ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่น้องทุกท่าน ไม่ได้เข้ามาทักทายกันเลย

5 เดือนเต็มครับ กับยอดดอย 27,000 หวังว่าเร็วๆนี้ คงจะได้ลงซักที

รอบก่อนมาแล้ว 26,200 ไม่โดด รอบนี้คงจะไม่รอช้าครับ..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครแค้นใครช่างเถอะ 1700 เป็นคำตอบที่ถูกต้อง

เฮ้ย ดอยสูงสุดอยู่ที่ 27,200 บาท มีนักลงทุนซื้อด้วยนะ ตอนนั้น

ใช่ ใช่ จำได้เคยมีมาโพสต์ แต่ของขาใหม่ดอยหลายลูกเฉลี่ย 26200 บาท มะไหล่จาถึงซะที

บำรุงกำลังหน่อยมัยครับ กัปตัน เครื่องจะได้แรงงงง

คุณ foo ครับ ยาดองของมึนเมา เดี๋ยวกัปตันขับซ้ายทีขวาที เด็กขายของกลัวเมาเครื่องบิน แล้วอ้วก ! อยากยั่วให้กัปตันเหยียบไปถึงที่หมาย ต้องแบบนี้ครับ เพราะ ใจแกอยาก เคลียร์พอร์ตทุกวัน เคลียร์ไปดูปอดไป ดูรอยยิ้มไป ไม่ตีด่าน 1,664 ให้แตก อดไปเคลียร์พอร์ตนะ จะบอกให้

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

พรุ่งนี้เห็น25000แน่ๆใช่ไหมกัปตัน คงได้ไปเที่ยวเซ็นปิ่น ให้ชื่นช่ำหัวใจ

ช่วงนี้ขาใหญ่ สลับขาเล็กช่วยกันดันราคาครับ มีขาย่อยเทขายบ้าง แล้วก็กลับมาไล่ตามซื้อ สงสัยมีคนแค้นอะไรบางอย่าง อยากดันไปถึง 1700 ครับ เดานะครับ :_Rd

อย่างไรก็ตาม ผลจะออกมาเป็นอย่างไร พรุ่งนี้ ราคาประกาศสมาคมฯ ตั้งสูงกว่าราคา Fair Price. เพราะสาเหตุ มีการเรียกเก็บค่าพรี่เมี่ยมทองคำเพิ่ม ในการซื้อขายทองแท่งตัวเป็นๆ จากตลาดฮ่องกง ประมาณ 40 บาทต่อบาททองคำ

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่น้องทุกท่าน ไม่ได้เข้ามาทักทายกันเลย

5 เดือนเต็มครับ กับยอดดอย 27,000 หวังว่าเร็วๆนี้ คงจะได้ลงซักที

รอบก่อนมาแล้ว 26,200 ไม่โดด รอบนี้คงจะไม่รอช้าครับ..

สวัสดีครับ หายไปนานเลยนะครับ ปีนี้ได้ออกแน่นอนครับผม

คุณ foo ครับ ยาดองของมึนเมา เดี๋ยวกัปตันขับซ้ายทีขวาที เด็กขายของกลัวเมาเครื่องบิน แล้วอ้วก ! อยากยั่วให้กัปตันเหยียบไปถึงที่หมาย ต้องแบบนี้ครับ เพราะ ใจแกอยาก เคลียร์พอร์ตทุกวัน เคลียร์ไปดูปอดไป

แหล๋มจริงๆครับ ยอมรับว่า พนักงาน แม่... น่ารักจริงๆ ตอนนี้คนเคลียร์ปอด เอ้ย พอร์ตมีมาคนใหม่ ตาคม ผมดำ จมูกตั้งเป็นสัน ยามทองมองอ้อนแล้ว ทองแท่งแทบละลาย อิอิ

พรุ่งนี้เห็น25000แน่ๆใช่ไหมกัปตัน คงได้ไปเที่ยวเซ็นปิ่น ให้ชื่นช่ำหัวใจ

ถ้ายื่น 1660 ได้ เงินบาทไม่แข็งค่า อาจได้เห็น 25100-25000 ขอรับกระผม

อุแม่เจ้า พิมพ์คุยเพลิน มือไปโดนคันเร่งค้าง 1660 แล้วครับผม :Kk

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เฮ้ย ดอยสูงสุดอยู่ที่ 27,200 บาท มีนักลงทุนซื้อด้วยนะ ตอนนั้น

26200 เป็นดอยสูงสุดที่ผมมีอะครับท่านเด็กขายของ ส่วน 27200 ผมมิกล้าเข้าอะครับมาเข้าตอนที่ย่อลงมา 26200 แล้วมันก็ล่วงลงไปอีกยาวเลย

ตัวเลขรายงานสหรัฐฯ ออกอีกตัว ไมดีเช่นกัน US Business Inventories down to 0.3% in Nov vs 0.8% in Oct

1661แล้วกัปตันเร่งเ็มที่ไม่ต้องยั้ง ออเติมน้ำมันก่อนน้ำมันขึ้นแล้วใช่ไหมข

ตัวเลขรายงานสหรัฐฯ ออกอีกตัว ไมดีเช่นกัน US Business Inventories down to 0.3% in Nov vs 0.8% in Oct

นี่ไงครับคุณ เกี้ยมอี๋ น้ำมันเติมแล้ว อิอิ

26200 เป็นดอยสูงสุดที่ผมมีอะครับท่านเด็กขายของ ส่วน 27200 ผมมิกล้าเข้าอะครับมาเข้าตอนที่ย่อลงมา 26200 แล้วมันก็ล่วงลงไปอีกยาวเลย

รับทราบครับ ซื้อตอนนั้น คิดคล้ายกัน เพราะหล่นมาตั้ง 1,000 บาท ไม่คิดว่า จะลดมาอีก 2,500 บาท ที่เป็นจุดต่ำสุดที่ลดให้

อย่างไรก็ตาม ผลจะออกมาเป็นอย่างไร พรุ่งนี้ ราคาประกาศสมาคมฯ ตั้งสูงกว่าราคา Fair Price. เพราะสาเหตุ มีการเรียกเก็บค่าพรี่เมี่ยมทองคำเพิ่ม ในการซื้อขายทองแท่งตัวเป็นๆ จากตลาดฮ่องกง ประมาณ 40 บาทต่อบาททองคำ

สยองอะคะ บ้านเราจะตามเค้าหรือเปล่าคะ ขอลงดอยก่อนเถอะเจ้าประคูณ