ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แม่นอีกตามเคยนะคะเฮียแบทแมนนนนนนนนนนน

ขอให้ขึ้นทะลุไปซะที โอมเพี้ยงงงงงงงงงง

คุณเด็กขายของขา.......

นิมนต์พระมาสวดให้หน่อย คริ คริ(ขอหัวเราะแบบกุลสตรีบ้างนะคะ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แม่นอีกตามเคยนะคะเฮียแบทแมนนนนนนนนนนน

ขอให้ขึ้นทะลุไปซะที โอมเพี้ยงงงงงงงงงง

คุณเด็กขายของขา.......

นิมนต์พระมาสวดให้หน่อย คริ คริ(ขอหัวเราะแบบกุลสตรีบ้างนะคะ)

แหม ! คุณพี่ Vanta เห็นเด็กขายของเป็นมัคนายก ไปได้

มิกล้าครับ คุณพี่ Vanta วันก่อน จัดไปให้ชุดหนึ่ง เพิ่มแนวรับ แป๊ปเดียว มันหล่นตุ๊บเลย

ปล่อยไปตามกลไกตลาดดีแล้วแหละ เดี๋ยวกระแทกหลายๆ ครั้ง แนวต้านก็แตก

เมื่อคืนไปแซว อ.ทองใหม่ มา ช่วงนี้ เลยต้องแวปไปแวบมา เดี๋ยว อ.ทองใหม่ จับตัวแล้วเอาไม้เรียวมาตีก้นครับ ว่า ซนจริงๆ

ดูตัวเลขต่างๆของเมกาออกมาดีแล้วทำไมน้องทองยังขึ้นอีกหนอ1b38f9e2.gif หรือจะเป็นไปตามที่เฮีย BATMAN บอกว่าน้องแพนเค้กกกจะยืดแข้งยืดขาคะ... 04a97f13.gif

:D :D :D :D

สวัสดีทุกๆๆท่าน เช้าวันจันทร์

ที่สดใส อากาศเย็นสบาย

ขอให้ทุกๆๆท่าน โชคดีและร่ำรวยเงินทอง...........

มารอการวิเดาของเฮียคร๊าบบบบบบบบบบบ

ราคาทองวิ่งมาอยู่ที่ $1347

ขอบคุณ

สวัสดีเช้าวันจันทร์เปิดงานวันแรกหลังวันตรุษจีนนะครับ

ขอให้ธุรกิจของทุกท่าน ซื้อง่าย ขายคล่อง เซ็งลี้ ฮ้อ ตัวถั่งๆ

เก็งกำไรในหุ้น หรือในทอง ก็ให้ถูกจังหวะ ได้กำไรกันทุกท่านเลยนะครับ

เกิดเหตุการณ์ไม่สงบที่เว็บ Thaigold ช่วงเวลาเดียวกับที่ไทยเขมร ยิงกันเลย 555

ตอนนี้สถานการณ์อยู่ในความควบคุมเรียบร้อยแล้วนะครับ

โดยต้องขอขอบคุณบรรดาผู้ที่ทำหน้าที่ คอยสอดส่องดูแล ปกป้องผลประโยชน์ของพวกเรา

ผู้ลงทุนในทองคำทุกท่าน ไม่ให้ตกเป็นเหยื่อของพวกกองทุน

หรือผู้ที่มามุ่งแสวงหาผลประโยชน์ ไม่ว่าในรูปแบบใดๆ

แต่อยากให้พูดคุยกันอย่างสุภาพ และมีเหตุผล ไหนๆก็เคยอยู่ด้วยกันมาก่อนนะครับ

มาเล่าเรื่องราคาทองอาทิตย์ก่อนกันดีกว่า

ราคาทองอาทิตย์ก่อนทำเอาคนใจไม่แข็งพอ

ทำกำไรทองหล่นหายไปกับตา อย่างคาดไม่ถึง

เพราะคิดว่าราคาทองคำทำท่าขึ้นไม่ไหวไหลลงมาทดสอบ 1326 หลายครั้งเลย

จนคนทั่วไปคิดว่าเอาไม่อยู่แล้ว ผลปรากฎว่าราคาทองดีดกลับในช่วงท้ายสัปดาห์

สูงสุด 1357 ปรับขึ้นมา $31 ทำเอานักเก็งกำไรงงกันไปตามๆกัน

นึกว่าราคาทองจะลงเสียแล้ว กลับดีดขึ้นแรงเกินคาด

เกินกว่าที่น้องแพนเค็กว่าเอาไว้ที่ 1350 เลย

หลังจากนั้นราคาทองคำก็ค่อยๆไหลลงมาอยู่ที่ 1349

ตรงปลายนิ้วมือน้องแพนเค็กพอดิบพอดี

ขอเอารูปเก่ามาอ้างอิงนะครับ สวยดี 555

วันนี้ขอเดาว่าราคาทองน่าที่จะSide Way หาทิศทางต่อไป

คาดว่ามีแนวรับที่ ประมาณ1340.5และหลังจากนั้นน่าจะดีดกลับโดย

มีแนวต้านที่1352เป็นจุดแรกถ้าสามารถฝ่าไปได้

ก็จะเจอ1365เป็นแนวต้านถัดไปนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดี สวัสดีครับ

สวัสดีเฮียแบทแมนครับ ขอรับคำอวยพรเฮีย และ ขอให้พรนั้นกลับไปสู่เฮียและครอบครัวเป็นทวีคูณครับ ขอบคุณเฮียแบทแมนครับ:lol:

สวัสดีครับ แวะมาซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้ ครับ

เฮียใช้รูปน้องแพนเค้กเค้าบ่อยๆต้องระวังช่วงที่น้องเค้าไม่ค่อยมีงานแล้วมาเรียกค่าโฆษณาจากเฮียนะครับ ทางที่ดีก็จ้างน้องแพนเค้กเป็นพรีเซนเตอร์ของน่ำเชียงซะเลยซิครับ

สวัสดีครับ แวะมาซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้ ครับ

เฮียใช้รูปน้องแพนเค้กเค้าบ่อยๆต้องระวังช่วงที่น้องเค้าไม่ค่อยมีงานแล้วมาเรียกค่าโฆษณาจากเฮียนะครับ ทางที่ดีก็จ้างน้องแพนเค้กเป็นพรีเซนเตอร์ของน่ำเชียงซะเลยซิครับ

ไม่ทราบว่าใช่เฮียปิรันย่าหรือป่าวถ้าใช่ ก็ขอ ซินเจี่ยยู่อี่ ซินนี้ฮวกใช้ ขอให้เฮงๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

และถ้าว่างอย่าลืมเข้ามาวิเคาะห์กันบ้างนะคะ อยากรู้ว่าตอนนี้ต้องขยุ้มผ้าปูหรือป่าวนะคะ

คิดถึงคุณปิรัยาคะ ตั่งตังนะคะ มีโอกาศได้อ่านบทวิเคราะห็คะ ติดตามต่อปาย.