ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เย้ ๆ เฮียแบทกะพี่ขายของมาละ

พี่ขายของ รูป O'yes !! ของพี่ ได้ใจหนูไปเลยเต็ม ๆ ค่ะ :lol:

สู้ :excl: :excl: :excl:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ร่วงมาขนาดนี้ ทำมายไม่ซื้อกัน คนเมกาเป็นไรไปหมดเนี่ย เด่ว 1300 มาคืนนี้ ละก็ โอ้ย เป็นลมดีกว่า

ดอยอีกแระ B)

คืน นี้ มี ลงอีกชุดแน่เลย ผมว่ากองทุน ต้องทุบให้ลง จนเรานึกว่าเป็นขาลง เมื่อไหร่ นั้นและ มัน ถึงจะจุดชนวน จรวดน้าโป๊ะ (งานนี้ ลงไม่ต่ำกว่า 2-3 วันแน่)แต่มีเด้ง เป็นระยะ

U.S. import prices rise 1.4% in February

March Empire State index 17.5 vs 15.4 in Feb

March NAHB home-builders index up a point to 17

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สนใจ เทรด Gold Online กับ GT Gold Bullion โทรมาติดต่อที่ บริษัทได้แล้วนะครับ

ช่วงนี้เทรดทาง Phone ก่อนครับ เบอร 02-675-8888 ครับ

ผมรอรับโทรศัพท์อยู่ (เฉพาะวันนี่้ นะครับ)555 !53

สนใจค่ะเฮีย .... โทรไปเมื่อตอนกลางวัน พนักงานผู้หญิงบอกว่าจะส่งใบสมัครให้ทางไปรษณีย์ ... :lol:

เฮียคะ เพื่อนฝากถามว่าสมัครไว้วันไปสัมนา Thai Gold เมื่อไรจะเริ่มซื้อขายได้คะ

ห้องนี้คึกคักจังค่ะ คนตรึมเลยคืนนี้ :lol: เลยขอเข้ามาอยู่ด้วยคน ถามพี่ๆในห้องนี้หน่อยค่ะพรุ่งนี้วางแผนกันยังงัยดีค่ะ ซื้อเพิ่มหรือรอดูสถานการณ์กันคะ !17

สนใจค่ะเฮีย .... โทรไปเมื่อตอนกลางวัน พนักงานผู้หญิงบอกว่าจะส่งใบสมัครให้ทางไปรษณีย์ ... :lol:

เฮียคะ เพื่อนฝากถามว่าสมัครไว้วันไปสัมนา Thai Gold เมื่อไรจะเริ่มซื้อขายได้คะ

ไม่อยากบอกเฮียว่า ตัวเองสมัครที่บริษัทอื่นนานแล้วค่ะ สะดวกมากค่ะ fax ได้หมดเลยค่ะ ทุกอย่าง ไม่ต้องไปเลยค่ะ

สนใจ เทรด Gold Online กับ GT Gold Bullion โทรมาติดต่อที่ บริษัทได้แล้วนะครับ

ช่วงนี้เทรดทาง Phone ก่อนครับ เบอร 02-675-8888 ครับ

ผมรอรับโทรศัพท์อยู่ (เฉพาะวันนี่้ นะครับ)555 70bff581.gif

ขยันขันแข็ง สุดยอดเลยครับ เฮียนายห้างฯ อย่างนี้ คงรู้ว่า จะมีคนโทรฯ มาซื้อตรึม เลยมาให้กำลังใจลูกน้อง

ราคานี้อยู่ถึงเช้ามั๊ยเนี่ยจาไปซื้อแท่งอะ !_09 !_09

ห้องนี้คึกคักจังค่ะ คนตรึมเลยคืนนี้ :lol: เลยขอเข้ามาอยู่ด้วยคน ถามพี่ๆในห้องนี้หน่อยค่ะพรุ่งนี้วางแผนกันยังงัยดีค่ะ ซื้อเพิ่มหรือรอดูสถานการณ์กันคะ em308.gif

สวัสดีครับ คุณ puk 88

คุณ puk 88 เขียนแบบนี้ แสดงว่า มีของอยู่ในมือแล้ว ดังนั้น ในความเห็นส่วนตัวของ เด็กขายของ ใจเย็นๆ รอไปก่อน

ดูว่า เรื่องกัมมันตรังสี ของ ประเทศญี่ปุ่น จะลุกลามไปแค่ไหน ตลาดนิกเคอิ ยังมีโอกาส หล่นลงไปอีกล่ะครับ

เดี๋ยว ราคาหล่นมาต่ำกว่านี้ จะต้องกล่าวว่า " รู้งี้ " เป็นแค่ความคิดเห็นนะครับ

ราคานี้อยู่ถึงเช้ามั๊ยเนี่ยจาไปซื้อแท่งอะ 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif

สวัสดีครับ คุณ goldgold

ถ้าราคา US$1,390 อยู่ถึงเช้า คุณ goldgold ทราบไหมว่า ราคาประกาศสมาคมฯ จะไม่กั๊กสูง ไว้ก่อนในช่วงเช้า

ฮัลโหล คุณ DonJuan ใจเย็นๆ ไว้นะครับ เอาความเชื่อมั่น สู้ กับ กัมมันตรังสี ครับ เหมือนเด็กขายของ

ฝรั่งคงรอดูท่าที เดี๋ยวก็สูงกว่า US$1,400 แน่ๆ ครับ

สวัสดีครับ คุณ puk 88

คุณ puk 88 เขียนแบบนี้ แสดงว่า มีของอยู่ในมือแล้ว ดังนั้น ในความเห็นส่วนตัวของ เด็กขายของ ใจเย็นๆ รอไปก่อน

ดูว่า เรื่องกัมมันตรังสี ของ ประเทศญี่ปุ่น จะลุกลามไปแค่ไหน ตลาดนิกเคอิ ยังมีโอกาส หล่นลงไปอีกล่ะครับ

เดี๋ยว ราคาหล่นมาต่ำกว่านี้ จะต้องกล่าวว่า " รู้งี้ " เป็นแค่ความคิดเห็นนะครับ

ทุ่มหมดน่าตักแล้วคะ สึนามิทองจริง ๆ รอเก็บที่1350 อีกรอบ ไม่รู้จะต้องอยู่ดอยไหนเลยกะ ขอให้สมกับเป็นสึนามินะ มาหวืด แล้วก็ไป เหลือไว้ก็after shock แล้วลุ้นจรวดน้าโป้ะ ติดตามต่อปาย.

ดอยตามระเบียบ...

......

เลืยบมาเห็น..จรวดกำลังมา

ศึกยังไม่ทันจบ..อย่าพึ่งนับศพทหาร..อิอิ

ถูกแก้ไข โดย jaiy