบการณ์เข้าช่วยเทรดกันทั้งนั้นละรวมถึงผมเองด้วย..ระบบรายวันมันก็มีบ้างที่คืนกำไรออกไปในช่วงการ Rebound สั้นๆ หรือ Sideway แต่ถ้ามองถึงระยะยาวราย Week กำไรก็ยังมีอยู่มากพอสมควร..ผมขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้คุณเสมอีกคนครับ..สู้ต่อไปเด้อ..ไอ้น้องชายรูปหล่อwub.gif

รูปหล่อแถมน่ารักและน้ำใจงามอีกต่างหาก แอบเห็นมากะตาเลยค่ะ(อิอิ) สู้ๆค่ะคุณเสม !Announce